• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FontChanger - Dành cho các bạn thích test font cách đơn giản nhất.

Auto

Nó nói đã ko hỗ trợ rùi mà,lờ nó đi chế máy thì sao??:-/.Đã die 1 lần khi cài Fontchanger:((
Uhm e cũng báo thế nhưng cài comlete rồi.
Vẫn sống nè ;;) (nên e mới dám nói thế)
Chỉ là k có font để test ;)
Posted via Mobile Device

Caominh171

Uhm e cũng báo thế nhưng cài comlete rồi.
Vẫn sống nè ;;) (nên e mới dám nói thế)
Chỉ là k có font để test ;)
Posted via Mobile Device

zậy mình cài thử đây.Thank đã giúp:D

Chỉnh sửa cuối:

Caominh171

Kaka...Đã đổi font đc bằng FontChanger (cái này là liều nè,tại lúc trước bị die máy 1 lần cũng vì Fontchanger :D).Xài cái này cài nhanh hơn,xài dễ hơn cái Fonruoter :p

troly

Well-Known Member
Kaka...Đã đổi font đc bằng FontChanger (cái này là liều nè,tại lúc trước bị die máy 1 lần cũng vì Fontchanger :D).Xài cái này cài nhanh hơn,xài dễ hơn cái Fonruoter :p

Theo anh nghỉ thăng Fontchanger này hay hơn, phong chử đẹp hơn Fonruoter. Text Fonruoter thấy chử sấu nên thôi. Caominh171 khi cài Fontchanger có biểu tượng Menu kô? máy anh nó chẳn chịu xuất hiện gì cả.

Caominh171

Theo anh nghỉ thăng Fontchanger này hay hơn, phong chử đẹp hơn Fonruoter. Text Fonruoter thấy chử sấu nên thôi. Caominh171 khi cài Fontchanger có biểu tượng Menu kô? máy anh nó chẳn chịu xuất hiện gì cả.

Máy e cũng ko hiện,chỉ hiện tên thui àh,icon trống rỗng :D

trung_bi

.....

bạn ơi làm ơn cho mình hỏi muốn chỉnh cho font chữ to lên ở đâu ấy nhỉ? mình cài soft này rất hợp lý thanks bạn nhiều=D>

Caominh171

Mình cài vào thử mấy cái font mà nó vẫn như cũ chẳng có gì thay đổi cả hiccc

Có thể là do a chưa CapOff (nếu cài Romp) hoặc Turn ON (nếu cài SecMan).E đã đổi font đc,có thể hồi trc' cài die là do wên thao tác này :D.
Chúc a thành công!!=D>=D>

TraiNgheoHn

Có thể là do a chưa CapOff (nếu cài Romp) hoặc Turn ON (nếu cài SecMan).E đã đổi font đc,có thể hồi trc' cài die là do wên thao tác này :D.
Chúc a thành công!!=D>=D>

Máy anh Turn On rồi em ạ,thế thì khi chọn font nó mới resset máy chứ.

barclays

hack thì đã hack rồi, nếu file unsigned thì đâu có báo unable to install.
Bạn nào có ý kiến khác ko?:-??

Caominh171

FontRouterMan, GUI for FontRouter LT v1.05 [Updated 02/16/2009]

Phần mềm dùng để chỉnh sửa mix font thay thế việc phải can thiệp vào file FontRouter.ini một cách thủ công:

Giúp tăng giảm kích cỡ, mix Font, chọn font có trên máy theo ý muốn, Enable hoặc Disable Font chỉ với 1 click (Cần khởi động lại máy để thấy sự thay đổi), nói chung phần mềm rất tiện dụng và hữu ích cho những ai đang sài Font khác trên máy (bằng FontRouter LT)

Với các tính năng và sử dụng đơn giản như vậy, phần mềm này ăn đứt Font Changer rùi phải ko các bạn!

Nếu những ai chưa cài FontRouter thì cần cài Font Router Build 2007.11.09 ở dưới đây, sau đó cài FontRouterManV1.05, lưu ý cả 2 đều phải cài vào bộ nhớ Thẻ nhé

Trích của anh Dung1291985 :)

isym

Font này lấy cái font Segoe UI trong Vista xài cho mobile được không mấy bạn

TraiNgheoHn

Hii,tớ cài mấy cái font mà nó chẳng ăn thua,vẫn hiện font cũ thế mới lạ chứ. Cài font giống bác MT mà nó cứ như này,chẳng khác gì cả.