• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GIẤC MƠ CỦA CÁC BẠN ĐÊM QUA LÀ GÌ???

Status
Không mở trả lời sau này.

hita_618

đêm wa mưa to gió lớn nằm xuống là lăn đùng ra ngủ chẳng mơ j` hết, tỉnh zậy thì trời đã sáng trưng :-"

binhminhmuon

Hôm qua nằm mơ thấy cầm tay PA di dạo, nhưng đang đi bất ngờ trời đổ mưa và trong lúc đang trú mưa thì bị cướp...>:)

fendi

Mấy hôm nay việc quá trời, toàn ngủ 1 mạch tới sáng hông à...Nhưng trước khi đi ngủ thì luôn muốn ngủ ngon nên nếu có mơ thì chỉ mơ toàn mộng đẹp hông à. Để hôm nào mơ thấy có gì dzui sẽ post lên cho mọi người "tham khảo" hehehe..

trongtints

Gần đây nằm mơ thấy Bà Xã có Baby giờ có thiệt he he he mừng quá luôn.!!!!

maitaison

hiện tại em đang gà gật buồn ngủ nhưng chợt tỉnh dậy vì mình vừa mơ thấy mình nằm trên 2.10^9 $ hế hế tưởng là thật hóa ra chỉ là mơ

Anhtoitb

Đêm qua anh mơ, mơ được dắt tay em đi hái trộm dâu da phía ven đê và 2 đứa lại nằm lăn trên thảm cỏ để nói về những mơ ước sau này! Anh mơ thấy em của ngày xưa yêu dấu!

HienHLC

Hôm qua em mơ gặp bác Hồ, bác cho em nhiều xiền nhưng tỉnh lại chả thấy bác đâu hic hic

Status
Không mở trả lời sau này.