• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

G-Desk 0.33 Repacked_Đổi giao diện nhanh chóng và đẹp mắt

vancopvt

cho em hỏi lần trước em cài bản tiếng anh của bác dũng. Chạy được một thời gian thì máy em từ 32 mb bộ nhớ xuống còn có 6 mb không là sao vậy bro. Remove pm này thì lại bình thường.

Caominh171

cho em hỏi lần trước em cài bản tiếng anh của bác dũng. Chạy được một thời gian thì máy em từ 32 mb bộ nhớ xuống còn có 6 mb không là sao vậy bro. Remove pm này thì lại bình thường.

Pm này chạy khá nhẹ mà bạn, nhưng nó nặng chú yếu do skin bạn àh, càng đẹp, càng nhìu trag thì càng nặng thôi!

vancopvt

chạy thì cũng nhẹ thật. Nhưng không hiểu sao lúc mình làm skin thì toàn gặp kiểu bộ nhớ máy tụt một cách thê thảm. Hjc.

MinhThang

Manager
chạy thì cũng nhẹ thật. Nhưng không hiểu sao lúc mình làm skin thì toàn gặp kiểu bộ nhớ máy tụt một cách thê thảm. Hjc.

Bạn kiểm tra lại xem chứ làm Skin rất nhẹ mà sao lại tuột bộ nhớ gì the thảm như bạn nói vậy.

vancopvt

hôm qua mình cũng thử test lại bằng bản vh này. Nhưng tình trạng vẫn tương tự bạn a. Lúc đầu thì ổ c vẫn như thường ( 32 mb ) nhưng sau khi mình vào thiết kế thay đổi icon thì tình trạng tương tự. Ổ c còn 14 mb chỉ trong vài phút. Mà khi mình làm skin thường bị lỗi. Thỉnh thoảng out ra sau khi mình chọn icon thay đổi. Sau khi mình remove pm này đi thì bộ nhớ máy trở về nguyên dang tức là 32 mb

Caominh171

hôm qua mình cũng thử test lại bằng bản vh này. Nhưng tình trạng vẫn tương tự bạn a. Lúc đầu thì ổ c vẫn như thường ( 32 mb ) nhưng sau khi mình vào thiết kế thay đổi icon thì tình trạng tương tự. Ổ c còn 14 mb chỉ trong vài phút. Mà khi mình làm skin thường bị lỗi. Thỉnh thoảng out ra sau khi mình chọn icon thay đổi. Sau khi mình remove pm này đi thì bộ nhớ máy trở về nguyên dang tức là 32 mb

Bạn dùng máy gì? Nếu là N73 thì nó chạy được nhưng có thể lag, với lại Ram N73 yếu sẵn rồi bạn ạh nên ...

vancopvt

uhm! Mình cũng nghĩ như bạn nên không dám xài nữa. Ngậm ngùi chia tay chờ khi nào kiếm được máy khác đã. Ah cho mình hỏi chút ( cái này hơi lạc đề mong mod thông cảm ) N95-8g còn bảo hành bây giờ bán nhiêu vậy bạn. Ngồi online cả tối toàn thấy bán từ 3tr9 đến 4tr5. Mình sợ rẻ thì toàn hàng đểu. Hjc

Caominh171

uhm! Mình cũng nghĩ như bạn nên không dám xài nữa. Ngậm ngùi chia tay chờ khi nào kiếm được máy khác đã. Ah cho mình hỏi chút ( cái này hơi lạc đề mong mod thông cảm ) N95-8g còn bảo hành bây giờ bán nhiêu vậy bạn. Ngồi online cả tối toàn thấy bán từ 3tr9 đến 4tr5. Mình sợ rẻ thì toàn hàng đểu. Hjc

Cũng ngoài lề reply bạn, nhưng đừng reply ở đây nữa nhé! Có j pm hen.
Giá nào thì giá chứ, rẻ or mắc là một chuyện, quan trọng lúc đi xem máy, cần kiểm tra kỹ hoặc dẫn người có tay nghề kiểm tra máy là đc chứ gì. Mà nếu giá đó thì lụm N82 sướng hơn, cần chi bộ nhớ trong "bự" zậy, rồi còn khó đổi font cho máy nữa :)

hugdajkaz

anh ơi sao có cả mấy file icon dùng để làm ji vậy? ko thấy a nhắc ở bài viết? Dùng icon ntn ạ?:(

MinhThang

Manager
anh ơi sao có cả mấy file icon dùng để làm ji vậy? ko thấy a nhắc ở bài viết? Dùng icon ntn ạ?:(

Cái đó bạn có thể tạo 1 thư mục Icon rồi chép vào để khi bạn cần thiết kế riêng cho mình 1 Skin khác, hay bạn muốn thay thế biểu tượng của ứng dụng nào đó bằng 1 Icon khác.

azn13579

phải xem tậm mắt chứ ko tin ai được đâu.nghe giá thì đứng rồi đấy;;)

cumom

cái này e61i chạy được không bạn,sao mình cài vào không có gì hết vậy

handsome_hcm

CHo mình xin icon của IPHONE như trong bài "HD thik kế bộ GD cho riêng mình" với link trong đó dow ko dc vì lỗi gì đó,mấy icon iphone đẹp quá,mà sao link chủ topic đưa chỉ có file cài đặt chứ ko có skin hay icon gì hết./

momvip9

CHo mình xin icon của IPHONE như trong bài "HD thik kế bộ GD cho riêng mình" với link trong đó dow ko dc vì lỗi gì đó,mấy icon iphone đẹp quá,mà sao link chủ topic đưa chỉ có file cài đặt chứ ko có skin hay icon gì hết./

Tớ đọc thấy co mẫu design và icon ở các bài bên dưới mà bạn, tham khảo thêm ở bên bài này nữa nè http://pdaviet.net/showthread.php?t=59223&page=3