• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW mới của N82 fw v31.0.016

kiemvuongvn

cái zụ đơ máy sau khi gọi hay nghe thì ai cũng dính!

có khi gọi cho ai đó mà ngừi ta busy mình cũng bị đơ 3-4s gì đó, chưa fix được lỗi này nữa:-??

taiphong

đơ là khi bạn gọi mà k có người trả lời ý, nó đơ mất 4,5s rồi mới trở lại bình thường, bạn cứ thử mà xem

k7rapper

đơ là khi bạn gọi mà k có người trả lời ý, nó đơ mất 4,5s rồi mới trở lại bình thường, bạn cứ thử mà xem

vừa thử xong, nó báo "không trả lời" rồi thôi mà :( có thấy đơ gì đâu :(

kiemvuongvn

tuỳ số, thấy ai xài cũng bị tình trạng thế này hết!

lúc mình gọi cho ngừi này busy thì ko sao, lúc ngừi khác thì lại bị đơ ra tí :-?

tinhdhmo

đúng là có đơ đơ chút ,không biết N82 còn ra Firmware nữa không nhỉ ?b-)

k7rapper

tuỳ số, thấy ai xài cũng bị tình trạng thế này hết!

lúc mình gọi cho ngừi này busy thì ko sao, lúc ngừi khác thì lại bị đơ ra tí :-?

Sao bác bảo bác vẫn dùng v20 mà
Em thấy chán 1 điều là v31 vẩn chưa fix lỗi k xoay được màn hình ngoài,ghét thật.
Posted via Mobile Device

kiemvuongvn

Sao bác bảo bác vẫn dùng v20 mà
Em thấy chán 1 điều là v31 vẩn chưa fix lỗi k xoay được màn hình ngoài,ghét thật.
Posted via Mobile Device

ừa tui chưa up! hỏi bạn bè đã up thì test xong vẫn thế :-?

còn zụ xoay màn hình thì tui Turn Off forever =))

xoay xoay tổ nhức đầu tốn pin chả được gì, trừ cái xoay màn hình trong Image Exchange là ngon :))

k7rapper

xoay cũng pro mà ^^
Hơn nữa khi xem ảnh nếu k xoay mhình thì muốn xem landscape phải tự xoay ~> méo hình
Các bạn xem thử là biết ngay

thedat007

N82 máy mình chỉ ngang màn hình sang trái, còn quay sang phải màn hình ở chế độ đứng màn hình chủ thì không bao giờ xoay ngang được, đã cài landscape pro vẫn không cải thiện tình hình. Các pác cho hỏi có phải N82 mặc định là vậy không???

k7rapper

N82 máy mình chỉ ngang màn hình sang trái, còn quay sang phải màn hình ở chế độ đứng màn hình chủ thì không bao giờ xoay ngang được, đã cài landscape pro vẫn không cải thiện tình hình. Các pác cho hỏi có phải N82 mặc định là vậy không???

Mặc định là thế rồi bạn ạ :(

friendship19

Firmware mới có mất được 3 cái đèn phát sáng màn hình không nhỉ??? Nhìn nhiều lúc mà thấy chán.
:)

leminh1988

Mình vẫn sài v20.0.062 đã @ack từ lúc mua máy đến giờ ai cho mình lời khuyên có nên up ko, sài có gì đã hơn v20 ko. Sẵn hỏi luôn sao tự nhiên vài bữa nay mình ko thể nào cập nhật danh sách bài hát nhỉ
Posted via Mobile Device

vuvantuan59

Mình vẫn sài v20.0.062 đã @ack từ lúc mua máy đến giờ ai cho mình lời khuyên có nên up ko, sài có gì đã hơn v20 ko. Sẵn hỏi luôn sao tự nhiên vài bữa nay mình ko thể nào cập nhật danh sách bài hát nhỉ
Posted via Mobile Device

Mình cũng dùng fw 20 đây nhưng đã up lên 31 cách đây mấy ngày mình thấy có đôi chút sức mạnh hơn và đỡ lỗi máy hơn trước =>nên up
còn cập nhật bài hát thì bao giờ có mới cập nhật được !
Posted via Mobile Device

leminh1988

Tất nhiên có mới thì mình mới cập nhập chứ nhưng ko đc nên hỏi kinh nghiệm ai từng bị
Posted via Mobile Device

nokia6110

V30 đã bị như bạn nói rồi, tốc độ xoay hình chậm hơn V20. Máy mình up từ V30 lên V31 mà cũng không thấy có gì khác biệt cả

trùi các pác cũng giống e rùi up phát lên fw31 thấy xoay màn hình chậm hơn,may hình như cũng chậm hơn.biết thế ko up nữa chán:(