• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Font]TimesNewRoman 15 page v7lang by ihint[Font full 15 trang ký tự 7 ngôn ngữ]

socloc20

Trung Huy ơi mình xài V5 sao chỉ có thấy 7 trang kí tự, ko lên được 15 trang, phải làm sao đây, nhìn trên hình thấy nhiều kí tự đẹp quá

Trunghuy90

Trung Huy ơi mình xài V5 sao chỉ có thấy 7 trang kí tự, ko lên được 15 trang, phải làm sao đây, nhìn trên hình thấy nhiều kí tự đẹp quá
Bạn dùng cái gì để kiểm tra những ký tự kia? Mà đã vội kết luận là chỉ có 7 trang ký tự thôi.

socloc20

Bạn dùng cái gì để kiểm tra những ký tự kia? Mà đã vội kết luận là chỉ có 7 trang ký tự thôi.

mình dùng font router đổi font, reset lại máy thì có font rồi, nhưng vào chèn kí tự để xem mình có được 7 trang à( còn chưa full 7 trang nữa :( ), hay chỉ có v3 mới được 15 trang :)

Trunghuy90

Thế bạn đã có đầy đủ 15 trang ký tự chưa?
Thế này nhé? Nếu không hỗ trợ ký tự nào thì nó sẽ hiện ô vuông ký tự đó.
Mà font thì v3 hay v5 cái nào cũng dùng đc hết.
Máy bạn không có 15 trang ký tự thì làm sao mà kiểm tra đc.

socloc20

Thế bạn đã có đầy đủ 15 trang ký tự chưa?
Thế này nhé? Nếu không hỗ trợ ký tự nào thì nó sẽ hiện ô vuông ký tự đó.
Mà font thì v3 hay v5 cái nào cũng dùng đc hết.
Máy bạn không có 15 trang ký tự thì làm sao mà kiểm tra đc.

Mình xài cfw n97mini, bình thường xài mấy font kia nó có 7 trang kí tự, máy mình đều hiện, nhưng xài font này máy mình cũng chỉ hiện đúng 7 trang, ko tăng thêm trang nào cả, mọi kí tự máy mình đều đọc được.

Nhìn font đẹp quá chừng :(

Trunghuy90

Bạn qua box vh của v3. Tìm pm Symbol-X vh của mình về kiểm tra nhé? Trong đó mình đã tích hợp 15 trang ký tự trong đó rồi.
Còn bản cook fw của bạn mình giám cá là không hỗ trợ những ký tự này. Tức là chưa có,thì làm sao mà hiển thị đc.
Ps: Bạn chậm hiểu quá:p

MrwOrm

Kết mấy ngôn ngữ Nga, Nhật, Hàn. Đang khá cần 3 tên này. Có cái mất dấu ở opera thì hơi tiếc. Hiz.

leetran72

Ớ! Font này ko dùng đc cho opera à :| EM có cái font cái font 22Mb thấy dùng tốt lắm. Font ký tự hay ko thì em ko dám thử nhưng có hỗ trợ khá nhiều ngôn ngữ, và đặc bịt dùng đc cho bác nào chơi Opera :D

Bác nào cần thì down ở liên kết dưới nhá. khoảng 10p nữa mới cho download

Click here to download

Trunghuy90

Thì font này vẫn dùng cho Opera bình thường đó thôi. Chỉ bị mất dấu nặng khi viết bài thôi.

MrwOrm

Trong opera thì mất phần dưới của chữ. Ví như chữ y mất đuôi đi giống hệt chữ v. Còn lại đều tốt.

Trunghuy90

Dùng phần mềm Symbol-X do mình viet hoa ở box vh . Bạn qua đó dowload và apply.
Trong PM Đó,mình đã tích hợp 15 trang ký tự trong đó rồi.

thuglife18

Well-Known Member
Sao mìh bỏ vào C/resuond/font cài fontrouter restars máy lại nó đơ lun.mìh xài n73

Le_Quang_Minh

Mình xin lỗi, có câu hỏi hơi ngớ ngẩn chút :
Muốn có full 15 trang ký tự, mình phải cài thêm Symbol X phải không?
Lần trước mình có cài bộ Symbol X rời, nhưng bị lỗi bàn phím..
Mình sài E61.
ps: có lẽ điểm hấp dẫn của bộ font này là 15 trang ký tự, chứ theo đánh giá cá nhân, mình thấy không đặc sắc, khá binh thường!