• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Font]TimesNewRoman 15 page v7lang by ihint[Font full 15 trang ký tự 7 ngôn ngữ]

khoa123

font này xài ko có thôi được đâu dù anh có thôi xài symbian đi nữa. Lên android cũng có font changer rồi bỏ cái font này vô :)). Thanks chủ thớt

iupxlam

nhiều symbol thì hay nhưng mà đt dùng font Times thì cứ ngây ngô kỉu gì ấy :)

vuduchung

cho hỏi làm sao để sủ dụng font này với đầy đủ ký tự đăc biệt vậy

Last edited by a moderator:

Trunghuy90

Trong font đó có các tệp text, muốn dùng cái nào thì copy và dán vào chỗ nào đó nếu muốn.

t_t1999

cho em hỏi chút nhá e đang dung c5 nhung sao cứ vào phần tin nhắn mới là máy restart lun gỡ font ra là k bị :(:)(( font đẹp mà chả được dùng ai chỉ dùm e cách với

Trunghuy90

cho em hỏi chút nhá e đang dung c5 nhung sao cứ vào phần tin nhắn mới là máy restart lun gỡ font ra là k bị :(:)(( font đẹp mà chả được dùng ai chỉ dùm e cách với
Chuyển nơi lưu tin nhắn,chọn bộ nhớ máy nhé!

vaydima

Thiệt mà Trung Huy :D

Mà Trung Huy có file text mấy cái kí tự ngộ nghĩnh kia k, cho Cg với. Cg k có nên k viết dc.

1 phiếu cho a Cuong, anh Trung Huy cho em xin mấy file có máy cái ký tự ngộ nghĩnh kia vs. mà e cũng hơi gà. 15 trang kí tự là j vậy a???:-?

Trunghuy90

Là những ký tự,mà bình thường ta ít khi gặp.
Dowload giải nén ra,trong đó có những tệp txt và ký tự nằm trong đó nha cưng!

tphg1210

Không biết nhưng ký tự đặc biệt như logo khi gửi tin nhắn, nếu máy người nhận không phải Nokia thì có hiển thị được không

Trunghuy90

Dow cái này về giải nén xong chép vào thẻ nhớ.Dùng font router man để đổi font.

mikka_bangbang

N82 không dùng được rồi chủ topic ơi! Mình cài font routerman, chon font này, máy không khởi động được. Mình dùng n82 version 35, bạn nào có dùng n82 thì test thử nha!

Trunghuy90

Cứ là symbian s60v3v5^3 thì máy nào cũng dùng đc bạn à.
Bạn dùng pc giải nén hoặc zip manager defaut của máy là đc.