• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW mới của N82 V30.0.019

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangel

Máy hack rồi thì up lên FW30 vẫn không mất hack, nhưng không truy cập đc vào file hệ thống. Cài chương trình thoải mái
ai dà, có thật ko đấy pác, con n82 của em vẫn xài fm v1 ma nghe nhạc chuối quá, đinh up lên v3, mà nghe nói up lên v3 là ko hack đc 8-|
thằn bạn em no xài fm v2 mà hack ko đươc, giờ nó đang đổi xuống v1 để hack,
mà các anh em cho hỏi up fm có lợic gì ko, em thấy xài bình thường cũng tốt mà :-?

ANHTUAN9791

so sánh tí đi bạn, chứ nó vậy mập mờ wá

mình không có N82 nhưng nói như thế này nha.máy của mình khi không cài j để mặc định nc đt liên tục được khoảng 2h la hết pin.chờ cố thì được 2 ngày nghe gọi ít,nghe gọi nhiều thì được hơn 1 ngày ===>>hết pin

hilaryteri

ai dà, có thật ko đấy pác, con n82 của em vẫn xài fm v1 ma nghe nhạc chuối quá, đinh up lên v3, mà nghe nói up lên v3 là ko hack đc 8-|
thằn bạn em no xài fm v2 mà hack ko đươc, giờ nó đang đổi xuống v1 để hack,
mà các anh em cho hỏi up fm có lợic gì ko, em thấy xài bình thường cũng tốt mà :-?

N82 V20 hack tốt bạn ah, chỉ có V30 là chưa hack đựoc thui!
Up FW tất nhiên là có nhiều cải tiến hơn chứ, máy chạy nhanh, nhiều chương trình đuwocj cạp nhật! Nhất là V10 thì FLashlite 2.0 còn V20 và Hơn nữa là V30 có thể xem được file FLV trên youtube!
V30 chụp hình đẹp hơn!
Nếu máy bạn V10 thì bạn FOrmat máy đi, cài hack rùi up lên V30 vẫn giữ được phần hack phone đó, đừng format máy nữa là được!

thanhlonely

Minh thu nhiêu file rôi vân bao lôi nhu vây ngage app 1.1 thi cai đc con game thi kô

file cài lỗi là do file đó bị hỏng rùi.bạn down file khác về cài lại đi!

to ANHTUAN9791: file cài không hề bị hỏng đâu bạn, vấn đề là những file mà flyingeagle muốn cài là dành cho các máy đã hack được. Trong khi đó máy của bác này là N82 v30 unhackable, thế nên cài bị báo lỗi corrupt là đúng rồi
to flyingeagle: bác phải dùng các file cài đã được sửa đổi cho các máy chưa hack được cơ. Có một bác đã có hướng dẫn trong mục Game rồi đó

thanhnamst89

hiện nay Fw cỉa N82 là bao nhiu rùi hả các bác??
em có con N82 vẫn dùng Fw v10...
nếu up fw mà mang ra hàng thì hết ? hả các bác.(em ở hà nội)
em sợ tự up lắm rùi, lần trứoc đang up con N70 thì nhà em mất mạng--->đi sửa đắt quá nên cho nó đi luôn, đến h vẫn xót.

Kojiro

Super V.I.P
hiện nay Fw cỉa N82 là bao nhiu rùi hả các bác??
em có con N82 vẫn dùng Fw v10...
nếu up fw mà mang ra hàng thì hết ? hả các bác.(em ở hà nội)
em sợ tự up lắm rùi, lần trứoc đang up con N70 thì nhà em mất mạng--->đi sửa đắt quá nên cho nó đi luôn, đến h vẫn xót.

FW mới nhất là vẻ 31 :) Khi up mất mạng đâu có sao đâu bạn :-? Cần mạng để down fw thôi, chủ yếu là khi down xong, lúc nó up thì ko được mất điện hay sút cáp, đó mới là nguyên nhân chết máy.
Up 5 6 con chưa bị gì cả nè, khuyên bạn nên up buổi tối nhé!

thanhnamst89

FW mới nhất là vẻ 31 :) Khi up mất mạng đâu có sao đâu bạn :-? Cần mạng để down fw thôi, chủ yếu là khi down xong, lúc nó up thì ko được mất điện hay sút cáp, đó mới là nguyên nhân chết máy.
Up 5 6 con chưa bị gì cả nè, khuyên bạn nên up buổi tối nhé!

hix, mất mạng cái là máy em ko lên đựoc nữa

chungvict

Up cái nay chỉ sợ cúp điện thui.Còn mang thì chỉ khi nó dơn firmware moi về( mà lúc này thì chưa up). Hôm bữa mình up con N82 đang up giữa chừng còn khoảng 13 phút (màn hình tốii thui)tự nhiên nó báo ko thể kết nối . Rồi sau đó nó hương dẫn : tháo pin->tháo bộ sạc>rút cáp usb->bật nguồn->cắm sạc->cắm usb. Sau đó up lai từ đầu thì OK. Bữa đó tưởng đi con n82 rùi.
Nếu bạn nào gặp trường hộp như thế thì cứ lam theo hướng dẫn trên nhé.

k7rapper

mình thì vẫn đang dùng N82 v10.0.046 đây. Bro nào ở HN up được fw không nhẩy. Nếu giá cả hợp lý thì pm mình kái
Tel: 01678785715
Posted via Mobile Device

nickyviet

mình thì vẫn đang dùng N82 v10.0.046 đây. Bro nào ở HN up được fw không nhẩy. Nếu giá cả hợp lý thì pm mình kái
Tel: 01678785715
Posted via Mobile Device

tự up đi bạn,cái này dễ mà, cần gì phải nhờ người khác cho mất công,mất tiền...

kanvicofbon

Có fw v31 rồi mà. Nhưng không hiểu sao mình up mãi chưa được. Hiz, PC dạo này đang có virus nên ko dám up nữa :p

doccosauhan

hi mình vừa up fw 31 xong hom wa!khoai wa!ngoi up co ti thui
đã thiệt!bạn vào trang chủ nokia.com.vn họ hướng dẫn cách up đó!trong diễn đàn cũng có hẳn topic nói về vấn đề này mà!^^:D

mà fw 31 hack được rùi mà!mình cũng làm theo cách hack trên diễn đàn thui
dùng hello0X.1.03 hack ngon luôn
hi các bạn thử nhé^^

Status
Không mở trả lời sau này.