• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GPSP v0.65 - Giả lập Gameboy Advance cho s60v5

Nguoi_Tuyet

Chưa hack thì sign bạn à
Máy mình cũng chưa hack(lười hack), phải mà s60v5 mà hỗ trợ kết nối với gamepad như winmo thì chơi game boy khỏi chê luôn

Bodoi1994

e xin lỗi e ấn cài đặt nhưng không cài đặt được ạ. Nó bảo chứng chỉ sao ý e chẳng biết tại sao nữa hux :(

Bodoi1994

A ơi a cho e hỏi sao e không thể mở được Navi Fimwave vậy??
Nó toàn ghi là : An error occurred when attempting to connect to the update sever ???
thế là sao hả a

Jay_Chou

Active Member
A ơi a cho e hỏi sao e không thể mở được Navi Fimwave vậy??
Nó toàn ghi là : An error occurred when attempting to connect to the update sever ???
thế là sao hả a

chỉnh lại ngày giờ đúng bạn nhé.

Bodoi1994

mà bạn ơi h mình ms để ý nó còn 1 dòng nữa

The underlying connection was closed: Could not establish trust relationship for the SSL/TLS secure channel.

Thế là sao hả bạn

wangsang1104

tình hình là mình ko có bàn phím ảo để chơi A, B như ban. nói chỉ có cai up down left right select start option thui ko có mấy nút màu lám sao chơi đây

Jay_Chou

Active Member
mà bạn ơi h mình ms để ý nó còn 1 dòng nữa

The underlying connection was closed: Could not establish trust relationship for the SSL/TLS secure channel.

Thế là sao hả bạn

lỗi kết nối server thôi bạn thử lại vào lúc khác. bây giờ là down được rồi đấy.

Bodoi1994

bạn ơi sao mình không tải được Fimwave về nhỉ??? Nó ghi như thế này nghĩa là sao hả bạn

An error occurred when attempting to download fimwave information.
[WebException]
The request was aborted: The request was Canceled

Jay_Chou

Active Member
bạn ơi sao mình không tải được Fimwave về nhỉ??? Nó ghi như thế này nghĩa là sao hả bạn

An error occurred when attempting to download fimwave information.
[WebException]
The request was aborted: The request was Canceled

chắc đang lúc load fw bạn thấy lâu quá nên bấm sang mấy fw khác :-?
bạn phải đợi nó load. có cái vòng xoay xoay góc phải ấy.