• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FontChanger - Dành cho các bạn thích test font cách đơn giản nhất.

Karasumy

dongdieu

Hãi cái fontchanger này mấy font down về toàn xài ko đc mấy lần cài vào thẻ còn rút đc thẻ còn cài vào máy thì chỉ có 4mát ko dùng đc cách nào :))

Auto

Vậy cuối cùng mấy font đó bạn xài đc = pm khác k?
Nếu cũng k thì do font rồi.
Mình cũng gặp k ít lần 4mat :|

Thanhxdcd

Giúp e với? Mọi lần 4mat hack xong cài python và cài phần mềm này đổi font đều thuận lợi. Nhưng hqa làm y như thế lại k dc. Khởi động lại chỉ hiện chữ Nokia thôi. E có thử lại mấy lần thì thấy hack xong, cài python, cài pm nay khởi động lại đã bị như thế chứ chưa hề đổi font. Máy e bị lỗi j thế các bác? E dùng N73me( ah e dùng secman để đổi nhe)

leminhhai111

ai co cai fonts duoi ttf nang 2.39M ho tro tieng viet va tieng hoa ko lan truoc toi cai vao gio fomat the mat tieu tim mai ko thay ai co tex ho cho minh xin voi

you hỏi vậy anh em nào trả lời cho you nổi , ít nhất you củng phải nhớ tên của font đó thì anh em mới có thể tìm giúp cho you dc

fineman

phần mềm tuyệt đó ! thay font chữ bình thường của máy bằng font thư pháp chắc hay lắm đấy .... @_@

thuglife18

Well-Known Member
a K ui sao cài vào rùi máy kêu rs lại rùi ko vào nũa đứng máy lun fai~ 4mat 4 ngón thế a

thuglife18

Well-Known Member
Giúp e với? Mọi lần 4mat hack xong cài python và cài phần mềm này đổi font đều thuận lợi. Nhưng hqa làm y như thế lại k dc. Khởi động lại chỉ hiện chữ Nokia thôi. E có thử lại mấy lần thì thấy hack xong, cài python, cài pm nay khởi động lại đã bị như thế chứ chưa hề đổi font. Máy e bị lỗi j thế các bác? E dùng N73me( ah e dùng secman để đổi nhe)

anh Trubic ui e bị giống bạn nì nì ... hùi kì sài cài cái đổi font của bạn nuovo font Lt gì đó cũng bị lun 4mat 4 ngón xong thì cài lại rùi cài cái symclean 1.1 có quản lí font e cài đc font chuyển font đc 1 thời gian cài game vào thì tự nhiên mát tự rs rùi sau đó font về mặc định nguyên thủy nokia còn các fần khác thì vẫn OK ko sao . em sài n73 me và củg hack = sec men y như bạn nì

TruBic

Well-Known Member
anh Trubic ui e bị giống bạn nì nì ... hùi kì sài cài cái đổi font của bạn nuovo font Lt gì đó cũng bị lun 4mat 4 ngón xong thì cài lại rùi cài cái symclean 1.1 có quản lí font e cài đc font chuyển font đc 1 thời gian cài game vào thì tự nhiên mát tự rs rùi sau đó font về mặc định nguyên thủy nokia còn các fần khác thì vẫn OK ko sao . em sài n73 me và củg hack = sec men y như bạn nì

dùng fontroute đi em, cái đó ko cần hack chỉ cần sign là cài tốt, còn pm này phải hack mới đổi font được, chán lắm!

cuongsaker1306

E đang dùng font Bauhaus, máy e ko có font china. Vậy giờ e muốn add thêm font china thỳ phải làm ntn ạ

thuglife18

Well-Known Member
dùng fontroute đi em, cái đó ko cần hack chỉ cần sign là cài tốt, còn pm này phải hack mới đổi font được, chán lắm!

e hack secman cài đc ko a? hay fải sign gì đó mới đc à

AndyCuong

Supper Moderators
E đang dùng font Bauhaus, máy e ko có font china. Vậy giờ e muốn add thêm font china thỳ phải làm ntn ạ

bạn muốn xem được tiếng hoa thì qua chổ này xem hướng dẫn nhé!
http://www.pdaviet.net/showthread.php?31898-Font-hỗ-trợ-tiếng-Hoa-và-tiếng-Việt-Từ-điển-Hán-Việt

máy đã hack thì không cần SIGN, cài bình thường.

TruBic

Well-Known Member

ko cần hack mà cũng chẳng cần sign. nếu em thích qua tuần anh làm cho 1 bản fontrou cho em sài, khỏi hack hay sign cho mệt!

Chienkon88

nghe lời ông Kjiro bỏ font MKLatinoplain.ttf giờ máy tôi khởi động màn hình trắng luôn !??

Cái này là do font bạn sử dụng bị lỗi rồi , nếu cài vào thẻ nhớ , bạn rút ra cho vào đầu đọc thẻ xóa font đó đi là okie nha :Dư

Chúc vui 1

kp_enter

nghe lời ông Kjiro bỏ font MKLatinoplain.ttf giờ máy tôi khởi động màn hình trắng luôn !??

Lựa lời mà nói bạn ạ. Ko ai "bắt" bạn cả. Nếu bạn "tôn trọng" người khác thì bạn cũng sẽ nhận đc sự "tôn trọng" từ mọi người :)
Mình nghĩ có thể font của bạn bị lỗi hoặc do FontRouter ko tương thích với 1 số dòng máy. Ko biết có phải bạn dùng N5320 :-?

Kojiro

Super V.I.P

Đừng nói chuyện kiểu ông tôi ở đây. Tôi đây test kỹ, sài nhiều mới dám nói nhé.
Cẩn thận khi phát ngôn!

tranvuson5011

nhưng máy tôi hiện màn hình trắng là thật ,và sáng nay tôi phải chạy chương trình hdh lại ,tôi sử dụng hết cách ,tôi phải nói vậy ,chứ you muốn nói sao