• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW mới của N82 fw v35.0.002

tethien

Active Member
Đúng vậy. Cứ vậy cắm vào và up. Thực ra thì trước đó cũng cẩn thận dùng PC suite backup toàn bộ ra ngoài rồi. Tuy nhiên up xong chả mất gì nên chả bao giờ phải restore lại.

toanhao4ever

Xjn chao cac pro. Em moj mua n82. Up fw pang cach *#0000# hok dc. Vay co cach nao up truc tjep tren dt hok vay? Sr vj dt hok vjet dc tv. Thanks

Tuy post TV ko dấu nhưng cần phân biệt rõ "i" & "j" nha bạn!!

Last edited by a moderator:

Pink_lotus151

M82 ko hỗ trợ update online bạn ạ. Mình thử rất nhiều lần mà ko được, hy vọng sẽ ra FW mới khắc phục nhược điểm này.

manle

N82 ko tự up fimrware trực tiếp trên điện thoại đâu bạn ơi.Chỉ up bằng Phonenix và NSU thông qua kết nối cable thôi!!

binhseu

Dạo gần Tết up fw ol cho con N82 này cực quá, toàn đến 52% là die.... nản

NguyenTu

Super V.I.P
hic,mình up được rồi,mà ko hiểu sao up mất 4 tiếng đồng hồ,như ngồi trên đống lửa vậy ặc ặc

có j đâu mà ngồi gần đống lửa, chỉ cần 15 phút cuối (khi mà PC load xong FW và chuẩn bị flash vào máy) mà k mất điện, mất mạng, k có tin nhắn, cuộc gọi là OK

kobietgi1

Up lên V35 cũng chẳng tác dụng gì. chỉ mất thời gian, từ V30 trở đi chẳng có gì thay đổi. tốt nhất là anh em sau này đừng up làm gì. NOkia cho ra fw mới cho nó vui thôi. chỉ có 2 chữ -lừa đảo.

Chienkon88

Up lên V35 cũng chẳng tác dụng gì. chỉ mất thời gian, từ V30 trở đi chẳng có gì thay đổi. tốt nhất là anh em sau này đừng up làm gì. NOkia cho ra fw mới cho nó vui thôi. chỉ có 2 chữ -lừa đảo.

bạn đừng nói thế .

up lên v35 hay hơn chứ .

mất điện mất mạng thì mình không biết , chứ có tin nhắn và cuộc gọi đến thì vẫn up vô tư không làm sao luôn !

lên v35 rồi thì hack phone vừa ngon vừa dễ .

chạy mỗi hello OX2 là okie mà bạn .

mà up xong điện thoại không mất đi một phần mềm nào .

tất cả vẫn nguyên vẹn sau khi bạn backup .

keke

Chỉnh sửa cuối:

nightlight

co ai bị đơ máy khi dùng v35 không nhỉ.Mình thấy thi thoảng máy lại sáng lên bất thường rồi treo máy luôn.Phải tháo pin khởi động lại mới hết.

Pink_lotus151

co ai bị đơ máy khi dùng v35 không nhỉ.Mình thấy thi thoảng máy lại sáng lên bất thường rồi treo máy luôn.Phải tháo pin khởi động lại mới hết.

Bạn nói kỹ hơn được ko? Bình thường mình up lên v35 chưa thấy đơ bao giờ:-?

Chienkon88

mình cũng up được 1 tháng rồi mà vẫn chưa thấy bị gì hết bạn à !

chạy ngon hơn hẳn . nói chung là very good !

magicter

mình up lên v35 cũng không thấy đơ dùng rất good, chỉ dạo này nó bị làm sao ấy tự nhiên cái đèn xenon lại sáng lên dù camera vẫn đóng, không biết có phải do phần mềm lỗi không nhỉ. định fomat máy lại nhưng ngại cài lại pm wa

binhseu

Máy mình chỉ thỉnh thoảng nhấn phím chụp ảnh mãi sau mới chụp đc, còn lại ok

LeMyChinh

từ khi up lên V35 máy mình chạy ổn ko có vấn đề ji cả
còn khi chụp hình thì bạn nên xem lại xem N82 chay hơi chậm 1 chút nếu cài 1 số PM chạy ẩn camera se hoạt động ko theo ý muốn 1 chút thui :p
máy mình ko gặp trường hợp như bạn nên ....:D