• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW mới của N82 V30.0.019

Status
Không mở trả lời sau này.

nghong

Cập nhật change log:)

- ARS nhạy hơn, tui vẫn hơi chậm nhưng đã có cải tiến đáng kể.
- Màu sắc ảnh chụp tự nhiên hơn, cải tiến đèn flash.
- Lướt web nhanh thấy rõ, như trên N95 FW mới.
- Xem diu tu bi trơn tru ngon canh ngọt nước.
- Ram 94,2mb sau khi khởi động máy.
- Nghe loa ngoài rõ hơn, nghe tai nghe hay ngang N81.
- Bắt GPS nhạy hơn.
V...vvv.vvv
cái này đúng là có thật hay là cảm nhận của bạn là thế

taiphong

em xài v30 đang đợi hack đây.chán ghê

có lẽ là k hy vọng gì đâu bạn à:D:O, hôm nọ có một bạn nói ông anh hackphone N82 V30 được nhưng rồi im lìm vào dĩ vãng :p (quên tên bạn ý, mà có nhớ cũng k nói- vì bạn ý cũng chỉ nghe ông anh nói thế và vì vui mừng vì thông tin này nên nói thế trên diễn dàn) khổ thân các bạn mua N82 black V30, may là mình ắm được em N82 Black V20 bên Sing

có lẽ là k hy vọng gì đâu bạn à:D:O, hôm nọ có một bạn nói ông anh hackphone N82 V30 được nhưng rồi im lìm vào dĩ vãng :p (quên tên bạn ý, mà có nhớ cũng k nói- vì bạn ý cũng chỉ nghe ông anh nói thế và vì vui mừng vì thông tin này nên nói thế trên diễn dàn) khổ thân các bạn mua N82 black V30, may là mình ắm được em N82 Black V20 bên Sing

Tui nói nè:) BNhưng giờ vẫn chưa có hồi ầm:-??

friendship19

Mình chỉ muốn hack để cho màn hình sáng hơn thôi. Còn có thiếu cái j là không cài được đâu...hhhh. Ai hack được share cái nhỉ???

kennh0x

Mình chỉ muốn hack để cho màn hình sáng hơn thôi. Còn có thiếu cái j là không cài được đâu...hhhh. Ai hack được share cái nhỉ???
mình củng vậy nè.đang đợi hack phone để hack màn hình thôi.pm thì có file cer rồi cài vô tư.hôm qua mới đi mua n78 với ông chú.màn hình nó sáng hơn.

k7rapper

mình đã từng dùng N78, theo mình mua máy này là 1 sai lầm
bây h mình đang cố gắng tậu N82, hơn hẳn N78
PS: xin lỗi những bạn đang dùng N78 nhưng sự thật là vậy, hic 8-|

dung1291985

mình đã từng dùng N78, theo mình mua máy này là 1 sai lầm
bây h mình đang cố gắng tậu N82, hơn hẳn N78
PS: xin lỗi những bạn đang dùng N78 nhưng sự thật là vậy, hic 8-|

bạn nói đúng rồi, N82 đằng cấp hơn hẳn mà, mình dùng N95 8Gb mà vẫn thích N82 nè, N82 dạng bar, dùng thẻ nhớ, mình ko thích kiểu trượt lắm, nhưng tại vì màn hình to, chơi game xem phim đã,nghe nhạc hay hơn nữa, mà xoay ngang còn dùng 4 phím media để chơi game như PSP vậy nên đã tậu n95 :D

kennh0x

bạn nói đúng rồi, N82 đằng cấp hơn hẳn mà, mình dùng N95 8Gb mà vẫn thích N82 nè, N82 dạng bar, dùng thẻ nhớ, mình ko thích kiểu trượt lắm, nhưng tại vì màn hình to, chơi game xem phim đã,nghe nhạc hay hơn nữa, mà xoay ngang còn dùng 4 phím media để chơi game như PSP vậy nên đã tậu n95 :D
em thì tính đổi n95 8g nè anh dũng.hay anh em mình đổi với nhau hen.;;)

k7rapper

mình hỏi cái
Chip của N82 là Dual ARM 11 332 Mhz như thế có tương đương với 664 Mhz không
nếu như vậy thì ngang N958GB và hơi hẳn 369 Mhz của các máy bây h à :)

N82 và N95 8G, N85 là mạnh nhất trong dòng Nseries có mặt trường hiện nay rồi đó:) Nhưng về tính tương thích thì N95 8G hơn 2 máy kia còn về cảm nhận thì N82 mạnh hơn N95 8g:)

pphuc96

N82 chụp hình trong tối đẹp thật nhưng chờ hack thì tóc đã bạc, râu đã dài rồi chắc phải đổi N95 qué

k7rapper

N82 và N95 8G, N85 là mạnh nhất trong dòng Nseries có mặt trường hiện nay rồi đó:) Nhưng về tính tương thích thì N95 8G hơn 2 máy kia còn về cảm nhận thì N82 mạnh hơn N95 8g:)

thế N96 thì sao, N79 nữa
tính tương thích tức là sao vậy bro
mà mình đang hỏi về chip của N82 có = 332x2 = 664 Mhz không :|

thế N96 thì sao, N79 nữa
tính tương thích tức là sao vậy bro
mà mình đang hỏi về chip của N82 có = 332x2 = 664 Mhz không :|

N96 thì thiếu 3D graphic chơi game Ngage thấy cùi quá, còn N79 thì chả có nét gì nổi bật:)
Tính tương thích là tương thích với các phần mềm cài thêm trên máy:)
Chip của N82 thì để người khác trả lời, mình không rành:p

venusian

Moderator
Theo mình nếu N85 có mạnh nhất bây giờ, mà ko hack đc thì cũng trả để làm gì :p

Status
Không mở trả lời sau này.