• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GIẤC MƠ CỦA CÁC BẠN ĐÊM QUA LÀ GÌ???

Status
Không mở trả lời sau này.

chaopac

đêm wa mơ cầm cái vertu 7500$ rùi..................chạy rớt dép vì bị đuổi theo (còn bị đáp đá), sáng ra thức dậy thấy đầu sưng 1 cục=>chạy xuống kiểm cái vertu, vẫn còn :)):))

lemon184

Mình mơ thấy người gì bà con đã chết cách đây 1 năm về thăm. Như vậy là hên hay xui vậy.

Auto

Mình mơ thấy người gì bà con đã chết cách đây 1 năm về thăm. Như vậy là hên hay xui vậy.

"Dì" chứ hỗng phải "gì" đâu :D
Hên rùi...Dì về thăm tết...Dì...lì sì :D

Posted via Mobile Device

Auto

Hôm qua tớ nằm mơ có đeo cho ai đó 1chiếc nhẫn...nhưng k rõ là ai :((
Posted via Mobile Device

thanhnam711

Các tv chú ý nè, nếu có nằm mơ thấy người thân đã khuất rủ đi đâu thì nhất quyết không đi nhé, mình nghe người lớn nói nếu mình mà đi là dễ bị đột tử lắm đấy. Các bạn tin thì làm theo không tin thì không làm đừng chửi mình mê tín nhé :D:D

thanhnam711

Đêm qua mơ đc làm admin pdaviet, tha hồ thăng cấp cho anh em và cho Kojiro, Congvoi, Minhthang.... làm thành viên cấp 1 =))

MinhThang

Manager
Đêm qua mơ đc làm admin pdaviet, tha hồ thăng cấp cho anh em và cho Kojiro, Congvoi, Minhthang.... làm thành viên cấp 1 =))

Thằng này nó nói xấu cán bộ mọi lúc mọi nơi, không biết lão KJR nhà ta có biết không?X-(X-(X-(

Status
Không mở trả lời sau này.