• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Đi cửa luyện Lever

linhcom149

game này chơi hay lăm các bác ak.Nhưng em khuyên,khi các chuẩn bị chơi,thì nên kiếm 1 cuốn sỗ nha.Vì khi chơi,các bác còn ef đồ,đập ngọc....Nhiều lắm.Chức năng rất phong phú.

=)) , sai rồi , cần gì sổ ... đang chơi giữa chừng ,bí thì thoátta5am thời ra , vô web của pdaviet bằng (ƯCEB hay skyfire ) vào topic này màk xem , có đầy đủ hết =)) , chuẩn ko cần chỉnh lun ^^@ . Trò này chỉ coca1i f ngọc , chứ chả có gì cần note lại cả @@

bluedragon0307

=)) , sai rồi , cần gì sổ ... đang chơi giữa chừng ,bí thì thoátta5am thời ra , vô web của pdaviet bằng (ƯCEB hay skyfire ) vào topic này màk xem , có đầy đủ hết =)) , chuẩn ko cần chỉnh lun ^^@ . Trò này chỉ coca1i f ngọc , chứ chả có gì cần note lại cả @@

Lâu lâu mới thấy bác này on:D Vẫn sai nhé, mở trang 7 hay 8 gì đó có người post công thức rồi đó, copy vào Notepad rồi cho vào đt thoại bí thì mở ra xem, thế mới chuẩn =))=))

xuanck

không co hero lore bản khác hả các bạn bản này mình phá đao3 nhân vật lâu rùi có người pos ảnh game hero bản tiếng hàn ma không có link sao chơi đây

BuuPhucCT

Well-Known Member
không co hero lore bản khác hả các bạn bản này mình phá đao3 nhân vật lâu rùi có người pos ảnh game hero bản tiếng hàn ma không có link sao chơi đây

Hình như game đó chỉ mới thử nghiệm nên chưa có phát hành. Phải đợi thôi bạn ơi.:-?

kumapgl

đã chơi xong 2 char rùi, còn char aramor đang bí, hiện tại đang ở temple of water , sau khi đánh xong con thần nước thì gặp cái thằng năm ở đó, nói chiện với nó thì bảo " chuyện này giống với temple of water, report to emergency gì đó, còn trong yêu cầu Quest lại bảo lên temple water có cái hard gì đó, bật lên mà hok bik làm sao", ai chơi qua rùi chỉ giùm nha, thx

angel9z

VỚI HÌNH ẢNH CỰC KÌ CUTE,CÓ NỘI DUNG HAY
_ĐẶC BIỆT LUYỆN LÊN TỪNG LEVER,TRANG BỊ ĐỒ,NÂNG CẤP PHÉP THUẬT
_THỂ LỌAI QUÁI(BOSS)ĐA DẠNG
_SÁNH NGANG VỚI VÕ LÂM TRUYỀN KÌ(MOBILE)CÓ THỂ HAY HƠN VÌ CÓ
_PHIÊN BẢN TIẾNG ANH,DỄ HIỂU,DỄ CHƠI
_CÓ CỐT TRUYỆN VÀ NHIỀU MÀN
PHIÊN BẢN QUỐC TẾ(TIẾNG ANH)

Với thể lọai: NHẬP VAI,LUYỆN LÊN LEVER,NÂNG CẤP TRANG BỊ,PHÉP THUẬT,TUYỆT CHIÊU ĐÁNH CÓ COMBO ĐẶC SẮC
VÀ NHIỀU HƠN THẾ NỮA
TẤT CẢ ĐANG CHỜ BẠN VÀ CHIẾC MOBILE ĐÁNG YÊU KHÁM PHÁ!
Pass: kimdonghwan

1LINK NHANH DUY NHẤT

ANH ĐẸP TRAI ƠI KÍCH THANKS!
RỒI DOWN ANH NHÉ!
cho dùm cái pass giải nén cáiX-( pass này k giải đc

