• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FLASH-GAMES for PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

djtrungkien

bạn là người nhảy giỏi trong vũ trường ư!Trừ khi bạn phải tránh những quả cầu thủy tinh rớt chúng đầu!Đeo tai nghe vào khi chơi Game này nha!

djtrungkien

Lại 1 ngày làm việc chán ngắt!Tranh thủ lúc bà Xếp ko thấy mình làm chuyện khác!Khi bà ta quay lại phải trở lại gõ vi tính đấy!

djtrungkien

1 thằng người từ trên cầu rơi xuống ta dùng phím điều khiên tay đánh cho hắn bay xa hàng trăm mét luôn!

djtrungkien

Những gia đình hàng xóm láng giềng luôn tồn tại những "sư tử Hà Đông"Hãy xem họ đành nhau như thế nào nhé!

djtrungkien

1 mụ phù thủy 1 ngày kia xem, vào gương và phát hiện ra rằng mình thật xấu xí và mụ ta quyết định pha chế 1 loại thần dược giúp mụ cực kỳ trẻ đẹp!Bạn giúp mụ ta nhé!

djtrungkien

Thật kinh hoàng khi giới trẻ thời này thích trò bạo lực ghê gớm!Chúng chia thành 2 độ thi Wan tù tì ai thua xẽ phải cầm khẩu súng có 1 viên đạn bỏ vào họng và bóp cò!

vanhuan

Chương trình tìm kiếm trên Flash
Với chương trình này bạn có thể tìm kiếm mọi thứ thông qua: Wiki, Youtube, yahoo, goole rất tiện lợi và nhanh chóng!

DanBonChen

bạn ơi cho mình hỏi về cài đặt flash player cho O2xdaIIs.mình down hết game về rồi xong thiếu cái flash để chạy.xong down flash ở trang đầu về thì nó ko có chỗ cài ???
cái FP7 khi giải nén vào thư mục chỉ có :

còn cái smatFlash thì chỉ có :

mà cái file :

lúc mở ra chỉ có :

ko thể cài dc !!!!
các bác PRO chỉ giùm em với !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

bạn ơi cho mình hỏi về cài đặt flash player cho O2xdaIIs.mình down hết game về rồi xong thiếu cái flash để chạy.xong down flash ở trang đầu về thì nó ko có chỗ cài ???
cái FP7 khi giải nén vào thư mục chỉ có :

ko thể cài dc !!!!
các bác PRO chỉ giùm em với !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bạn load ở đâu vậy, file đưa lên là file cab mà, dùng file cab chép vào thẻ nhớ, cài vào máy, bạn đi giải nén file cab ra làm gì
http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=374104&postcount=61

DanBonChen

mình dùng win 203 khì làm theo bạn cho cả file vào máy thì setup hiện lên dòng này : setup failed : the file"\storage card\fp7_ppc_en.cab" í not a valid Windowns CE setup file <<<<<<< ko phù hợp với Win 203 ah????

mình dùng win 203 khì làm theo bạn cho cả file vào máy thì setup hiện lên dòng này : setup failed : the file"\storage card\fp7_ppc_en.cab" í not a valid Windowns CE setup file <<<<<<< ko phù hợp với Win 203 ah????

Máy bạn đang xài HDH WM03, không hỗ trợ nhé! Wm05 trở lên. Chia buồn :D!!!
O2S đã có rom WM06, up lên rồi chơi game nhé.

huynhba

mình đang xài WM03 nè, vẫn chơi game flash được đó, bạn cài 2 cái này vào máy nhé:Install_Flash_Player_ActiveX và Install_Flash_Player_Mobile
http://www.4shared.com/file/24657133/d7189d81/FlashPlayerMobile_v11.html

DanBonChen

thanks hoành lân và thanks huynhba nhiều nhé^^mình có thể chơi dc rùi nhưng cái chương trình " Bryht Flash Player " nó đòi đăng kí nếu ko ko chơi full màn hình dc.chán óe.chả bít đăng kí thế nào lun

thanks hoành lân và thanks huynhba nhiều nhé^^mình có thể chơi dc rùi nhưng cái chương trình " Bryht Flash Player " nó đòi đăng kí nếu ko ko chơi full màn hình dc.chán óe.chả bít đăng kí thế nào lun

Dùng bản này nhé bạn, nhớ đọc file hướng dẫn phía dưới:
Bryht Flash Player 2.0
Download: http://www.bryht.com/downloads.htm
Chúc vui!!!!

DanBonChen

bạn huynhba ơi.bạn có thể chỉ rõ mình cách dùng cái đó dc ko??? sao vào open mà nó chẳng tìm dc file nào ca.trong khi mình có cả đống game dạng flash rùi ???? có càn cài thêm cái gì ko...........hix

thanks NguyễnHoàngLân nhiều lắm ^^ mình dùng ngon rùi.xoa hộ mình bài trên nhé ^ thanks lần nữa ^^

NguyễnHoàngLân ui.mình tưởng mình crack dc rui mà hóa ra vân chưa dc.yahoo la: meoinhome503@yahoo.com.luc crack nốch 1 dòng key.đánh dòng key vào chương trình rùi mà nó vẫn chảng sucessfull mà ở nguyên đó.ko chơi full màn hình dc.1' lai khóa.làm thế nào giờ ~.~ đăng kí sao ấy

Last edited by a moderator:

huynhba

bạn huynhba ơi.bạn có thể chỉ rõ mình cách dùng cái đó dc ko??? sao vào open mà nó chẳng tìm dc file nào ca.trong khi mình có cả đống game dạng flash rùi ???? có càn cài thêm cái gì ko...........hix

thanks NguyễnHoàngLân nhiều lắm ^^ mình dùng ngon rùi.xoa hộ mình bài trên nhé ^ thanks lần nữa ^^

NguyễnHoàngLân ui.mình tưởng mình crack dc rui mà hóa ra vân chưa dc.yahoo la: meoinhome503@yahoo.com.luc crack nốch 1 dòng key.đánh dòng key vào chương trình rùi mà nó vẫn chảng sucessfull mà ở nguyên đó.ko chơi full màn hình dc.1' lai khóa.làm thế nào giờ ~.~ đăng kí sao ấy

bạn đã cài 2 soft mình gửi chưa?phải cài đủ 2 soft rồi chạy chương "Flash Player Mobile",chọn menu-about: sau đó nhập email và SN (có trong file đính kèm).bạn thoát khỏi chương trình và chạy lại nó(quan trọng).muốn chơi game thì bạn nhấn Open-chọn Browse..chỉ đến file có đuôi .swf (là game flash đó,mấy game flash mình tải trong diễn đàn là ok mà).mìn vẫn chơi full màn hìn nè

Status
Không mở trả lời sau này.