• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GIẤC MƠ CỦA CÁC BẠN ĐÊM QUA LÀ GÌ???

Status
Không mở trả lời sau này.

Auto

Tớ thấy tụi girl hay mơ gặm karốt lém đấy :))

àh...thì...
sặc máu hic thì ra mấy pác nói carot là...là...l...à...
haizzzzzzzzz
em mơ thấy sao nói zậy hà!
gặm karot uống ken ;;)

thanhnam711

Ặc đúng là đại gia, tớ có nằm mơ cũng chỉ dám mơ mình uống bia tươi thôi =))

Auto

Thật thì mơ mộng nhiều ghê!
Hôm wa mơ pé ấy về với mình.
Sáng ra lủi thủi xơi côm nguội :D
Posted via Mobile Device

AnhPheCT

Đêm qua Tui mơ ước chi đừng có cái tết này!!! Đó là cái tết đau buồn nhất trong đời mình!!! (Bố mình vừa mất vào ngày 29 tết!!!! hu hu hu!!!)

vanhuan

Đêm qua Tui mơ ước chi đừng có cái tết này!!! Đó là cái tết đau buồn nhất trong đời mình!!! (Bố mình vừa mất vào ngày 29 tết!!!! hu hu hu!!!)

Xin có lời chia buồn với gia đình anhphe076:(
Hãy cố gắng lên nhé anh!
=D>

poison071089

Xin chia buồn cùng anh!tết mà vậy thì tiếc thật !

Posted via Mobile Device

vanhuan

Đêm qua nằm mơ thấy trong ngày Valentine người yêu tặng một bó hồng tươi thắm và một hộp quà hồi hộp mở quà thì thấy nàng tặng cho mình một con Pocket PC HTC Touch HD mới cứng và đen tuyền cực đẹp mình vội vàng tặng cho nàng một nụ hôn nồng cháy mới nhắm mắt được 2 phút thì chuông điện thoại reo tỉnh dậy thấy tiếc.......và con Touch HD cũng bay theo mây khói!!!
:(:D
Bạn nào có giấc mơ giống mình không????

dha6892

đêm qua mơ thấy đi xem live show của red hot chili peppers ở bên Ireland, đang phê thì có thằng nó móc mất cái atom trong túi quần. Thế là cuối cùng mất cả vui, giấc mơ đẹp thành ác mộng :(

zalman

Đêm nào cũng ngủ 1-2h sáng.Nằm xuống là ngũ luôn nên 1 năm nay chưa mơ lần nào

HotelHoangMinh

Đêm qua nằm mơ thấy được ngồi gần và ...hôn Tăng Thanh Hà giống thanhnam711 vậy, hi..hi...hi

thanhnam711

hihiii tăng thanh hà chia tay Cường đô la rồi, bạn minh euro nhập cuộc lúc này là hợp lý :D:D:D

IPHONE12

toàn jấc mơ "vô đối" e toàn mơ bị gáj đưa vào nhà nghỉ thuj.huhu.có aj mơ như e k?

thoisuhangngay

Đêm qua nằm mơ thấy trong ngày Valentine người yêu tặng một bó hồng tươi thắm và ...Bạn nào có giấc mơ giống mình không????

- Ngày Tình nhân mà nữ tặng hoa hồng cho nam thì thực tế hiện tại có lẽ ..."xem lại"!!!:-?? (xảy ra trong giấc mơ thôi!)
- Mình thì không có giấc mơ như thế!:)) Bạn nào có giấc mơ như bạn vanhuan không nào?

Status
Không mở trả lời sau này.