• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FontChanger - Dành cho các bạn thích test font cách đơn giản nhất.

troly

Well-Known Member
Vào bộ sưu tập fonts tha hồ mà chọn! Đang dùng Fonts 9,4MB.

Mới 4mat máy định tìm bộ font khác nhưng nó ko hổ trợ đủ như bộ font YaHeiHandelGotD 9,4m này được. font này hổ trợ tiếng Tàu tốt phết đấy.:))

isym

Bạn up thì cũng nên cho cái hình giới thiệu để ae bik mà tải chứ bạn,font chứ có phải pm đâu:-?
Xài font changer thử đi :D. Giờ ngại ngồi restart máy thử từng font chụp screenshot quá :-/

MinhThang

Manager
Mới 4mat máy định tìm bộ font khác nhưng nó ko hổ trợ đủ như bộ font YaHeiHandelGotD 9,4m này được. font này hổ trợ tiếng Tàu tốt phết đấy.:))

Công nhận Fonts này dùng font changer làm theo KJR quả tuyệt vời.

Kojiro

Super V.I.P
FontRouterMan v1.06 RC3 ,GUI for FontRouter LT (Pre-FP1,FP1,FP2)

Bản cập nhật hỗ trợ dòng FP2.

barclays

Mấy bạn có ai bị vầy ko, mình cài font vô rồi vô music player > all song > đè nút xuống > restart
Sau đó máy khởi động đến chữ Nokia thì tắt và làm lại như thế mãi đến 5 6 lần mới khởi động được [N73ME]

Thế là lại dùng font default !!??

MinhThang

Manager
Mấy bạn có ai bị vầy ko, mình cài font vô rồi vô music player > all song > đè nút xuống > restart
Sau đó máy khởi động đến chữ Nokia thì tắt và làm lại như thế mãi đến 5 6 lần mới khởi động được [N73ME]

Thế là lại dùng font default !!??

Ừ lỗi fonts đó bạn, mình cũng bị nên không dùng nữa.

rushgoren

Cho mình hỏi FontChanger mình đã cài thành công - đã có biểu tượng nhưng sao mình chạy nó thì lại không vào :-( ... cái này cũng tượng tự vớ 1 số cái ứng dụng khác như Ak-47 cũng có biểu tượng mà nhấn vào thì 0 chạy

MinhThang

Manager
Cho mình hỏi FontChanger mình đã cài thành công - đã có biểu tượng nhưng sao mình chạy nó thì lại không vào :-( ... cái này cũng tượng tự vớ 1 số cái ứng dụng khác như Ak-47 cũng có biểu tượng mà nhấn vào thì 0 chạy

Đọc kỹ bài 1 bạn sẽ thấy bạn thiếu cái gì khiến nó không chạy?:D

Kojiro

Super V.I.P

Đọc kỹ bài 1 bạn sẽ thấy bạn thiếu cái gì khiến nó không chạy?:D

Như a Thắng nói bạn chưa cài python để trình này hoạt động :D

lonny1015

ủa..........nếu dùng fontchanger thì mìh có thể tạo nhìu thư mục font như font3, font4 để có thể test đc. nhìu ko zậy ??? Hay chỉ có 2 thư mục mặc định là font1 và font2 thôi ???

Kojiro

Super V.I.P
ủa..........nếu dùng fontchanger thì mìh có thể tạo nhìu thư mục font như font3, font4 để có thể test đc. nhìu ko zậy ??? Hay chỉ có 2 thư mục mặc định là font1 và font2 thôi ???

Chỉ font 1, font 2 vì nó có thể ko nhận các folder kia do lệnh của nó ko hiểu :) Măc định chỉ có 1, 2 và Others thôi.

lonny1015

Chỉ font 1, font 2 vì nó có thể ko nhận các folder kia do lệnh của nó ko hiểu :) Măc định chỉ có 1, 2 và Others thôi.

Uhm.........mìh cũg thử rùi, nó chỉ hiểu được font1, font2 và other thôi :(, vậy thì hơi mắc công mỗi lần fải copy rồi xoá khi đổi font 8-|

ahgnaoh_h2t

Các mod ơi,em hỏi cái này,em dùng N73me, khi cài Python trên bộ nhớ máy rồi,sau đó là cài tiếp FontChanger này vào,lam đúng hướng dẫn như KJR nói,nhưng khi chọn font ấy,máy nó không báo la restat,thế là mình tự restat máy bằng Jbak TaskMan.không hiếu sao mà bây giờ máy không lên đc nữa.hic.máy cứ lên dòng chữ NOKIA trên nền trắng đc 1 lúc,sau đó la toàn màn hình màu trắng tinh luôn,huhu.Mong nhận đc câu trả lời của các mod

MinhThang

Manager
Các mod ơi,em hỏi cái này,em dùng N73me, khi cài Python trên bộ nhớ máy rồi,sau đó là cài tiếp FontChanger này vào,lam đúng hướng dẫn như KJR nói,nhưng khi chọn font ấy,máy nó không báo la restat,thế là mình tự restat máy bằng Jbak TaskMan.không hiếu sao mà bây giờ máy không lên đc nữa.hic.máy cứ lên dòng chữ NOKIA trên nền trắng đc 1 lúc,sau đó la toàn màn hình màu trắng tinh luôn,huhu.Mong nhận đc câu trả lời của các mod

Bạn đã chép font bị sai, nên lỗi con đường duy nhất là Forrmat lại máy bạn nhé. Mình hay voc font bị hoài à :D