• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FontChanger - Dành cho các bạn thích test font cách đơn giản nhất.

0938399557

kjr ơi sao mình hack fone rồi khi cài vào máy báo lỗi cập nhật .xin giúp mình với!

Kojiro

Super V.I.P
kjr ơi sao mình hack fone rồi khi cài vào máy báo lỗi cập nhật .xin giúp mình với!

Máy bạn có cài fontrouter hay gì gì trước khi cài nó vào ko? Lỗi này khó tìm ra bị lỗi cập nhật cái gì lắm nè :(

0938399557

Mình ko có cài Fontrouter theo mình nghĩ nó bị xung đột với pm nào đó nhưng bó tay ko tìm ra.Lúc trước mình có cài pm này rồi nhưng sau khi fomat lại thì ko cà được nữa

Kojiro

Super V.I.P
Mình ko có cài Fontrouter theo mình nghĩ nó bị xung đột với pm nào đó nhưng bó tay ko tìm ra.Lúc trước mình có cài pm này rồi nhưng sau khi fomat lại thì ko cà được nữa

Với python àm bị lỗi này thường thì phải 4mat máy vì ko tìm ra được bị chỗ nào hết :(

Bo0Bo0

Ui zoi mỗi lần mà mình format lại thẻ hay nâng cấp thẻ mới..muốn python rồi thay font thì cứ phải reset mấy 3-4 lần thì mới được..toàn bị thế mà Máy mình là 5320 v4.13

MinhThang

Manager
Ui zoi mỗi lần mà mình format lại thẻ hay nâng cấp thẻ mới..muốn python rồi thay font thì cứ phải reset mấy 3-4 lần thì mới được..toàn bị thế mà Máy mình là 5320 v4.13

Bạn viết cái gì mình đọc chẳng hiểu bạn nói gì?:-?

kien1712

các bro cho em hỏi 1 chút... làm thế nào để có thể chèn thêm được các kí tự đặc biệt vào phần tin nhắn được ạ? ví dụ như thế này nè :

các bro giúp em với.. em change font được rùi nhưng mún có thêm cái này cho nó đẹp mắt

Auto

KJR ui, có cảch nào để font trên máy mà sử dụng k? Vì n95 8gb bị sự cố thì để ở đâu cũng phải 4mat hà :|

Auto

Có nghĩa là pm này sử dụng font đặt trên E:\data\fonts
Vậy có cách nào sửa lại thành C:\data\fonts
???

MinhThang

Manager
các bro cho em hỏi 1 chút... làm thế nào để có thể chèn thêm được các kí tự đặc biệt vào phần tin nhắn được ạ? ví dụ như thế này nè :

các bro giúp em với.. em change font được rùi nhưng mún có thêm cái này cho nó đẹp mắt

Copy từ 1 file text sẵn có trên máy, nhưng với điều kiển cả 2 máy phải cài font hỗ trợ đầy đủ các ký tự bạn à.

batluudanh88

mấy bro lam ơn cho mình thỉnh giáo, vốn là mình xài fontsRouterMan mình đổi theme xong reset lại thì màn hình khởi động logo nokia bị lổi, 2 chử nokia chồng lên nhau, mình không biết do lổi gì? khi su dụng lại fonts mặc định của máy thì vẩn bình thường

Karasumy

Máy Nokia 5320 của mình sau khi cài font changer và sửa file Fontrouter.ini như hướng dẫn ở post#59 thì khi khởi động lại máy màn hình chỉ nhấp nháy đèn và hiện chữ nokia, phải tháo thẻ nhớ ra,khởi động lại thì mới khởi động được, sau đó mới lắp lại thẻ nhớ thật bất tiện. Các bạn có cách nào khắc phục được không?

Chienkon88

Máy Nokia 5320 của mình sau khi cài font changer và sửa file Fontrouter.ini như hướng dẫn ở post#59 thì khi khởi động lại máy màn hình chỉ nhấp nháy đèn và hiện chữ nokia, phải tháo thẻ nhớ ra,khởi động lại thì mới khởi động được, sau đó mới lắp lại thẻ nhớ thật bất tiện. Các bạn có cách nào khắc phục được không?

thía là có thể do font của bạn bị lỗi đó !

dùng font khác đi bạn , may mà bạn cài trên thẻ nhớ , chứ cài trên máy thì không lường trước hậu họa !

chúc vui !

Karasumy

thía là có thể do font của bạn bị lỗi đó !

dùng font khác đi bạn , may mà bạn cài trên thẻ nhớ , chứ cài trên máy thì không lường trước hậu họa !

chúc vui !

Mình đã thử rất nhiều font rồi đều bị như vậy. Thêm nữa mình đã làm như post #59 là chuyển font vào trong bộ nhớ máy, không liên quan gì đến thẻ nhớ cả :D (Tháo thẻ nhớ ra thì máy vẫn hiển thị font chữ mình đã đổi :D)

MinhThang

Manager
Mình đã thử rất nhiều font rồi đều bị như vậy. Thêm nữa mình đã làm như post #59 là chuyển font vào trong bộ nhớ máy, không liên quan gì đến thẻ nhớ cả :D (Tháo thẻ nhớ ra thì máy vẫn hiển thị font chữ mình đã đổi :D)

Bạn dùng pm này để thay đổi font nha, từ ngày mình dùng thấy thích nó rất nhiều:

http://www.pdaviet.net/showthread.php?70084-FontRouter-LT_v1-06-RC2-FontRouter_LT_v2-8-Vi%E1%BB%87t-h%C3%B3a-by-%E2%84%A2sockred%E2%84%A2