• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW mới của N82 fw v31.0.016

congpt239

sao lại thế em đang dùng v30.0.019 nó cứt giật đùng đùng ấy. úp lên 31.0.016 chạy ngon lành. híc nhưng vừa úp vừa cầu mạng đừng rớt vừa mong điện đừng mât. y như rằng vừa báo complete được 3 phút là mất điện. toát cả mồ hôi

romeo_duyanh

Thật là dại dột khi up lên ! Mất hết font TV ,đã thế lại không hack được nữa chứ :( ! Bác nào hack được chỉ bảo cho em nhé

phuong98a

mình đã up thành công font tiếng việt ngon, và cũng hack ngon còn hack như nào thì mình dùng cái hello gì gì đấy

AndyCuong

Supper Moderators
mình đã up thành công font tiếng việt ngon, và cũng hack ngon còn hack như nào thì mình dùng cái hello gì gì đấy

bạn phải xin CERT , sign phần mềm HelloOX 1.03 nhé ! rùi làm theo hướng dẫn là được .

kuli

firmware này hổ trợ xem phim đuôi .flv luôn phải không các bác

nguyenson_44

Bác nào úp lên v31.0.016 có tiếng việt thì chỉ giúp mình với. Vì mình là amater mà. Mình down trên mạng về chỉ toàn bản tiếng Anh thôi.

bshieu2005

Lưỡng lự mãi vì chưa up FW lần nào, cuối cùng sáng nay mình quyết định làm thử theo hướng dẫn vì N82 của mình là V11 (quá cũ), kết quả thật tuyệt các phần mềm mình đã cài vẫn còn nguyên. Cám ơn PDAviet rất nhiều!

whatislove89

Thế này chắc không ai ham đâu , Down v20 được thì hay quá

kieu_phong oi cho hoi cai,minh bấm *#0000# thi thấy ghi : V20.0.062 28-02-08 RM-313 nokiaN82 (18.01)
máy minh vừa rồi bị mất blutut mình đang định nâng cấp lên firmware mới,xem có bị mất blutut nữa k,và nâng cấp lên chăc dung ổn đinh hơn theo các pro có nên làm vậy k? và cho minh cai link tự nag cấp ở nhà đỡ fai ra quán phí tiền,(có nên tư làm k nhỉ,minh sợ khó làm):-?

lemanhhapt

kieu_phong oi cho hoi cai,minh bấm *#0000# thi thấy ghi : V20.0.062 28-02-08 RM-313 nokiaN82 (18.01)
máy minh vừa rồi bị mất blutut mình đang định nâng cấp lên firmware mới,xem có bị mất blutut nữa k,và nâng cấp lên chăc dung ổn đinh hơn theo các pro có nên làm vậy k? và cho minh cai link tự nag cấp ở nhà đỡ fai ra quán phí tiền,(có nên tư làm k nhỉ,minh sợ khó làm):-?
bạn vào trang chủ Nokia down nokia software update và pc suite cai vào máy tính cắm cáp và làm theo hướng dẫn di nhiên là nâng cấp đa phần tốt và ổn định hơn.
http://www.nokia.com.vn/ho-tro-va-phan-mem/tai-phan-mem/pc-suite

lemanhhapt

Posted via Mobile Device lỡ may đang up rớt mạng 1 fát thì sao anh
mình cũng bị đang down mất mạng chẳng sao cả.
Quan trọng trong 15 phút bắt đầu up mất điện hoặc tụt cáp USB mới chết

fansex

ack ack em thấy cái FW này up lên cũng thế chẳng thấy có thay đổi gì hết ah chán thật cứ tưởng up lên máy chạy ổn định và nhanh hơn ai dè cũng như thế cả thui....

azkaban3000

Lol, cả đống thay đổi chứ, cái chính là nhận ra hay kô thôi. Tùy mỗi người thôi, sợ chết thì đừng up :-j