• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

G-Desk 0.33 Repacked_Đổi giao diện nhanh chóng và đẹp mắt

tieu_minh_thanh

mình ko giải nén đc là sao hả bạn.mình giải nén toàn hỏi pass thôi,mà mình có biết pass la j` đâu

tux4892

cái này cài vào xong nó lại bảo máy cài vista àh.Nhưng máy mình màn hình bé cài vào hôk bík ra gì hôk.

Last edited by a moderator:

Caominh171

cái này cài vào xong nó lại bảo máy cài vista àh.Nhưng máy mình màn hình bé cài vào hôk bík ra gì hôk.

Bạn hỏi gì mình hok hỉu?
Bạn xài máy gì ?
Chỉ cần độ phân giải màn hình là 240x320 và thuộc dòng s60v3 là cài được àh!

tux4892

Bạn hỏi gì mình hok hỉu?
Bạn xài máy gì ?
Chỉ cần độ phân giải màn hình là 240x320 và thuộc dòng s60v3 là cài được àh!

Ý mình màn hình 5320 có 2in bé quá cài vào nhìn hôk sướng như kiểu n96, 81, v.v

Posted via Mobile Device

Inuyasha1987

Xin hỏi cái này có chạy đc cho 5800 ko hả mọi người, cũng chưa rõ cách sử dụng ra sao, chỉ cần load file *gdd là xong nhưng có thể chỉ rõ hơn cho mình ấn vô đâu rùi chọn cái gì ko ( có thể chỉ rõ từng bước từ đầu đến cuối thì tốt quá ^^! ) vì cái phần mềm này mình chưa đụng nên chưa biết

Caominh171

Xin hỏi cái này có chạy đc cho 5800 ko hả mọi người, cũng chưa rõ cách sử dụng ra sao, chỉ cần load file *gdd là xong nhưng có thể chỉ rõ hơn cho mình ấn vô đâu rùi chọn cái gì ko ( có thể chỉ rõ từng bước từ đầu đến cuối thì tốt quá ^^! ) vì cái phần mềm này mình chưa đụng nên chưa biết

Pm thì chắc cài được tại bên s60v5 có người up rồi, còn skin thì chắc ko phù hợp màn hình đâu bạn àh!

Inuyasha1987

Pm thì chắc cài được tại bên s60v5 có người up rồi, còn skin thì chắc ko phù hợp màn hình đâu bạn àh!

ừm mình đã cài và dùng thử rồi, bên S60 v5 thì đó là bản tiếng anh khó hiểu hơn, bản của bạn là bản tiếng việt đọc dễ hiểu hơn, đã thử và thấy skill bên này ko hợp, dùng skill bên kia thì hợp nhưng mình có thắc mắc là khi đã nhập "xong" và thưởng thức thì lúc ta chạm vào 1 chỗ trống trên màn hình nó lại hiện các dòng lệnh, nếu khóa nền để ấn vào chỗ trống ko hiện câu lệnh thì khi cần chỉnh sửa hoặc tắt đi lại ko thể nào bật lại dòng câu lệnh, có vẻ như khi thực hiện lệnh đó thì chịu chết ko thể quay trở lại, mình đã tắt đi bằng task man và vào lại thì cũng vẫn vậy, chỉ có cách gỡ bỏ ra cài lại thì mới hết, như vậy thật bất tiện, còn nếu vẫn để hiển thị câu lệnh thì khi tay chạm vào chỗ trống nó lại hiện câu lệnh thì mất hay. Bên S60v5 cái này ko có mấy ai thảo luận cả nên ko trao đổi đc, bên S60 v3 các bạn dùng bàn phím nên chắc ko phải tắt bỏ câu lệnh như màn hình cảm ứng nhưng ko biết bạn có cách nào khắc phục ko ? :-??

thedung

thế bạn nào dùng phần mềm này thấy pin dùng kém hơn không,chấc là kém hơn rồi,nó không như theme thì tôt chứ muốn để lâu lâu chắc tốn pin lắm,có bạn nào có theme mà biểu tượng icon như thế không thì tốt

balder

mình dùng 6120c cài đựợc nhưng ko đem ra ngoài màn hình được,vào "tùy chỉnh">"thay thế chính" cũng ko

hvnh

cái này mình tưởng nó như theme hóa ra là phần mềm:D mình nhấn menu hay nút đỏ cái là mất tiêu lun :|

MinhThang

Manager
cái này mình tưởng nó như theme hóa ra là phần mềm:D mình nhấn menu hay nút đỏ cái là mất tiêu lun :|

Bài viết cụ thể thế mà không đọc hay sao lại tưởng, 1 pm rất hay đấy bạn nghiên cứu đi.:D

hvnh

Bài viết cụ thể thế mà không đọc hay sao lại tưởng, 1 pm rất hay đấy bạn nghiên cứu đi.:D
hì hì thấy nhìu người down thì em cũng down thử thui ,chỉ đọc qua công dụng còn đọc kĩ phần cài đặt:D

phamduypro

sao minh khong dow duoc vay?ma dow duoc thi bung ra no bat nhap ma ban pm nha cho cai nha minh khoai cai cua ban roi do thank truoc nha

MinhThang

Manager
sao minh khong dow duoc vay?ma dow duoc thi bung ra no bat nhap ma ban pm nha cho cai nha minh khoai cai cua ban roi do thank truoc nha

Viết bài có dấu tiếng Việt bạn nhé!
Pass: SymPViet đỏ chót thế mà bạn không thấy à?:-?

phamduypro

sao em bung fai no noi la phai co ma moi mo duoc may anh giup em voi thank may anh nhieu

Viết bài có dấu tiếng Việt bạn nhé!
Pass: SymPViet đỏ chót thế mà bạn không thấy à?:-?

anh ơi sao em không Downloads được vậy anh? anh có càch nào chỉ em với

Last edited by a moderator:

Caominh171

sao em bung fai no noi la phai co ma moi mo duoc may anh giup em voi thank may anh nhieu

anh ơi sao em không Downloads được vậy anh? anh có càch nào chỉ em với

Sao ba hồi giải nén ko được, bai hồi tải ko được là sao hả bạn?