• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao diện Tiếng Việt cho iPhone FW 2.x

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangkarate

Khi ở chế độ LOCK, màn hình hiện giờ vẫn là ENGLISH, chứ không phải là kiểu tiếng việt!???

mmm159

anh ơi em làm theo anh Trường hướng dẫn mà máy đơ rùi , chỉ hiện lên qua táo không làm được gì? Giờ phải làm thế nào hả các anh?

XuanTruong

Super V.I.P
chỉ hiện lên qua táo không làm được gì? Giờ phải làm thế nào hả các anh?

Thấy toàn TÁO thì Restore lại chứ seo?:)) Mà Topic này có phải Mình hướng dẫn đâu nhỉ?:-?:-??

XuanTruong

Super V.I.P
nó ko nhận USB ko restore đc anh a ? Máy giờ ko khác gì cục sắt anh a .

Máy không nhận USB thì do PC chứ đừng đổ lỗi cho iPhone nhé! Đưa được iPhone về chế độ DFU thì phần còn lại sẽ thuộc PC!>:)

mmm159

DFU là chế độ quả táo hả anh ? Hình nhu ko phai do PC vì em copy TV vao rôt xong Ip đơ ko nhận USB anh a. Trong topic cũng có người bị giống em mà chưa sửa được .

daosicz

Mình cũng bị như bạn mmm159,phải đi cài lại!!!! Bấm nút Home+Nút tắt,sau đó giữ nút tắt để restore xem có đc k? K thì đưa đi sửa thôi,k sợ đâu.Đen quá 4 ngày cài lại máy 2 lần.

mmm159

em tìm được cách restore rồi , nhưng giờ em ở FW 0.0 thì phải lên FW nào co lên thẳng được FW 2.2.1 Custom ko a ?

trungphuong1234

qua tuyệt đấy nhưng mình vẫn thích dùng tiếng anh hơn vì là bản gốc nên để vậy dùng tốt hơn khỏi phải fix lõi gì hết thank bác

daigiakh

Sau khi cài Tiếng việt iphone 2.2.1 của em khởi động không đc

Sau khi cài tiếng việt em chép appli và system vào iphone sau đó khởi động lại thì cứ hiện quả táo. huhu. Itune thì cũng không nhận . Em lần đầu tiên xài iphone mông các anh giúp đỡ

coochie

restore thôi, hihi dùng IP ăn táo là chuyện BT đấy mà. 2.x còn đỡ chứ 1.x chuyện cơm bữa :D

XuanTruong

Super V.I.P
Sau khi cài tiếng việt em chép appli và system vào iphone sau đó khởi động lại thì cứ hiện quả táo. huhu. Itune thì cũng không nhận . Em lần đầu tiên xài iphone mông các anh giúp đỡ

Hỏi một nơi thôi nhé! Restore lại máy rồi Add mấy Source của Việt Nam vào Cydia mà cài cho lành khỏi phải kêu!:D

dinhquy

Mình làm y như hướng dẫn(làm lui làm tới phải 5 lần) mà vào setting cung k có tiếng việt cho mình chọn, còn cách kia cua bác X Trường thì mình không biết làm vì mình mới dùng IP. Chán thật, có bro nào biết vì sao không? FW mình đang dùng là 2.2.1 custom

HHN

Well-Known Member
Mình làm y như hướng dẫn(làm lui làm tới phải 5 lần) mà vào setting cung k có tiếng việt cho mình chọn, còn cách kia cua bác X Trường thì mình không biết làm vì mình mới dùng IP. Chán thật, có bro nào biết vì sao không? FW mình đang dùng là 2.2.1 custom

Nếu đang dùng FW 2.2.1 custom thì vào trong Setting - General - International - Language Rồi cuộn xuống dưới cùng xem có tiếng Việt không, hiện tôi cũng đang dùng FW này, thấy có tích hợp sẵn TV rồi mà.

dinhquy

Nếu đang dùng FW 2.2.1 custom thì vào trong Setting - General - International - Language Rồi cuộn xuống dưới cùng xem có tiếng Việt không, hiện tôi cũng đang dùng FW này, thấy có tích hợp sẵn TV rồi mà.

không có bác ah, mình làm lui làm tới nhiều lần lắm rồi. Hay cái FW mình đang dùng có vấn đề? Mình đang tim cái FW 2.2.1 custom của bác Trọng ma kiếm mấy ngày rồi không ra. Chán thật!

888x888x888

mình tìm cái này lâu rùi, định mang ra tiệm nhưng lại thôi, thank nhiều nha
à mà bạn nên nói rõ hơn 1 tí : chép 2 thư mục APP và Setting vào root chứ lúc đầu mình chép cả TiengViet2.2.1 vào..hì...hì..

Status
Không mở trả lời sau này.