• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

{GBA Game} Dragonball Adventures HAy MiỄn ChÊ

lovevitalk

Ua game này down mải mới xong mà giải nén ra không dc.các bác cho em xin link khác đi.thanks

panrai

Super V.I.P
Pdaviet đâu hết mà sao không giúp thằng lovevitak đi.game này down vê đuôi gba thì giải nen kiểu gì

mỗi người có công việc riêng bạn à,nếu bạn ko chỉ thì thôi,chứ đừng dùng những từ ngữ khó nghe vậy~X(

hakudo2408

gba là viết tắt của gameboy advance, những file .gba là dành cho giả lập vbag trên đtdđ và giả lập visual boy advance trên pc chứ ko phải giải nén giải neo j cả :| chơi giả lập thà chơi = gameboy còn hơn :ar! Muốn down game thì vào http://dgemu.com hoặc http://romulation.net

nguyetgiangcoda

các bác làm ơn cho em hỏi có cách nào kết nối "dạng tay-cầm-chơi-game của điện-tử-băng" với n95 qua bluetooth không, em qua bên tinhte thấy N900 kết nối được với tay-cầm-game được đó, chơi hái nấm mario đã luôn. không biết các bác có cách nào làm được như vậy cho s60v3 không, nếu được thì giúp em với, em vô cùng cảm ơn các bác.

demxuanthu

nguyetgiangcoda
các bác làm ơn cho em hỏi có cách nào kết nối "dạng tay-cầm-chơi-game của điện-tử-băng" với n95 qua bluetooth không, em qua bên tinhte thấy N900 kết nối được với tay-cầm-game được đó, chơi hái nấm mario đã luôn. không biết các bác có cách nào làm được như vậy cho s60v3 không, nếu được thì giúp em với, em vô cùng cảm ơn các bác.
mh đã đc xem giới thiệu về các tính năng của N900 rồi... Chỉ có N900 mới làm đc như vậy.. Nên muốn vậy bn phải sắm N900 rồi. S60v3 máy nào có đg AV kết nối với tivi và dùng đt chơi trên màn hình tivi thôi..

datvietdatviet

ae nào up vbang hay v gì ấy e xin nha.mới dowm game này về mà khôg biết tưởg giải nén ra rồi chơi hoá ra khôg fải.mà có vb nửa thì làm thế nào để chơi hả mấy bác.mình khôg co pc liệu có chơi đc không vậy.thanks

Chỉnh sửa cuối:

Auto

Bạn phải đi tìm và đọc để tham khảo, lấy kinh nghiệm cho bản thân.
Chứ giờ mình đưa ngay file cho bạn sẽ khỏe hơn ngồi bấm lọc cọc ntnày! Nhưng mình muốn bạn nhận ra là phải tìm hiểu, đọc hd 1tí.
Muốn chơi game này, phải tìm pm vbag ver 1.25, cần có magickey để chơi hay hơn, nhưng pm magickey phải cài đặt nhiều thứ nữa. Nên nhất định bạn phải đi đọc 2topic về 2pm này.
Bạn đi đọc 2topic về 2pm này nhé!
Mình cũng online via mobile như bạn đấy! Quanh năm suốt tháng cũng mobile.

demxuanthu

datvietdatviet
ae nào up vbang hay v gì ấy e xin nha.mới dowm game này về mà khôg biết tưởg giải nén ra rồi chơi hoá ra khôg fải.mà có vb nửa thì làm thế nào để chơi hả mấy bác.mình khôg co pc liệu có chơi đc không vậy.thanks
Pmềm Vbagx V1.25 crack binpda :http://sharemobile.ro/download.php?id=360667
Sau khi install xong bạn chép game *.gba vào !/data/other/vbag là chơi đc.

tiephien1

ngày trước dùng 6600 cũng đã phát đảo game này. giờ mình dùng N95, muốn chơi lại và có thể chơi bằng 4 phím điều khiển nhạc thì làm cách nào các bạn nhỉ? chơi như kiểu game của n-gage ấy :D

tiephien1

Dùng pm magickey đó bạn!

mình đã thử rồi nhưng rất tiếc là không được, thậm chí ấn play thì nókhởi động pm nghe nhạc. đau đầu thật

Chỉnh sửa cuối:

Auto

Vào magickey chọn sid là 0X20010f59 nha bạn. K phải bấm 1 rồi chọn icon vbag là đc đâu. Edit sid nhé!

tiephien1

Vào magickey chọn sid là 0X20010f59 nha bạn. K phải bấm 1 rồi chọn icon vbag là đc đâu. Edit sid nhé!

có phải theo ý bạn là như thế này kông nhé.
chuyển sang tap KeyMap List rồi đặt các pím và lưu lại
sau đó chuyển sang tap App List, chọn ứng dụng GBA, chọn key là key mình vừa tạo lập và chỉnh sid là 0X20010f59.
cho magic key chạy ẩn là được haylà thoát magic key hả bạn. thank

tiephien1

Thoát là xong rồi đó :D

không được rồi bạn ơi. sau khi cài đặu thì 4 phím chơi nhạc không có tác dụng mà ấn vào nút play thì lại vào nghe nhạc. potay
mà co pm nào mà khi ấn phím thì đèn màn hình dt không sáng không bạn nhỉ. vì mình chơi game bằng màn hình ti vi mà. :D

Auto

Nếu bạn có xài jbak taskman thì khi sd file set này của mình, vào jbak, bấm nút nguồn.
Đt sẽ tắt mh hoàn toàn, muốn hiện thì bấm nút nguồn lần nữa :D
Down nhanh dùm mình!
Up = đt k biết nó sống đc bao lâu :|