• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Google Map v3.0.1.6 - Đã cập nhật tên đường cho VN (trag 5)

duonghoang79

Bạn ơi bản mới nhất bgiờ là bản này ah?sao mình cài nó báo là bản 3.00 ai biết chỉ dùm:O

duonghoang79

bản này so với bản 3.0.1.5 có gì khác ko các bạn?có cập nhật thêm đc gì ko nhỉ ???????:-?

Hoden

Super V.I.P
bản này so với bản 3.0.1.5 có gì khác ko các bạn?có cập nhật thêm đc gì ko nhỉ ???????:-?

là bản cập nhật thì tất nhiên là cải thiện tốc độ.sửa những lỗi của bản trước.

WiSoul

sao GM của em hok hiện nóc nhà như trog hình zậy? xài wifi mà sao nó hiện như zúg như zầy nè

rồi phóg to ra nữa nó hok chịu to ra, chỉ mờ mờ cái hình ở trên lại thoai :((

LeMyChinh

sao GM của em hok hiện nóc nhà như trog hình zậy? xài wifi mà sao nó hiện như zúg như zầy nè

rồi phóg to ra nữa nó hok chịu to ra, chỉ mờ mờ cái hình ở trên lại thoai :((

trùi ui.option => xem chế độ vệ tinh nhá há há.=)) rùi cứ dấu + mà chơi là thấy mái nhà ngay thui:p

Hoden

Super V.I.P
mình có cách đễ cập nhật vị trí bạn bè lâu rùi nhưng không dám post lên sợ các bạn cười rằng cách cũ xì:p:p nhưng mình muốn cho các thành viên mới biết cách sử dụng nếu bạn nào chưa biết thì làm nha còn biết rùi đừng chê bài này cũ nha,.cũ mà chưa biết cũng là mới

sau đây là bài hướng dẫn
trước tiên các bạn phải tạo 2 tài khoảng gmail trên pc 1 là cho bạn và 1 là cho máy của người cần truy câp nha (người iêu chẳng hạn)

khi 2 máy tạo xong gmail.và bắt đầu mở goodgle map lên
vào latitude
nhập gmail vừa đăng nhập và pass

sau dó add gmail của người bạn cần tìm
lưu ý: hỗ trơ cho máy có gps nha từ n81 trở lên

hay lắm đấy kiểm soát người ieu trong tầm tay bạn hết chạy

thấy hay tiện tay thank mình phát thật kêu nha

Chỉnh sửa cuối:

cacha

lưu ý: hỗ trơ cho máy có gps nha từ n81 trở lên ( vậy làm sao mà mình biết dược Số DT dó dang ở dâu dược ? thank Bạn nhiều ) bạn có thể chĩ cụ thề kg ?

Hoden

Super V.I.P
lưu ý: hỗ trơ cho máy có gps nha từ n81 trở lên ( vậy làm sao mà mình biết dược Số DT dó dang ở dâu dược ? thank Bạn nhiều ) bạn có thể chĩ cụ thề kg ?

nó không hiển thị số điện thoại mà hiện gmail của người dó lên. bạn vào tùy chọn > latitude rồi click vào gmail người bạn cần tìm ,với điều kiện người bạn cần tìm cũng đang mở google map nhé.và sẽ hiên địa điểm người đó

WiSoul

trùi ui.option => xem chế độ vệ tinh nhá há há.=)) rùi cứ dấu + mà chơi là thấy mái nhà ngay thui:p
ờ, thì coi vệ tinh roài bà, nhưg mà tui bấm dấu cộg tui chờ wài nó hok lên tui mới hỏi chớ rãnh wá hỏi bà :((

Hoden

Super V.I.P
ờ, thì coi vệ tinh roài bà, nhưg mà tui bấm dấu cộg tui chờ wài nó hok lên tui mới hỏi chớ rãnh wá hỏi bà :((

vậy wifi hoặc gprs của bà chạy với tốc độ rùa bò lật ngủa,của mình ấn phát lên liền

WiSoul

vậy wifi hoặc gprs của bà chạy với tốc độ rùa bò lật ngủa,của mình ấn phát lên liền

ai bék, wifi mà rùa nữa bà :)) thấy máy báo 3 nấc mừh :-??
Nếu Wifi rùa dậy để tui mua xăg tốt cái wán càfê đây cho rồi :))

Hoden

Super V.I.P
ai bék, wifi mà rùa nữa bà :)) thấy máy báo 3 nấc mừh :-??
Nếu Wifi rùa dậy để tui mua xăg tốt cái wán càfê đây cho rồi :))

vậy nên đi mua xăng đi tui ủng hộ bà sẳn tay thảy 5800 vô đó luôn.sr MOD spam xả stress

dat_than

Chào các bác,

Nhà em đang xài một con HTC Touch Cruise 09 như khi nhà em download cái file mà bác cho thì máy chạy không được, nó báo "unknown application". Không biết nhà em có cần cài thêm chương trình nào nữa không, mong các bác chỉ giáo. Xin cảm ơn.

bang3lang

Chào các bác,

Nhà em đang xài một con HTC Touch Cruise 09 như khi nhà em download cái file mà bác cho thì máy chạy không được, nó báo "unknown application". Không biết nhà em có cần cài thêm chương trình nào nữa không, mong các bác chỉ giáo. Xin cảm ơn.

HTC Touch Cruise 09 là dòng Window Mobile chứ ko phải Symbian bạn nhé . Bạn sang nhầm Box rồi , bạn muốn tìm Soft cho máy của bạn thì bạn sang Box hệ điều hành Window Mobile tìm nhé , chúc vui !

tamida

Em thấy cái Lattude của Google hay đấy, bác nào chuyên sửa đth hay thích cafe ở HN thì add nick em vào, thỉnh thoảng cafe nếu thấy gần nhé nick em ở Lattude là thetuyen84

LeMyChinh

cái jie` vậy trời.:-/
chán wa' mod ơi bài này em coi mấy lần rùi thì phải mà chẳng thể hiểu bao jo mới hài chứ:mad:)

nganha1972

Đã có bài về Google Map của anh JackPham rùi màhoden. Sao kg cập nhật trong đó luôn để anh em dễ theo dõi. Lập Topic lung tung vậy ;;)

Bài của anh anh JackPham ở chổ nào vậy Bạn? sao tôi tìm không thấy! thanks!!!