• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Guitar Hero 3 Mobile V1.1.0

namvu1686

Hic,em dùng HTC diamond Rom V05 của bác Sonblack,ram thì em không biết xem thế nào nhưng memory nó báo storage còn free 56MB,program free32MB?Liệu có chỗ nào vấn đề không MOD Lân?

Hic,em dùng HTC diamond Rom V05 của bác Sonblack,ram thì em không biết xem thế nào nhưng memory nó báo storage còn free 56MB,program free32MB?Liệu có chỗ nào vấn đề không MOD Lân?

Bạn nhắn AVDMOD Sonblack thử game này xem sao hoặc tư vấn cho bạn 1 rom "lành" hơn nhé. Mình ko xài dòng này nên ko biết, nếu là UNI thì tư vấn cho bạn bản rom :D

giangleonhart

sao mình dùng hp 6828 mà chỉ cần vào program-> game là đã treo máy rồi, dùng expoler vào thư mục guitar hero 3 cũng treo luôn :((

giangleonhart

cái guitar hero này list nhạc chỉ chơi được có 2 bài, chỉ cần có 3 bài trở lên là nó báo out date song, kể cả copy nhạc và update, update thì nó xóa luôn bài trong storage card :(

nhathuy

cái guitar hero này list nhạc chỉ chơi được có 2 bài, chỉ cần có 3 bài trở lên là nó báo out date song, kể cả copy nhạc và update, update thì nó xóa luôn bài trong storage card :(

Lạ nhỉ :-/. Mình copy vào vẫn chơi bt. Cho dù mình Up Rom, rồi cài lại vẫn ok. Thế mới lạ :-?. Bạn thử dùng bản này xem có bị thế không nhé...

giangleonhart

mình đang dùng bản đấy mờ :|, đọc trong cái help của nó nó cũng ghi là 1 lần chỉ chơi được 2 bài thôi, những bài còn lại cần phải download :|

nhathuy

Bạn down bài hát ở đâu vậy? có phải cái này không :-/. Có lẽ phải nhờ bác Lân edit lại dùm thôi :D

Zodak

Các pro cho em hỏi tại sao em down file .cab về máy , chép vào thẻ nhớ khi setup máy báo là ko phải là 1 tệp tin cài đặt Windown CE hợp lệ :(. Em đang dùng o2 lli . nghe các bác kể mà thèm quá , ai giúp em nhanh với