• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[GANE HAY]Lines Deluxe s60v5 của colorbox

lord19872007

bao nhiêu người down được full màn hình có mỗi bạn ko full nói cái gì?
Riêng về độ gà ấy khoe cái 5233 bảo hành còn 5 tháng thì biết thế nào rồi
Tôi hack máy từ khi không có fw cho 5233 mà hello ox cũng ko sài đc,trên opda của tôi vẫn còn nick,có cần up ảnh lên để thấy cái ngày tôi đi sight phần mềm là ngày nào không?Xin thưa là tôi mua hồi tháng 2 năm 2010,tính ra là hơn 1 năm có lẻ?
Chả qua là dùng phần mềm chùa nhiều quá cũng ngại nên làm cái nick đóng góp vài bài.Còn vọc vạch á,từ khi tôi còn down chùa mấy trò trên tinhte và pda có lẽ bạn chưa có máy mà dùng.

bác test link của bác chưa, tui cũng 1/4 màn hình đây,ng ta góp ý đúng mà lại k chịu kiểm tra lại để hoàn thiện tốt hơn,ở đó tỏ ra mình giỏi lắm,dù gì cũng tks bác post game

OnlineNo1

Line Deluxe: http://www.mediafire.com/?1kpjibz23p8c78n
Mình test ở link này (Link của bạn @vuongngocdoan), thì ok nhé. Giao diện menu = Tiếng Việt =)), cũng đáng tự hào đấy, nhưng mà nút undo và redo bên trong = tiếng anh :). Nói chung là chơi OK và rất mượt nhé.
Đang dùng 5800 cfw n97 v30.

vuongngocdoan

Mình down trực tiếp trên ovi rồi share cho các bạn mà, nên đương nhiên có tiếng việt :)

Binkutebin

Không hiểu sao cứ sử dụng trái phá gần với trái đó thì bị văng ra ngoài! Không biết có ai bị zậy không?

vietoanphudu

Nhdhung

Không hiểu sao cứ sử dụng trái phá gần với trái đó thì bị văng ra ngoài! Không biết có ai bị zậy không?

Tui cũng zậy. Công nhận game hay, đồ hoạ đỉnh, nhưng mà chơi cứ bị out hoài, bức xúc >>> đã xoá