• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FLIPFONT - Thay đổi FONT chữ cực kỳ đơn giản! (07/10 - trag 17)

quyhopha1

Phần mềm này dug thỉnh thoảng bị đơ máy nếu dùng thì cài ít kẻo tắt đi bật lại nhiều pin không đủ mà dùng.:)

tuebanh2009

sao ko xai duoc cho e71 vay pac,khi install thi no bao la : does not support this phone and can not install

you2youto

cho hỏi sao em cài vào chọn font, restart máy rồi mà font vẫn không đổi.! please help!

quyhopha1

cho hỏi sao em cài vào chọn font, restart máy rồi mà font vẫn không đổi.! please help

ban dùng máy gì. Bạn đã làm theo hướng dẫn chưa.

northpole

bạn ơi bản này chỉ được dùng thử 2 ngày thôi ah?muốn dùng lâu thì làm thế nào ?

isym

Bác nào có cái font như font tetra ở trên trang web get font online của nó không?

long505

Sad.khong biet ai bi giong minh ko.chu tieng anh thi ok.vao web doc tieng viet co dau thi nhung chu
co dau van giu nguyen font mac dinh cua may.con nhung chu khac thi lai hien font cua flipfont.??
Posted via Mobile Device

Auto

Sad.khong biet ai bi giong minh ko.chu tieng anh thi ok.vao web doc tieng viet co dau thi nhung chu
co dau van giu nguyen font mac dinh cua may.con nhung chu khac thi lai hien font cua flipfont.??
Posted via Mobile Device
Ai cũng bị chứ k phải riêng bạn đâu ;)
Do font thôi bạn à!
Posted via Mobile Device

cupidbaby

Cái này giả sử mình không muốn thay đổi font nữa mà trở lại dùng font mặc định của máy thì phải làm sao hả các bác?