• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

{GBA Game} Dragonball Adventures HAy MiỄn ChÊ

skyga9x

e ko bik cách down
tải trình giả lập về rồi sao nữa? e down dc cái giả lập ròi down típ cái game xong copy dô phần giả lập mà kũg ko cài đc e kòn gà lắm xin các bác chỉ cặn kẽ dùm e thanks

r0nkut3

e ko bik cách down
tải trình giả lập về rồi sao nữa? e down dc cái giả lập ròi down típ cái game xong copy dô phần giả lập mà kũg ko cài đc e kòn gà lắm xin các bác chỉ cặn kẽ dùm e thanks

Bạn cài file .sis vào máy. Tiếp đến copy DragonballAdventures.gba vào máy
dùng x-plore chạy file .gba là tự nó cài vào phần giả lập gba thôi. Lần sau muốn chơi thì bật giả lập lên là có trong đấy rồi.:)):))

vivataba

giúp mình cách cài game này với híc mình dùng n85 lần đầu chơi thử loại game này hihi

toontoonx

E chơi đến cửa FILAP có hòn BI SẮT lăn wa :(( E ko bt nhảy wa nó kỉu j :(( ai chỉ em vs

tony_jc87

E chơi đến cửa FILAP có hòn BI SẮT lăn wa :(( E ko bt nhảy wa nó kỉu j :(( ai chỉ em vs

bạn nháy 2 ,3 lần nút chạy sang 1 hướng,ở phần đấy là hướng trái nhé,nó có cái khe nấp vô đấy chờ đá lăn qua là xong. :d

tony_jc87

ở bài độc nhãn ý,đánh trong lâu đài của nó,có đoạn vào cửa để ăn dòng máu thứ 4 ý,xong k làm sao nhảy lên được,ai biết chỉ e cái nào :((

toontoonx

bạn nháy 2 ,3 lần nút chạy sang 1 hướng,ở phần đấy là hướng trái nhé,nó có cái khe nấp vô đấy chờ đá lăn qua là xong. :d

Có cái khe để mình nấp, nhưng hòn BI SẮT lăn wa, nhảy lên thì lại có HÒN khác hiện ra lun :( ko làm sao mà wa đc, ai giúp E nhanh vs :((

tony_jc87

Có cái khe để mình nấp, nhưng hòn BI SẮT lăn wa, nhảy lên thì lại có HÒN khác hiện ra lun :( ko làm sao mà wa đc, ai giúp E nhanh vs :((

có 2 lần nó lăn thế thôi mà :d
lần sau bạn nhảy lên,cứ nháy chayh nhanh 1 mạch vào,nó lại chui vào tiếp 1 cái hốc nữa,đừng đi từ từ,nhìn thấy hòn đá mới chạy thì k kịp đâu nhớ :)
cứ save game lại,xong chạy vài lần chết là có kn ý mà :D

tien714

Bạn có thể chỉ mh những nút phối hợp tuyệt chiêu đc ko?và khi nào mới ra được

kissandbye

Hix e cài giả lập gba rồi chơi đc naruto,với mấy trò khác rồi thế mà cài trò này vào trắng xóa ko chơi đc là sao:((

THCN

Bạn có thể chỉ mh những nút phối hợp tuyệt chiêu đc ko?và khi nào mới ra được

Ấn giữ phím 8 (R) để vận nội công rồi buông ra để chưởng đòn kamehaha (kamejoko), đòn mạnh hay yếu tùy thuộc vào thanh năng lượng phía dưới.

Trong chế độ đấu đơn chờ năng lượng lên đầy ấn phím 8 (R) rồi ấn phím 7 (L) để tung tuyệt chiêu.