thanhchaulx

luyện Hero lore nát bấy từ năm ngoái rồi tìm ra mấy cái bug , có thể lợi dụng được!hehe.
- chọn summon Hestia (con lửa mới vô có đó) lấy skill Fire Shield (skill thứ 3) ra, bật lên xài 1 phát. lúc skill chưa mất tác dụng(vẫn còn cái vòng tròn dưới chân), hãy bước sang map khác(bước ra bước vô nhà gì cũng được), lúc này bạn sẽ thấy dưới chân mất vòng tròn Fire Shield, nhưng tác dụng của skill vẫn còn và duy trì cho đến khi bạn thoát game thì thôi, có sao đâu ,log vào làm lại y như vậy vẫn được mà! khà khà.tác dụng : reflect dam (phản đòn của đối phương khi bị tấn công) ai ko tin thì làm thử khắc bít.sau khi giở trò này rồi có thể đỗi con summon nào khác xài vẫn ok, chẵng có sao cả
- hunt item cuối :
+ weapon : con Ice golem ở hang băng giữ cả 3 loại vũ khí cuối : kiếm 1 tay, kiếm 2 tay và giáo
+ armor : con Templer Royal Guard giữ giáp cuối với defend=32
+ Shield và Helmet: con Bear giữ khiên và nón cuối(lưu ý :nón cuối phải có op là HP+5 Agility+5 thì mới max), có 1 điều đáng tiếc là khi chơi nhân vật Aramor lại không có con này, vì vậy sẽ không bao giờ thấy khiên cuối được sử dụng,ở phần Aramor khi lam quest cũng được thưởng 1 cái khiên nhưng thua khiên của con gấu này
+ Shoes : tên tiếng Anh quên rồi, nhưng nó là cây bông ở chung chỗ với con Bear ấy, giầy cuối có op là Agility+6 là max
- Công thức mix item thì chắc ai cũng có rồi, mà cũng có cần đâu vì weapon cuối mix sẵn quá pro rồi, chỉ cần tìm vài cái sơ-cua để enchent nó lên cho mạnh thôi
[Orb of faint] = will stone + crystal of water + ruby
[Orb of weakening] = power stone + Black Iron + potion
[Orb of sleep] = wind stone + crystal of water
[Orb of death] = cold iron + crystal of the earth + wine
[Orb of bleeding] = wind stone + HP stone
[Orb of rage] = power stone + crystal of fire
[Orb of fatigue] = HP stone + black iron
[Vampire orb] = HP stone + emerald + tree root
[HP stone] = root + platinum
[Power stone] = silver + platinum + wine
[Will stone] = wine + ruby
[Wind stone] = emerald + Dragon's tooth
[Cold iron] = black iron + potion
[High potion] = potion + potion

Chỉnh sửa cuối:

huuthuong

anh ơi em đánh tới cửa nước rồi qua tới cửa sau và vào 1 số nhà có người chặn ko vào đc em leve 40 roi ma mix đồ để làm gì hả anh? em gà về nó quá anh giúp êm voi

ngoductri

sao mình không save được game vậy nhỉ? mình vào option, bấm save rồi ''ok'' , thoát ra ngoài lại không vào load game được :(

datoimaydau

em đi tới tầng 2 của cửa nước rùi mà ko bít làm seo nữa mấy pro chỉ em chỉ em với
tk!!!!!!!!!

thanhchaulx

em đi tới tầng 2 của cửa nước rùi mà ko bít làm seo nữa mấy pro chỉ em chỉ em với
tk!!!!!!!!!

có cây cột giữa nhà đó, click vào đó xuống tầng dưới gặp 3 cây cột, click vào từng cây, mỗi lần click 1 cái thì xuống hầm 1 lần để tìm đường xuống gặp trùm, gặp con Ice Golem thì ráng bem nó lấy weapon cuối vì sau khi đi rồi hang băng sẽ sập và không đập con Ice Golem hunt weapon cuối được, đến cuối game mới gặp lại nó

datoimaydau

rồi em xuống rùi, gặp mấy con đó lôn rồi nhưng có gặp trùm đâu, đi vòng vòng hoài, àk có khi gặp mấy con rắn nữa:(

thanhchaulx

rồi em xuống rùi, gặp mấy con đó lôn rồi nhưng có gặp trùm đâu, đi vòng vòng hoài, àk có khi gặp mấy con rắn nữa:(

có 1 phòng toàn Ice Golem, nhìn kĩ sẽ thấy phòng đó có 2 cầu thang, 1 cái ra ngoài và 1 cái vào đánh trùm

datoimaydau

Hehe, đc. òi tk nha, mà pạn ơj jáp như thế nào là cuối và pạn chỉ mình cách lấy hết đồ cuốj lun đj :)

datoimaydau

àk pạn chỉ mình tác dụng của nhữg loạj orb đj, mjx đồ là làm sao pạn mình mớj chơj nên ko ràh, còn cáj mjthrjl ép vô đồ thì gọj là làm j, àk mjx đồ có rớt ko pạn