• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Font]TimesNewRoman 15 page v7lang by ihint[Font full 15 trang ký tự 7 ngôn ngữ]

nvt187qn

xin hỏi font tải về chép vào đâu của máy vậy bạn,
unpack and copy to E/Data/Fonts.
Dùng App Fontrouterman to change font..

Last edited by a moderator:

vanmailaem

Bác Trung Huy chắc thông thạo 72 phép thần thông wa..
thấy zì bác cũng làm dc..
Nể pác nhất đấy ^^

17091993

e có mod font gọn nhẹ đầy đủ các thứ tiếng như của bác,ma chỉ co 2mb thui.ôg tay nhà bác làm kiểu je ma nặg thế

hai2bhp

Huy thử coi lại xem ký tự "y" thêm dấu hỏi có khác so với bình thuờng không. Ví dụ gõ chữ " con quỷ" chẳng hạn :-?:-?

XUANKA

sau khi sử dụng được vài phút đã phát hiện ra vài lỗi hiển thị.như khi mình đang viết bài đây .không thấy đấu sắc .hỏi hay ngã khỉ có 2 đấu trên 1 chữ cái .ví dụ chữ â thêm dấu sắc hay dấu hỏi thì sẽ không thấy dấu sắc hay dấu hỏi .nó không hiển thị lên .giống như kiểu "vượt khung".có ai bị như mình không

Trunghuy90

sau khi sử dụng được vài phút đã phát hiện ra vài lỗi hiển thị.như khi mình đang viết bài đây .không thấy đấu sắc .hỏi hay ngã khỉ có 2 đấu trên 1 chữ cái .ví dụ chữ â thêm dấu sắc hay dấu hỏi thì sẽ không thấy dấu sắc hay dấu hỏi .nó không hiển thị lên .giống như kiểu "vượt khung".có ai bị như mình không
Bật kích thước mặc định của máy nên tối đa. Sẽ không thấy thế nữa.

XUANKA

Bật kích thước mặc định của máy nên tối đa. Sẽ không thấy thế nữa.

Đang dùng opera sis vẫn vậy dù chỉnh tối đa.chắc tại opera mới bị vậy.chứ chữ trong máy hay message hiển thị bình thường

Trunghuy90

Mình chỉ chia sẻ Font thôi. Đâu biết mod font đâu.
@XUANKA... Nếu dùng ucweb thì vào cài đặt trình duyệt tăng kích thước phông nên nha?

XUANKA

uc thì bình thường.chỉ bị trên opera thôi.mà mình duyệt wap web lại toàn dùng opera.kiểu này thì chỉ mỗi thằng opera là "không ưa"font này rồi.nản ghê
Hình này font đã max size

doimau

Các bác dùng chương trình FontRouter để đổi font và tăng độ lớn lên 120 là tuyệt vời luôn. Cái chỗ Zoom Ratio đó

dungminh

cho mình hỏi cài zô máy, giải nén luôn rồi, làm sao sử dụng nó đc hả bạn,có sử dụng cho nhắn tin đc k