• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GIẢI ĐÁP THẮC MẮC CỦA THÀNH VIÊN VỚI FORUM

timban4007

Có ai pít cái hình matric(ma tran) có chữ mempdav lấy ở đâu ra không?giúp mjh download với.xin cảm ơn

ranhomang11

down bản belle 5530 không flash được, liệu có phải đổi tên gì k b?
Như thế này có bị coi là comment không đúng k.Xin BQT cho mình biết nếu sai thì sai cái gì?

boy_online01

Như thế này có bị coi là comment không đúng k.Xin BQT cho mình biết nếu sai thì sai cái gì?

Ko sai gì cả :D.

//Sao forum mình lại chặn khách ạ?

ranhomang11

Ko sai gì cả
cách đây 2 ngày vào comment thì lại bị ghi là comment đúng quy đinh, post tiếp bài thì diễn đàn báo là bị Ban nick?thế là thế nào?:O

PhamQuang

Manager
cách đây 2 ngày vào comment thì lại bị ghi là comment đúng quy đinh, post tiếp bài thì diễn đàn báo là bị Ban nick?thế là thế nào?:O

Làm gì có chuyện kỳ quặc vậy được???
Có thể nick nào đó của bạn đã bị ban. vì vi phạm nghiêm trọng QĐ chăng?

PhamQuang

Manager
Ko sai gì cả :D.

//Sao forum mình lại chặn khách ạ?

Chặn hay không chặn "khách" (thường là người vãng lai không đăng nhập) có gì nghiêm trọng không bạn?
Những nội dụng, công sức, link tải, bài vở đóng góp... của các thành viên PDAVIET chúng ta mà ai cũng có thể thu lượm được thì có đáng không bạn?
Với khách vãng vai nếu để tự do chỉ có tốn BW mà cũng chả mang lợi ích xây dựng gì forum cả do vậy vấn đề"chặn" hay "không chặn" không nên đặt ra ở đây.

thuandiennang

giải đáp giúp em với.....
tầm từ 25/06 --> 29/06 em Tìm trên Google j j đó, kích vào Pdaviet là thấy báo: Bị chặn hay band nick j j đó
e nghĩ do mình viết j đó sai chăng nên bị band IP, ko làm j đc nữa,
hôm nay dùng p1000 vào =3g thì vào đc, thử lại =pc thì lại đc ---> ko hiểu nguyên nhân

do hôm trc ko có máy tính hay điện thoại để test nên ko bít thế nào???
hay mấy hôm trc 4rum lỗi ???

MinhThang

Manager
giải đáp giúp em với.....
tầm từ 25/06 --> 29/06 em Tìm trên Google j j đó, kích vào Pdaviet là thấy báo: Bị chặn hay band nick j j đó
e nghĩ do mình viết j đó sai chăng nên bị band IP, ko làm j đc nữa,
hôm nay dùng p1000 vào =3g thì vào đc, thử lại =pc thì lại đc ---> ko hiểu nguyên nhân

do hôm trc ko có máy tính hay điện thoại để test nên ko bít thế nào???
hay mấy hôm trc 4rum lỗi ???

Nguyên nhân này chắc do mạng của bạn chăng? PV hoạt động vẫn bình thường. Tóm lại giờ đã vào bình thường thì không cần quan tâm chi cho mệt bạn à. :D

thuandiennang

pdaviet lỗi... mong admin xem giúp

tình hình là từ trước tới giờ em tìm Google đc cái link nào đó của pdaviet thì kích vào là báo Lỗi : lỗi như band nick ý,

vBulletin Message
You have been banned for the following reason:
No reason was specified.

Date the ban will be lifted: Never

nhưng vào diễn đàn duyệt thì bình thường!
lỗi này pio e vẫn bị,

mod giúp em với....

Sanvu88

Member
tình hình là từ trước tới giờ em tìm Google đc cái link nào đó của pdaviet thì kích vào là báo Lỗi : lỗi như band nick ý,
nhưng vào diễn đàn duyệt thì bình thường!
lỗi này pio e vẫn bị,

mod giúp em với....

Không phải lỗi đâu bạn nhé, mà là do 4rom để ẩn bài viết với khách vãng lai, tức là ai không đăng nhập sẽ bị như vậy. Sau khi đăng nhập lại bình thường

thuandiennang

Không phải lỗi đâu bạn nhé, mà là do 4rom để ẩn bài viết với khách vãng lai, tức là ai không đăng nhập sẽ bị như vậy. Sau khi đăng nhập lại bình thường
thế thì chỉ cần Đăng Nhập là thấy bài viết Bt ạ ?? ui, tốt quá, ^^
thanks

0902123007

help

mod oi giup em em hok viet dc tieng viet trang dien dan pda ( cac trang khac ok nha ) em toan phai vao trang khac viet tieng viet roi post vao trang pda ( tu khi em bi mot the vang ) ai biet giup em voi nha
thank!

mod oi giup em em hok viet dc tieng viet trang dien dan pda ( cac trang khac ok nha ) em toan phai vao trang khac viet tieng viet roi post vao trang pda ( tu khi em bi mot the vang ) ai biet giup em voi nha
thank!
Trên PC bạn cài Unikey hay Vietkey là ok mà.