• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GPSP v0.65 - Giả lập Gameboy Advance cho s60v5

Bodoi1994

bạn ơi mình không down được FW RM-504_31.0.005_C01_prd.rofs3.fpsx này. Mình thay = FW RM-504_31.0.005_C06_prd.rofs3.fpsx này được không???

wangsang1104

cái giả lập này chơi tốn ram quá mình chơi fifa 07 mà cứ giật giật với lại chơi NFS - Most Wanted thì màn hình nó màu xanh lè có ai biết nó bị gì ko

Bodoi1994

bạn ơi bạn cài giả lập này có phải hack phone ko??? Nếu biết chỉ mình vs mình hack đến đoạn searching for phone ... Found rồi xong nó lại hiện lên thêm dòng này nữa Error reading phone init data...??/
Thế là sao hả bạn

b0m_lx

bạn ơi bạn cài giả lập này có phải hack phone ko??? Nếu biết chỉ mình vs mình hack đến đoạn searching for phone ... Found rồi xong nó lại hiện lên thêm dòng này nữa Error reading phone init data...??/
Thế là sao hả bạn

làm lại lần nữa /:))
bạn ấn nút nguồn k chuẩn thôi

Bodoi1994

thế ấn như thế nào là chuẩn giữ nút nguồn ạ hay ấn phát thả ra luôn hả bạn

Bodoi1994

xa thế hux chẳng biết trong chỗ mình có ai hack không nữa muốn chơi giả lập quá nhưng không biết hack phone :(( còn mỗi 1 bước nữa là xogn rồi mà làm mãi không xong :((

Bodoi1994

sign phần mềm là sao chỉ mình nghe thử mình không biết về vấn đề đấy @@! gà mà thông cảm nhé :D