• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[GAMELOFT] Asphalt 5 HD - GAME ĐUA XE (Update v3.4.1)

HungSanity

Nếu đt của bạn ko phải là Milestone, Desire, N1, Acer Liquid, Samsung GalaxyS... thì có nghĩa là cấu hình quá yếu không chạy đc Alphalt5. Dữ liệu nhận về sẽ tự động nhận là Alphalt3 thôi. Đổi Milestone chơi game cho sướng bạn ạ! Giá em nó mới 100% cty còn có 9,9tr thôi. Ngon - bổ - rẻ!!!

Máy mình là con HTC Legend, cấu hình cũng đâu đến mức tồi nhỉ, có cách nào để "lừa" nó ko để vẫn cài được Asphalt 5 nhỉ??

romeo75

Máy mình là con HTC Legend, cấu hình cũng đâu đến mức tồi nhỉ, có cách nào để "lừa" nó ko để vẫn cài được Asphalt 5 nhỉ??

Cấu hình của Legend và Hero không đến nỗi yếu nhưng không hỗ trợ tốt game 3d bạn ạ\-/! Nếu có 1 cách nào đó( chắc không thể :D) thì sẽ giật tung tóe hok chơi đc:mad:). Trong dòng Android có Galaxy S mình chưa dùng thử thì Milestone là đt chơi game tốt nhất: chạy ngon lành tất cả các game. Trước mình có 1 em Galaxy Spica khi cài Asphalt5 máy cũng chỉ nhận là Asphalt3 thôi=> xấu mù=> del không thương tiếc!:))

venusian

Moderator
Đã có phiên bản Update: V3.1.7
Link tải trong bài đầu tiên.

Lưu ý: Nên sử dụng Cache mới, link tải cũng đã có trong bài đầu.

Chú ơi link cache bị lỗi chú xem lại giúp cháu nhé!

the_saintvn

bác Quang ơi! help em với. Máy em là Galaxy S cài 2.2 Froyo. Em cài asphalt5 và làm theo đúng hướng dẫn bác chỉ nhưng sao khi mở ra thi câu báo lỗi như bên dưới, thẻ nhớ em 8G free
"an sd card with at least 45m free is required in order to download the new content

PingMD

Link cache V3.1.7 bị lỗi rồi, ai down đc up lên cho anh em down với.
Thanks.

maubun12345

bác Quang ơi! help em với. Máy em là Galaxy S cài 2.2 Froyo. Em cài asphalt5 và làm theo đúng hướng dẫn bác chỉ nhưng sao khi mở ra thi câu báo lỗi như bên dưới, thẻ nhớ em 8G free
"an sd card with at least 45m free is required in order to download the new content

2.2 của Galaxy S đó là bản rom thử nghiệm thôi bạn ạ còn nhiều lỗi chưa sài dc đâu :-s

PhamQuang

Manager
Update phiên bản V3.2.1 cùng Cache dành cho các dòng HTC.
Phiên bản mới chạy nhanh, ổn định hơn, giao diện và âm thanh dễ chịu hơn rất nhiều.
Nếu có WiFi, chỉ cần cài đặt Game sau đó bật WiFi chạy game là có thể tự tải Cache (data) về để chơi.

ducthang

UPDATE Asphalt 5 HD v3.2.2

VERSION 3.2.2

VERSION 3.2.1 SD FILES

luckybill123456

Em sử dung HTC wildfire co choi được ko? Với lại cho em hỏi Htc wildfire thuộc v mấy (vd: V3.0.8, V1.0,......)?