• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[GANE HAY]Lines Deluxe s60v5 của colorbox

banhmj

mình đâu biết , down đúng trang mà, chắc multi screen nên nó thế :D

mandyhades

Mới tải bản OVI hồi chiều, 5k8 chạy mượt ko lag. Đang chạy CFW như chữ ký.

ai down được từ ovi bản cho 5800 thì up lên MF xin cái link cái nhi? down hoài mà ko được

Cái này là bản EN mà bạn:-?

ai up hộ bản trên ovi với, chả biết dơn sao cả

Mình cũng thế.
Gửi đến số ĐT của mình rùi mà mãi không thấy nó báo nhận được tin để down trên phone.
Ai down được cả 3 game ở link này [DOWNLOAD]http://store.ovi.com/publisher/Colorbox/ [/DOWNLOAD]rùi thì up lên boxnet hoặc MF dùm anh em đi:)

này bún riu tớ down dc rồi, chờ tí up nhé ^^

Sao lại là 240x320 à bánh mì ơi:(
Mình tưởng có bản 360x640 chứ nhỉ:-?

mình đâu biết , down đúng trang mà, chắc multi screen nên nó thế :D

ko chơi đc đâu,khuyên thật long thế =)) mình test rồi
ko hiểu sao mình dùng 5233 cứ vào chơi là out :|

game an theo dong iphone thi cai gi ma cha hay
đã có link mới ,xem phần hướng dẫn hum nay nha...

lastlov3

Ta dùng 5230 pem ngon mà.
Hôm qua nên ovi tải 1mớ game free về pem cho đã. Lâu ko lên giờ ovi hay thật đấy

mandyhades

cái link bạn để trên bài 1 ovi ấy, dơn về không full
nó ghi thế thôi chứ là game full màn hình,bao nhiêu người down về full màn hình chứ có phải riêng mình tôi down đâu.
Bạn đã test chưa?

mandyhades

test rồi bạn à :(, cài dzo nó có 1 chút xiú mán hình
thứ nhất game này đuôi sis ,thứ 2 game này dùng cảm ứng và test trên ovi nó tương thích với tất cả các dòng máy s60v5.
Nên ko có lý gì họ làm ra game này lại cho v3 hay là có bàn phím ảo cả.
Tôi đang chơi game này và nó full màn hình vì vậy nếu bạn đang chơi không full thì hoặc là máy bạn là s60^3 vậy thì bạn down bản cho s60^3 hoặc là bạn xoá đi rồi down trên ovi về cài lại...

lastlov3

Lên ovi mà down, đang free mà. Đảm bảo full screen, full touch.
Ai ko tin ta post cho cái ảnh mh

Ảnh chụp trên máy 5230 của ta đó.
Trên ovi còn nhjều game hay đang free lắm

banhmj

thứ nhất game này đuôi sis ,thứ 2 game này dùng cảm ứng và test trên ovi nó tương thích với tất cả các dòng máy s60v5.
Nên ko có lý gì họ làm ra game này lại cho v3 hay là có bàn phím ảo cả.
Tôi đang chơi game này và nó full màn hình vì vậy nếu bạn đang chơi không full thì hoặc là máy bạn là s60^3 vậy thì bạn down bản cho s60^3 hoặc là bạn xoá đi rồi down trên ovi về cài lại...

xin lôi nhé, nhìn bạn nguy hiễm vl, tui đã test thì mới dám coment, link u đưa có 1/4 màn hình, góp ý thì dc câu trã lời siêu nguy hiễm, ko lẽ tôi gà đến nỗi ko biết mình đang xài máy gì, dạ xin thưa tôi xài 5233 hdh s60v5 , máy chính hãng nokia bảo hành còn 5 tháng, => ngu còn tõ ra nguy hiễm =))

mandyhades

xin lôi nhé, nhìn bạn nguy hiễm vl, tui đã test thì mới dám coment, link u đưa có 1/4 màn hình, góp ý thì dc câu trã lời siêu nguy hiễm, ko lẽ tôi gà đến nỗi ko biết mình đang xài máy gì, dạ xin thưa tôi xài 5233 hdh s60v5 , máy chính hãng nokia bảo hành còn 5 tháng, => ngu còn tõ ra nguy hiễm =))
bao nhiêu người down được full màn hình có mỗi bạn ko full nói cái gì?
Riêng về độ gà ấy khoe cái 5233 bảo hành còn 5 tháng thì biết thế nào rồi
Tôi hack máy từ khi không có fw cho 5233 mà hello ox cũng ko sài đc,trên opda của tôi vẫn còn nick,có cần up ảnh lên để thấy cái ngày tôi đi sight phần mềm là ngày nào không?Xin thưa là tôi mua hồi tháng 2 năm 2010,tính ra là hơn 1 năm có lẻ?
Chả qua là dùng phần mềm chùa nhiều quá cũng ngại nên làm cái nick đóng góp vài bài.Còn vọc vạch á,từ khi tôi còn down chùa mấy trò trên tinhte và pda có lẽ bạn chưa có máy mà dùng.