• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW mới của N82 fw v35.0.002

AndyCuong

Supper Moderators
các bạn cho mình hỏi tí: - Hiện giờ mình mới xài N82 hàng công ty FW V20.0.062, đọc trên diễn dàn thì thấy các bạn đã up FW V35 rồi.Mong các
bạn chỉ up FW V35.
- Các bạn nào có xài FW V35 rồi thấycó khác gì không?.
- Cách hack N82 như thế nào?. Thanks các bạn giúp đỡ

firmware mới chạy nhanh và ổn định hơn firmware cũ , bạn có thẻ dùng NSU up firmware mới , còn Hack thì dùng HelloOX v2.0 nhé!

bebibo_br

cho mình hỏi tí mình nâng câp N82 nhưng chỉ có FW V31 thôi, vậy V35 nguồn lấy từ đâu vậy bạn?. thanks.

AndyCuong

Supper Moderators
cho mình hỏi tí mình nâng câp N82 nhưng chỉ có FW V31 thôi, vậy V35 nguồn lấy từ đâu vậy bạn?. thanks.

bạn dùng NSU update firmware online , còn dùng Phoenix với thì up firmware offline .

bebibo_br

bạn Mod ơi làm phiền bạn tí nữa nhé, bạn nói NSU Update firmware online la vào đâu vậy?, trong đĩa kèm theo không có thấy ^^

thang789

sao mnìh mở NSU lên và chỉ cho update v31, chứ không thấy v35 ở đâu hết nhỉ =.=
IMEI : ......20576

hoainamss

Cho mình hỏi tí, nếu mình up firmwware mà không thành công hoặc bị lỗi thì khi 4mat = 4 ngón nó có trở về v3.1 không vậy?

LeMyChinh

Cho mình hỏi tí, nếu mình up firmwware mà không thành công hoặc bị lỗi thì khi 4mat = 4 ngón nó có trở về v3.1 không vậy?

nếu bạn up FW ko thành công.máy bạn sẽ trở lại đúng FW trước khi up nhé:D
4mat thì khỏi phải bàn:p

senshin

Mình xài ovi suit .update có hơn 15 phút là có bản 3.5 rồi.Sao bà con kiếm không ra là sao? lạ nhỉ

nguyenson_44

Downlound FW mới của N82 fw v35.0.002 ở đâu vậy?

Bạn nào biết chỉ giúp mình với. Thanks

kenzzi

các bạn cho mình hỏi FW này có Hack được bằng Drakkarious 3.01 không vậy ??

bep1102

ai cho tui hỏi V35 này có hack được không mà hack bằng Helox 1.03 hay bằng bản nào ???