• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck để cài game N-gage ko cần PC

lamanhvu

thank chủ toppic rất nhiều vì đã up lên và chỉ dẫn cách cài cụ thể như thế,mấy hôm nay mình tìm mãi mà ko có cái nào xài đc(nào là app trk roi symbian os pipe),cài vào nó chỉ toàn báo là lỗi cập nhật hoặc là ko thể cài đặt ko à.tuy rằng mới down về mà chưa cài nhưng dù gì cũng viết một bài cảm ơn đến chủ topic.mình xài 5320 xpress music ko biết thế nào đây nữa,hy vọng là cài đc(nếu cài ko đc thì t....đi tiệm cài):)

lamanhvu

một lần nữa xin cảm ơn chủ toppic rất nhiều mình đã làm theo hướng dẫn và đã thành công rồi,nhưng có cái game asphalt 3 khi cài lên gần xong nó báo erro 1 ko cài đc,tạm thời chỉ thấy lỗi đó thôi chứ ko biết còn lỗi nào nữa ko khi nào gặp lỗi khác thì rất mong chủ toppic chỉ dùm nha.thank very much!:):p

boyvodanh

một lần nữa xin cảm ơn chủ toppic rất nhiều mình đã làm theo hướng dẫn và đã thành công rồi,nhưng có cái game asphalt 3 khi cài lên gần xong nó báo erro 1 ko cài đc,tạm thời chỉ thấy lỗi đó thôi chứ ko biết còn lỗi nào nữa ko khi nào gặp lỗi khác thì rất mong chủ toppic chỉ dùm nha.thank very much!:):p

Se co vai game bi loi ko choi duoc.Tat ca cac may deu bi nhu vay tuy tung may.Danh chap nhan thoi ban

Posted via Mobile Device

lamanhvu

mình vừa bị thêm một lỗi nữa nè,lúc đang chơi lâu lâu bị out ra ngoài và máy báo lỗi là KERN-EXEC 3.lỗi này hình như mình thấy ở đâu chỉ cách khắc phục mà mình quên rồi:p

=))thấy cách chữa lỗi đó rồi:))ở đầu trang mà quên.thank chủ toppic lần nữa vì đã hướng dẫn quá tận tình=D>

Last edited by a moderator:

lamanhvu

vào C/private/10202be9 xóa file 20001079 vậy xóa file có đuôi nào đây,trong đó mình thấy có 2file 20001079.cre và đuôi 20001079.txt,mình ko biết xóa file nào nữa:).rồi sau khi xóa file đó rồi đến bước >>disable rom patcher(theo từ điển dịch là disable:vô hiệu hóa, rom:bộ nhớ máy, patcher:xem patch. va mình đọc là"xem patch và làm vô hiệu hóa bộ nhớ máy) là sao ko hiểu với lại cũng ko rành tiếng anh cho lắm:))

MinhThang

Manager
vào C/private/10202be9 xóa file 20001079 vậy xóa file có đuôi nào đây,trong đó mình thấy có 2file 20001079.cre và đuôi 20001079.txt,mình ko biết xóa file nào nữa:).rồi sau khi xóa file đó rồi đến bước >>disable rom patcher(theo từ điển dịch là disable:vô hiệu hóa, rom:bộ nhớ máy, patcher:xem patch. va mình đọc là"xem patch và làm vô hiệu hóa bộ nhớ máy) là sao ko hiểu với lại cũng ko rành tiếng anh cho lắm:))

Mình khi muốn chơi Game thì cứ vào ROMPatcher chọn disable xong quay ra là chơi vô tư, không bị lỗi gì.

lamanhvu

:(thank chủ toppic rất nhiều mình hiểu rồi=D>,khổ nổi cái là giờ rompatcher hôm bữa hackphone xong mình cài một vài ứng dụng thì máy hay thẻ gì đó bị virus hay cái gì nữa mà mấy cái ứng dụng đã cài đặt đều mất hết giống như bị ẩn hay sao ấy dung lượng thẻ và máy thì vẫn còn y mà mấy cái ứng dụng thì ko thấy.chắc kiểu này fomat lần nữa quá:|

hduonghn

ban oi giup minh voi minh dang dung con n77 minh lam theo hd cai dat pm ngage minh tai ban o tren roi intalltar dc 1 doan thi no bao la unable to delete file ban nao biet nguyen nhan tai sao giup minh nhe minh cam on truoc
Posted via Mobile Device

boyvodanh

ban oi giup minh voi minh dang dung con n77 minh lam theo hd cai dat pm ngage minh tai ban o tren roi intalltar dc 1 doan thi no bao la unable to delete file ban nao biet nguyen nhan tai sao giup minh nhe minh cam on truoc
Posted via Mobile Device

Vay la ban n-gage do ko phu hop voi dt cua ba.Thu cai dat ban khac xem co duoc ko nhe

Posted via Mobile Device

hduonghn

Vay nho boy giup minh voi minh tai het cac pm tren nhung chang cai nao pu hop ca
Posted via Mobile Device

phongisme02

em cần mua key game N-gage. ai pán pm = SMS vào số 0904085191. cái pác trước em mua key giờ em gọi vào số đó ko gọi được.

boyvodanh

Ban nao up gium minh Patch_rack game cua ban install n-gage 1557 voi.May tinh hong ma dow bang dt ko duoc.tk nhieu

lovely94

sao mình k copy dk file 10202be9 vào mục trog ổ c
mình dùg phần mềm X-Plore v1.35

smileforeverv1

n79 thì phải là os9.3 chứ sao lại dùng được 9.2. mà ở đây không có cho máy os9.3 thì phải. cài game n-gage cho os9.3 khó kinh người. toàn chơi được tí là EXEC-KERN 3

tronghuy1609

các bạn ơi, mình là lính mới về n gage, mình dùng E75 và vừa hack xong, mình đã xóa hết n-gage mặc định trong máy, bây giờ mình muốn cài n-gage full để chơi thì làm sao hả các bác??? mong các bác nhiệt tình giúp đỡ, thannks các bác.

tronghuy1609

cái nào hỗ trợ màn hình ngang của e75 hả các bác??????????????????????? e đang rất cần, mong các bác giúp đỡ.