• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[GANE HAY]Lines Deluxe s60v5 của colorbox

mandyhades

Một game quá quen thuộc, cách chơi thì ai cũng nắm rõ. Vậy thì mời bạn hãy khám phá thêm với phiên bản Lines Deluxe v1.02 S60v5 này có gì mới nha.

mượn tạm cái video bên iphone:
[video=youtube;z0YK9DVg72Y]http://www.youtube.com/watch?v=z0YK9DVg72Y&feature=youtu.be[/video]
Hiện giờ đã có 3 game của colorbox được chuyển từ IOS sang S60v5 hy vọng trong thời gian tới sẽ có nhiều game hơn được chuyển
Trang web của colobox:
3 trò của colobox trên ovi:
download:

Hướng dẫn down trò chơi,ứng dụng trên ovi bằng máy tính:
nhớ thank tui nha,đã test 100%
Ai lười tìm hiểu thì link mf đây:
line deluxe
Mình đã down được các game này trên ovi store, giờ minh sẽ chia sẻ để mọi người cùng down nè :
WAVE
Lines Deluxe
Dalton - The Awesome!

Đã chơi tốt trên 5233, nếu sai lời tớ xin tự BAN nick mình :)) :-?
thank bạn...

Chỉnh sửa cuối:

thainguu

test đi,hay lém đó

tất nhiên: Rip Off của colorbox đạt Top 2 trên Apple store mà ,:D

Colorbox là một hãng game Việt Nam đấy, hình khởi động game có bản đồ VN thật oách, nhưng thiếu Trường Sa Hoàng Sa hịc hịc

mandyhades

Colorbox là một hãng game Việt Nam đấy, hình khởi động game có bản đồ VN thật oách, nhưng thiếu Trường Sa Hoàng Sa hịc hịc
tất nhiên rùi...
gaem này trên 5233 load lâu kinh =.=

thanks thớt :)

down ở ovi bản tiếng việt đó.

Sao máy mình đứng ở màn hình loading luôn rồi >"<
nếu máy bạn nào không chơi được khi down ở link MF thì nên down ở link ovi do tôi không phân biệt được down link MF có cần phải hack máy hay ko...

congocontra

Trên Ovi hoàn toàn miễn phí tuyệt thật. Anh em down nhanh kẻo có phí hehe. Hàng Việt Nam à sao chất lượng quá vậy!

mandyhades

game này lag dã man.không chơi được trên 5530

Trên Ovi hoàn toàn miễn phí tuyệt thật. Anh em down nhanh kẻo có phí hehe. Hàng Việt Nam à sao chất lượng quá vậy!

Không biết 5k8 thế nào mình đang cài
tôi test trên 5233 mà ,chơi bình thường ...nếu bị lag hay giật hình thì thử cài bản trên ovi xem,bản mediafile có thể bị corrup,để tôi test lại...
>>ai ko chơi được xin xem phần chú ý trên đầu trang!!!

Chỉnh sửa cuối:

kitafung

Mới tải bản OVI hồi chiều, 5k8 chạy mượt ko lag. Đang chạy CFW như chữ ký.

cmnd88

ai down được từ ovi bản cho 5800 thì up lên MF xin cái link cái nhi? down hoài mà ko được