• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

{GBA Game} Dragonball Adventures HAy MiỄn ChÊ

tiephien1

Here!
Tặng bạn. Chép vào !:\System\Apps nhé!
http://up.gocmobile.net/upzone/?id=1815

Nếu bạn có xài jbak taskman thì khi sd file set này của mình, vào jbak, bấm nút nguồn.
Đt sẽ tắt mh hoàn toàn, muốn hiện thì bấm nút nguồn lần nữa :D
Down nhanh dùm mình!
Up = đt k biết nó sống đc bao lâu :|

thank bạn nhiều. mình đang dùng Light Control v1.36 cũng có chức năng tắt cả đèn màn hình và đèn bàn phím

Auto

Thì file set mình set có sẵn nút nguồn như thế rồi, bạn xài thì xài, k thì...thôi :D

070852619

cho em xin cái key cho cái trình giả lập được không dậy em tìm quài ma làm không được giúp em với
IM 3557400278304
thank nhiều nha

angel9z

có bác nào giúp e cái,e chơi đến gì đó e cũng k nhớ nữa^^ nói chung là wanh' xong tàu 7 7 là màn đó,chả biết chơi sao mà nhảy xuống cái cửa lụm đc bình máu là đứng dưới luôn,k nhảy lên đc vì wa' cao,help...help... (e sẽ up hình chỗ đó sau)

angel9z

rớt xuống cái hố,loay hoay cả buổi cũng bó tay,có cách nào lên k bác nouvo

BadboyC

nhảy vào tường, vừa đụng tường ấn nút wa hướng muốn nhảy + ấn nút nhảy cái nữa là đc
// Game này minh chơi từ 10h đến 4h sáng là hết @@

angel9z

nhảy vào tường, vừa đụng tường ấn nút wa hướng muốn nhảy + ấn nút nhảy cái nữa là đc
// Game này minh chơi từ 10h đến 4h sáng là hết @@

ok đa tạ bác,để thử 1 phát xem có đc k.

chiuthatday

có bác nào giúp e cái,e chơi đến gì đó e cũng k nhớ nữa^^ nói chung là wanh' xong tàu 7 7 là màn đó,chả biết chơi sao mà nhảy xuống cái cửa lụm đc bình máu là đứng dưới luôn,k nhảy lên đc vì wa' cao,help...help... (e sẽ up hình chỗ đó sau)

mình cũng từng vấp ở đó, loay hoay mãi không nên được, đành load lại và bỏ qua đoạn đó, mãi sau này mới biết đoạn đó sôngôku muốn ăn máu thì phải có cái gậy như ý dài lúc nào cũng được hoặc phải có krilin mới được

datvietdatviet

mình cũng từng vấp ở đó, loay hoay mãi không nên được, đành load lại và bỏ qua đoạn đó, mãi sau này mới biết đoạn đó sôngôku muốn ăn máu thì phải có cái gậy như ý dài lúc nào cũng được hoặc phải có krilin mới được

bạn nào cho mình xin tệt tin đính kèm của game này đc khôg.mình down bằng đt khôg down dc link.thanks

boykotien

Hic mình dơn dzìa xog chép dzô máy E63 nó ko hiểu file .GBA là file gì sao chạy setup g?? Mình gà wá... ai chỉ mình với...

z01222282682

Hic mình dơn dzìa xog chép dzô máy E63 nó ko hiểu file .GBA là file gì sao chạy setup g?? Mình gà wá... ai chỉ mình với...
file *.GBA là file game,muốn chơi dc thì phải dùng pm giả lập Vbag,bạn tìm trên 4rum là có ah:D chúc vui

stupid1314

Hic, sao đang chơi giữa chừng tự dưng bị out ra. Chơi lại vẫn bị out, nản ghê. Hok biết bị sao nữa, nhờ bạn nào biết chỉ dùm với.

datvietdatviet

Ae cho mình hỏi là sao đang chơi game thì bị thế này
mấy lần rồi bị ourt (đã có code vbagx).ae nào biết chỉ mình với và save game ở đâu.thóat ra toàn phải chơi lại

Chỉnh sửa cuối:

anhtrangtan

mình mới dùng dt dùng HĐH nên k hiểu rõ lắm. cho m hỏi khi tải xong rồi thì làm sao cài vào máy để chơi đc? game này có chơi trên n81 8g đc k?:|