• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Guitar Hero 3 Mobile V1.1.0

nhathuy

Game này mà kết hợp với headphone + phần mềm WOW SRS HD thì chỉ có mà mún đâm đầu vào tường :)) phê hết chỗ nói.

Mr_PDA

HAHA... Cám ơn Nhathuy nhìu lắm, mình đã hiểu tại sao mình ko thể update đc song òy, hóa ra là ko có cái 2 cái file song base ^^
Bây h đang down lại mấy bài hát bằng link của nhathuy ^^
THANX SO MÚT ^^

Mr_PDA

ax ax... vẫn ko thể update được song bằng cách copy song base files và các bài hát vào trong thư mục của hero mobile như bạn Nhathuy đã làm...
chẳng thể hiểu nổi tại sao... vì khi vào chơi và chọn bài hát thí nó lại bảo là outdated song :((
CÓ AI HELP MÌNH VỚI ^^

nhathuy

ax ax... vẫn ko thể update được song bằng cách copy song base files và các bài hát vào trong thư mục của hero mobile như bạn Nhathuy đã làm...
chẳng thể hiểu nổi tại sao... vì khi vào chơi và chọn bài hát thí nó lại bảo là outdated song :((
CÓ AI HELP MÌNH VỚI ^^

Bạn copy bài hát nào. Các bài hát down trên web khác là bài dành cho bản 1.0.6. Còn cái này là mình tự Update rồi share cho mọi người. Tất cả các bài đều ở đây nhé: http://pdaviet.net/showpost.php?p=586438&postcount=60

Mr_PDA

Mình down lại các bài hát trên link của nhathuy mà.... rồi copy cả song base cũng từ link của nhathuy luôn
và cóp cả 2 thứ trên vào programfiles/guitarhero....

Nhưng khi vào chơi thì lại ko thể chơi đc các bài hát đã cóp ( nó thông báo là outdated sog :(( )

nhathuy

Mình down lại các bài hát trên link của nhathuy mà.... rồi copy cả song base cũng từ link của nhathuy luôn
và cóp cả 2 thứ trên vào programfiles/guitarhero....

Nhưng khi vào chơi thì lại ko thể chơi đc các bài hát đã cóp ( nó thông báo là outdated sog :(( )

Lạ nhỉ :D. Mình Up Rom rồi cài đi cài lại mà copy vào vẫn chơi bình thường :-?. Mình xài cái bản đk với 5 số bất kỳ.

Mr_PDA

bản đó là bản mấy vậy nhathuy ?
cho tớ link down về đi, tớ nghĩ chắc là do khác bản thôi ^^
Kím link down hựac cho tớ cái tên của bản guitar hero mà nhathuy đang dùng nhé ^^
Thanx nhìu

nhathuy

Cũng là bản 1.1.0 thôi, nhưng bản này có thể reg bằng 5 số bất kỳ... Bạn thử xem nhé.​

Nếu không đc nữa thì cứ cắm cáp vào máy tính mà update. Để ý lúc nào nó báo "Auto Disconnecting in... " thì bấm phím OK để tiếp tục nhé.

namvu1686

Cho em xin cái register với,em down cái readme về down được cái ... nhưng lúc lấy số nó lại báo invilid T_T .ID của em : D536B355D018583C

namvu1686

T_T em cài cả bản cũ lẫn bản cr nhưng không hiểu sao khi bật nó hiện lên chữ loading rồi thoát luôn,có bác nào biết tại sao không giúp em với! :(

Úi giời,em thắc mắc tại sao không chơi được chứ có thắc mắc KG đâu,MOD đọc không kỹ đã xoá bài em.
Em chỉ hỏi tại sao em bật lên nó chỉ lên màn hình đen có chữ loading rồi lại out thôi mà?Có ai bị giống vậy không,jup em với!

Last edited by a moderator:
T_T em cài cả bản cũ lẫn bản cr nhưng không hiểu sao khi bật nó hiện lên chữ loading rồi thoát luôn,có bác nào biết tại sao không giúp em với! :(

Úi giời,em thắc mắc tại sao không chơi được chứ có thắc mắc KG đâu,MOD đọc không kỹ đã xoá bài em.
Em chỉ hỏi tại sao em bật lên nó chỉ lên màn hình đen có chữ loading rồi lại out thôi mà?Có ai bị giống vậy không,jup em với!

Có 2 lí do: có thể máy bạn thiếu ram để kích hoạt game, xem lại xem có cài nhiều quá ko, để ram free khoảng 15mb cho chắc ăn, nếu ram còn thừa thì cái còn lại là bản rom của bạn, xài 1 bản rom thuần game thử xem sao nhé! Thân!