• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GDesk(iDesk) trên 5800

anhky

cái này em test cách đây 2 tháng rồi, đẹp thì có đẹp nhưng ko tiện, nếu các bác vẫn thích dùng kiểu nhái đó thì down my phone 2.10 về mà dùng

PM này dùng để thiết kế theo ý mình chứ ko fai nhái bạn X_X

dangminhduc69

em có thấy tự làm đâu, toàn cop của người khác rồi cài luôn vào máy mình mà, nếu có pm cho mình tự làm theo ý tưởng của mình thì hay quá hiii

TruongHan

Super V.I.P
em có thấy tự làm đâu, toàn cop của người khác rồi cài luôn vào máy mình mà, nếu có pm cho mình tự làm theo ý tưởng của mình thì hay quá hiii

Bạn có thể tự tạo giao diện,icon,sắp xếp theo ý mình mà,giỏi hơn nữa thì mài mò tạo file gdd luôn,cái này mình chưa tìm hiểu cách làm nên ko giúp được rồi :)

ngoanrazor

Well-Known Member
HTC Hero trên nền Gdesk

Xem clip demo tại đây
http://www.youtube.com/watch?v=7vqyu4s8NLA&feature=player_embedded

Linkdown : http://www.4shared.com/file/127539856/b47e2981/HTC_Hero.html

Ps:trong file này có kèm theo bản Gdesk v0.33g Signed :)

Posted via Mobile Device
HTC hero này nguy hiểm lắm,em chạy file htc này là die máy lun.fải tháo thẻ nhớ ra format lại máy.làm thử 2 lần rồi lần nào củg die máy lun (T_T)

TruongHan

Super V.I.P
Posted via Mobile Device
HTC hero này nguy hiểm lắm,em chạy file htc này là die máy lun.fải tháo thẻ nhớ ra format lại máy.làm thử 2 lần rồi lần nào củg die máy lun (T_T)

Bạn cài bản Gdesk v0.33g Signed chưa?:-/

ngoanrazor

Well-Known Member
Bạn cài bản Gdesk v0.33g Signed chưa?:-/

Posted via Mobile Device
Cài rồi pác ah.cái chính ở đây là file htchero.gdd .khi load file này thì ổ C chả còn 1kb nào cả.fải tháo thẻ ra (máy mới khởi độg đc) rồi format máy.làm 2 lần rồi kết wả như nhau là die.gdesk em kài ở thẻ nhớ

TruongHan

Super V.I.P
Posted via Mobile Device
Cài rồi pác ah.cái chính ở đây là file htchero.gdd .khi load file này thì ổ C chả còn 1kb nào cả.fải tháo thẻ ra (máy mới khởi độg đc) rồi format máy.làm 2 lần rồi kết wả như nhau là die.gdesk em kài ở thẻ nhớ

Vậy mình nên xóa cái HTC đó để tránh tình trạng các mem khác phải format lại máy,mất công,chờ bản fix vậy :(

hamnghi

may anh cho em họ sao em cai dat GDesk.0.33d.SIS và tất cả các plugins trong thư mục gDesk For 5800 . no bao la chung chi bj loi la sao zay may anh chi em dum voj

tamtn1983

may anh cho em họ sao em cai dat GDesk.0.33d.SIS và tất cả các plugins trong thư mục gDesk For 5800 . no bao la chung chi bj loi la sao zay may anh chi em dum voj

hack fone đi bạn là nó hết báo vậy à:-?

thanhlong0189

bạn ơi sao mình cài đặt đầy đủ hết rùi vào desigh >>>load desigh là cái file .gdd mà sao vẫn k đc nhỉ?? bạn có thể chỉ giúp mình đc k???

TruongHan

Super V.I.P
bạn ơi sao mình cài đặt đầy đủ hết rùi vào desigh >>>load desigh là cái file .gdd mà sao vẫn k đc nhỉ?? bạn có thể chỉ giúp mình đc k???

bạn cài bản 0.33g signed xem,cài đầy đủ các file,khởi động lại máy.có nhiều giao diện .gdd,bạn test hết xem nhé