• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game N-Gage for N97

waterboy3091988

Posted via Mobile Device
sao mình ko cài đc cái file patch nhỉ.bấm vào nó tòan báo kiểu file ko hỗ trợ là sao nhỉ.có cần phải đổi tên gì ko?

tuanvt04

máy mình đã hack ko biết đã hack đươc hết chưa nhưng đã cài đưoc pm và games binh thường nhưng cài thử cái N_gage for n97 này thì ko ổn .
đến phần quét file thì nó tìm thấy file mờ rồi nhưng nó báo là " file is corupted. del now " mình vẫn dùng bản FW 10. ai giải thích dùm với !

TruongHan

Super V.I.P
máy mình đã hack ko biết đã hack đươc hết chưa nhưng đã cài đưoc pm và games binh thường nhưng cài thử cái N_gage for n97 này thì ko ổn .
đến phần quét file thì nó tìm thấy file mờ rồi nhưng nó báo là " file is corupted. del now " mình vẫn dùng bản FW 10. ai giải thích dùm với !

Vì bạn chưa cài file Patch đó,vào trang N-gage down phiên bản N-gage cho N97 nha,chạy tốt :)

tuanvt04

Vì bạn chưa cài file Patch đó,vào trang N-gage down phiên bản N-gage cho N97 nha,chạy tốt :)

patch mình cài rồi đấy chứ cài cái đó thì nó mới có soft tìm game n_gage mà, theo mình hiểu là như thế. bạn có thì share cho mình với mình thử cài xem được ko ?!

satthukotinh

sao toàn trial vậy bạn, mà nhiều trò ko chơi đc, ấn vào cứ đen xì màn hình, chả thấy j, ASPHALT3 còn ko cài dc

zan1912

xin chào cả nhà , mình là thành viên mới . Cho mình hỏi sao mình down game trên Ngage về mà nó cứ báo là HPPT error ( Error - 25502 ) hoài :( chỉ mình với nhé :(

Black_Cat999

àh cho hỏi cái , bây giờ 5800 flash firmware N97 thì có thể cài N gage dành cho N97 phải ko , tại vì mình cài chương N gage dành cho 5800 thì cài xong nhưng ko vào được , đã thử rất nhiều cách , có khi cài xong restart máy lại thì mất tiêu luôn cái N gage .....mong các pro chỉ giáo , vì mình rất thích chơi game đua xe.........^^ thanks first

ducbang1907

mình dùng n97 nên cũng ko chắc chắn. Nhưng mình cơi game n gage trên n97 bằng phím cứng,mà 5800 thì... :-?? ko có phím nên có lẽ là ko

wimax16vnn

có bàn fím ảo cho các máy s60v5 ko bàn fím cứng để chơi Ngage dc mà
tuy nhiên chỉ có thể chơi 1 số game thôi, do ko đủ fím , như đua xe Asphalt 3 là mình chơi nhìu nhất
===========
dubang có Asphalt 4 ko vậy?

ducbang1907

bây giờ binpda ngừng bơm thuốc game n gage rồi,chắc ko có đâu bạn
ko hiểu n97 có hỗ trợ chơi ko,nếu có chắc bỏ tiền mua bản quyền game đó cũng đc,thèm lắm rồi :p