• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FontChanger - Dành cho các bạn thích test font cách đơn giản nhất.

troly

Well-Known Member
Đã nói chưa test mà :p Mà chắc ok, fontrouter thôi mà. làm đi để lấy kinh nghiệm :D

đang làm đây, ko biết thế nào đã cài được fontchanger cho N73 rồi. Đang mò ko biét sao nữa?:-?

Caominh171

đang làm đây, ko biết thế nào đã cài được fontchanger cho N73 rồi. Đang mò ko biét sao nữa?:-?

E thì định tối đi học về mới cài,để cò thời gian dư dã để Format máy nếu trục trắc chứ :D.Mà a Troly dùng đc Fontchanger hả?Sao e dùng ko đc ta??:-/

troly

Well-Known Member
E thì định tối đi học về mới cài,để cò thời gian dư dã để Format máy nếu trục trắc chứ :D.Mà a Troly dùng đc Fontchanger hả?Sao e dùng ko đc ta??:-/

Anh cài nó chạy bình thường mà, nó ko co biểu tượng menu, khơi đọng chậm lắm. Để chuyển qua c như KJR thử co nhanh hơn ko.

Kojiro

Super V.I.P
Anh cài nó chạy bình thường mà, nó ko co biểu tượng menu, khơi đọng chậm lắm. Để chuyển qua c như KJR thử co nhanh hơn ko.

A đang nói thằng nào ko có biểu tượng menua thế? Fontchanger có mà, còn Fontrouter theo hình thì nó phải có icon để mình vào tùy chỉnh chứ ta :-?

Caominh171

Sao e cài nó vào ngon lành,chọ Font cần dùng xong mà nó ko bảo Restart,e tự k.động lại lun=>Đi lun:((

troly

Well-Known Member
A đang nói thằng nào ko có biểu tượng menua thế? Fontchanger có mà, còn Fontrouter theo hình thì nó phải có icon để mình vào tùy chỉnh chứ ta :-?

Thằng Fontchanger, ko có biểu tượng nhưng có tên nên thực hiện các thao tác được mà. :O

Kojiro

Super V.I.P
Thằng Fontchanger, ko có biểu tượng nhưng có tên nên thực hiện các thao tác được mà. :O

Trên máy em thì có mới chết chữ :p Mà sao cùng N73 mà máy anh cài được máy của caominh ko cài được ta :-?

Kojiro

Super V.I.P
Àh a Troly test xong cái Fontrouterman chưa zậy,e mới đi học zia`,giờ tính cài nhưng hỏi ý kiến a trước cho chắc ăn:D

Tập thói quen đừng ỷ lại đi em :)) A cũng toàn đi trước mới có nhiều bài cho anh em mà. Hy vọng mình sẽ có truyền nhân >:)

Caominh171

Tập thói quen đừng ỷ lại đi em :)) A cũng toàn đi trước mới có nhiều bài cho anh em mà. Hy vọng mình sẽ có truyền nhân >:)

Um e sẽ tiếp thu ý kiến của a.Vậy giờ e test đây.Chúc e thành công nghen!:p Thank a

dung1291985

FontRouteMan, 1 phần mềm quản lý thay đổi Font mới!

Phần mềm dùng để chỉnh sửa mix font thay thế việc phải can thiệp vào file FontRouter.ini một cách thủ công:

Giúp tăng giảm kích cỡ, mix Font, chọn font có trên máy theo ý muốn, Enable hoặc Disable Font chỉ với 1 click (Cần khởi động lại máy để thấy sự thay đổi), nói chung phần mềm rất tiện dụng và hữu ích cho những ai đang sài Font khác trên máy (bằng FontRouter LT)

Với các tính năng và sử dụng đơn giản như vậy, phần mềm này ăn đứt Font Changer rùi phải ko các bạn!

Nếu những ai chưa cài FontRouter thì cần cài Font Router Build 2007.11.09 ở dưới đây, sau đó cài FontRouterManV1.03beta, lưu ý cả 2 đều phải cài vào bộ nhớ Thẻ nhé

Kojiro

Super V.I.P
Cảm ơn em nhiều nhưng anh đã up rồi :))
Sẽ chuyển về nơi cần chuyển trong vài phút nữa.

Caominh171

Phần mềm dùng để chỉnh sửa mix font thay thế việc phải can thiệp vào file FontRouter.ini một cách thủ công:

Giúp tăng giảm kích cỡ, mix Font, chọn font có trên máy theo ý muốn, Enable hoặc Disable Font chỉ với 1 click (Cần khởi động lại máy để thấy sự thay đổi), nói chung phần mềm rất tiện dụng và hữu ích cho những ai đang sài Font khác trên máy (bằng FontRouter LT)

Với các tính năng và sử dụng đơn giản như vậy, phần mềm này ăn đứt Font Changer rùi phải ko các bạn!

Nếu những ai chưa cài FontRouter thì cần cài Font Router Build 2007.11.09 ở dưới đây, sau đó cài FontRouterManV1.03beta, lưu ý cả 2 đều phải cài vào bộ nhớ Thẻ nhé

Vậy Font cần đổi mình bỏ vào đâu hả a Dũng?

Caominh171

Sao mình cài cái FontRouter vào nó báo "ko hỗ trợ cho máy bạn" là sao?Mình co' cần bỏ qua cái thôg báo này ko?

TraiNgheoHn

Mình cài vào thử mấy cái font mà nó vẫn như cũ chẳng có gì thay đổi cả hiccc