• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW mới của N82 V30.0.019

Status
Không mở trả lời sau này.

k7rapper

chưa thấy hack được mà thấy Dual led không bằng xenon của N82 là nản rùi

mucelago

Active Member
N82 bây giờ cũng có hack được đâu. Thật lòng mà nói thì Xenon cũng ít xài :|

friendship19

mình đợi mọc râu luôn rồi nè
Đợi làm gì nữa bạn. Chịu khó sign mà cài app và game đê (có thiếu gì đâu). Mình chờ hack cũng chỉ để thử tăng độ sáng màn hình thôi.:-??:-??:-??

Ducvabi

mình dùng FW v10 từ hồi mua máy, tới giờ chưa up phát nào, cũng chưa thấy mặt cái nokia PC suite như nào luôn :p Mình muốn hỏi chút, mong anh em giúp đỡ

1.Bây giờ up lên v30 sợ không hack đc, mình muốn up lên v20 thôi thì có đc k?
2.Máy mình đã hack phone, up lên có phải hack lại không?
3.Máy hack rồi up lên v30....19 có mất hack ko?

Thank kiu

friendship19

mình dùng FW v10 từ hồi mua máy, tới giờ chưa up phát nào, cũng chưa thấy mặt cái nokia PC suite như nào luôn :p Mình muốn hỏi chút, mong anh em giúp đỡ

1.Bây giờ up lên v30 sợ không hack đc, mình muốn up lên v20 thôi thì có đc k?
2.Máy mình đã hack phone, up lên có phải hack lại không?
3.Máy hack rồi up lên v30....19 có mất hack ko?

Thank kiu

Bạn hãy tìm trên diễn đàn có hướng dẫn up lên V30.0.019 mà không mất hack đấy.:-?:-?:-?

mucelago

Active Member
1 . Bây giờ FW chuẩn là 30 rồi nên không cách nào để up lên FW 20 nữa đâu bạn à.
2. Bây giờ tốt nhất là bạn format lại máy, hackphone, rồi chỉnh sửa gì đó theo ý bạn đi ( tăng độ sáng, chỉnh sửa Menu vv..vv.. ) rồi backup lại vào thẻ ( nhớ format thẻ trước ). Sau đó up lên FW30 thì bạn sẽ vẫn cài đặt ngon lành, chỉ không truy cập vào các thư mục hệ thống đc thôi.
3. Máy hack rồi thì up lên FW30 vẫn không mất hack, nhưng không truy cập đc vào file hệ thống. Cài chương trình thoải mái

spiderman_anhvu

Máy hack rồi thì up lên FW30 vẫn không mất hack, nhưng không truy cập đc vào file hệ thống. Cài chương trình thoải mái
Không truy cập được vào C:\sys\bin thôi, còn muốn hack để tăng độ sáng màn hình (truy cập vào C:\private) vẫn vô tư nhé :D

ANHTUAN9791

tình hình là định mua N82 or N95 2GB ae nào cho ý kiến tí nha
Mình thấy N95 và N82 khá tương đồng về tính năng .Mình đang dùng N95 2G thấy yếu điểm lớn nhất là pin kém,quá kém.Mỗi ngày fair sạc 1 lần.Tuy nhiên mình cũng cho nhiều ứng dụng chạy thường trực nữa.Nhưng như thế thì cũng là kém!
Bạn tham khảo thêm nhá!

galaxy_89

Mình thấy N95 và N82 khá tương đồng về tính năng .Mình đang dùng N95 2G thấy yếu điểm lớn nhất là pin kém,quá kém.Mỗi ngày fair sạc 1 lần.Tuy nhiên mình cũng cho nhiều ứng dụng chạy thường trực nữa.Nhưng như thế thì cũng là kém!
Bạn tham khảo thêm nhá!

so sánh tí đi bạn, chứ nó vậy mập mờ wá

Status
Không mở trả lời sau này.