• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Funzy_Runnymede 3.392 - Rom Sense 3.5 ổn định và đẹp.

sheva2202

bản này mượt, ổn định đấy bác. Àh, cài theme thì nó thành mặc định luôn hay mình có thể tùy chỉnh giữa các theme bác?

venusian

Moderator
bản này mượt, ổn định đấy bác. Àh, cài theme thì nó thành mặc định luôn hay mình có thể tùy chỉnh giữa các theme bác?

Cài thêm Theme là nó thành mặc định luôn đấy. Ko xóa đc đâu phải up lại Rom thì mới đổi Theme đc đấy.

sheva2202

Cài thêm Theme là nó thành mặc định luôn đấy. Ko xóa đc đâu phải up lại Rom thì mới đổi Theme đc đấy.
cài theme khác thì nó mất theme cũ thì chỉ cần cài theme mới thôi, sao fải up rom lại lận bác? 0_o

venusian

Moderator
cài theme khác thì nó mất theme cũ thì chỉ cần cài theme mới thôi, sao fải up rom lại lận bác? 0_o

Vì nếu bạn cài đè thì sẽ bị hiện tượng Râu ông nọ cắm cằm bà kia :p.
Những thứ ở cái Theme cũ có mà theme mới ko có thì nó sẽ giữ lại. Nhìn sẽ bị lủng củng ko đẹp :-?

B

builong

Guest
cho mình xin link V5.10 với, link rap die rùi.
thanks

duonganhhao

rom đẹp quá! mà cho e xin link mediafire đi! mấy link kia hình như hỏng hết rồi! giúp dùm e, e sinh sau đẻ muộn!