• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game N-Gage for N97

lemanhhapt

Anh ơi!
sao khi em cài xong N-Gage.rồi cái patch nó báo là " không thể cài do ..." cái j đó ý.
hjx.
bạn xin cer và kkk , dùng để sign ứng dụng hoặc hack phone thì mới cài được các phần mềm, ứng dụng!
chủ topic đã nhắc:Trước tiên máy bạn đã được hack,hack mới cài được file Patch và install các game ngage
bạn có thể đưa Imei mình lấy cer và kkk cho!

s0ulless

bạn xin cer và kkk , dùng để sign ứng dụng hoặc hack phone thì mới cài được các phần mềm, ứng dụng!
chủ topic đã nhắc:Trước tiên máy bạn đã được hack,hack mới cài được file Patch và install các game ngage
bạn có thể đưa Imei mình lấy cer và kkk cho!

Imei là cái j hả anh ^^!
hjhj
em còn gà lắm.mong anh thông cảm ^^

kienvp

(Update) N-Gage Application v1.40(1557) Repacked By MD2

What's New?
Many Bugs Fixed
Icon Changed
Nice Intro When Opening
Removed Some Unnecessary Files like Extra Language Files 2 make it lighter
2 Skins Included: Vista Skin & Black Skin
Most of the weight of the application r focused on Memory Card Instead of Phone Memory
Fixes File Included

PS This time there's No Need 2 remove patches in order 2 install games, u can do it even when patch is

http://www.n-gage.com/ngi/etc/media.../app.Par.22185.File.dat/n-gage_1.40_1557.sisx

s0ulless

Anh kia nói gi vậy.
hjc.toàn tiếng anh.anh đùa em ah.em ko hiểu gì cả :-??

Ntv_79

Mình đã hack, đã cài, nhưng chẳng chơi được trò nào trong số đó cả trừ trò đánh bi a thì đã có bản sis rồi!! Ai đã cài thành công những game như câu cá, alpha3, one, xếp hình chỉ dùm với. Mình kết 4 game Ngage đó mà cài vào thì ok nhưng khi mở toàn báo lỗi không mở được KERN3 gì gì đó:-?. Thanks all.

thtrang

mấy game này nhìn maù mè bắt mắt mà máy lại chứ hack để mà cài đc....hix...tiếc!!!

mickie81

Mình là nữ, máy mình ko hack nhung minh thích game Dogz, ai có cho minh xin voi , thanks 0909827117

Ntv_79

Mình dùng n97 hôm trước down về cài chẳng được game nào thích được mỗi game bi-a. Sau đó mình up lên FW 12.0.026 và update cái phần cài đặt cho máy. Rồi cài lại, dùng mấy game down từ hồi v3 thì lại được thêm 2 trò là câu cá và star war. Hơn nữa là lại mất chữ trial. Chơi khá tốt!!

re_alhambra

Tôi cài xong N-gate vào con N97, tuy nhiên mỗi lần chạy nó toàn báo: "devide is in roaming mode. " Chẳng làm được gì ngoài bấm ok. Tôi cài thử mấy trò chơi vào (từ pc suite máy tính) thì ko thấy điện thoại hiển thị việc cài đặt, kiểm tra trong ổ E thì thấy nó tạo ra thư mục N-gate, có file cài đặt được tạo ra trong đó. Chạy thử chẳng thấy gì xảy ra, thỉnh thoảng nó lại hiện ra bảng thông báo "devide is in roaming mode. ..."
Có bác nào giải thích hộ tôi vấn đề này ko? vào chỗ nào để disable thằng roaming mode (tôi mò mãi mà ko thấy)?

nthau8x

mình cai n gage 1.30 ra, chạy bthuong, cài tiếp patch di kèm thì ko chạy đc cái n gage nữa, ấn vào nó ko chạy j cả, còn nếu ko cài patch thì install game đều báo lỗi corupted

Ntv_79

mình cai n gage 1.30 ra, chạy bthuong, cài tiếp patch di kèm thì ko chạy đc cái n gage nữa, ấn vào nó ko chạy j cả, còn nếu ko cài patch thì install game đều báo lỗi corupted

Bạn đừng cài cái pacth mà cài sau khi cài xong bạn chỉ cài cái path & unpath thôi! Lúc cài bỏ dấu tích ở unpath đi.

TruongHan

Super V.I.P
cho e hỏi mấy cái game này có thể lấy bên s60 3rd chép zô dc hok mấy a???

có fai mình cài cái game N-gage bên này rùi wa topic kia lám cái bàn fim ảo fai hok a???tks...
Nếu xài 5800 thì em qua đây cài trình Ngage,Rock.N.Scroll,VirtualKey.Còn game Ngage thì xài chung cho tất cả các dòng máy có Ngage,nhưng ko bảo đảm là game nào cài cũng được nha :)