• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck để cài game N-gage ko cần PC

toan_829

máy báo unable to start game (-Error -6) là bị sao hả bro > em dung N82

N82 nếu bạn kiên nhẫn cài thì thử bản 1557 đi,mình cài đc 28 trò tất cả rồi,chơi mỗi trò đc 2h mà vẫn k sao (Mình cài vụ n-gage này mất nguyên 1 ngày \-/)

boyvodanh

Ban cai 1557 di.cu cai de len ban cu.khi cai mo hellox ra cai xong dong no lai.chi mat vai phut thoi.minh da cai duoc cho vai con n82 roi.may dt phai hack roi nhe

nganyeu

mình chuẩn bị cài games ngage những hướng dẫn của bạn rất có giá trị cảm ơn bạn nhiều

baokhoa900

Ban cai 1557 di.cu cai de len ban cu.khi cai mo hellox ra cai xong dong no lai.chi mat vai phut thoi.minh da cai duoc cho vai con n82 roi.may dt phai hack roi nhe

Đề nghị Bác viết TV có dấu nhé :D ( cẩn thận bi del bài =]])

01686539527

N82 nếu bạn kiên nhẫn cài thì thử bản 1557 đi,mình cài đc 28 trò tất cả rồi,chơi mỗi trò đc 2h mà vẫn k sao (Mình cài vụ n-gage này mất nguyên 1 ngày \-/)

mình cũng đang dùng bản 1557 nhưng chỉ cài dc 18 games . còn 1 số games còn lại có cài vào nhưng đôi khi bị lỗi nên remover gấp :D. bản cho mình link của 28 trò bạn đã chơi đc với :D

toan_829

ơ thì link ở trong diễn đàn mình nè,cụ thể là trang đầu thread này đấy,có điều trò Dogz link die,asphalt 3 + one thì nên down bản fix lỗi của BodyZ...chúc may mắn;;)

01686539527

Anh thắng ơi em thử bản a gửi kia đâu có cài đc. Báo lỗi tệp tin. Máy em hack rùi trước khi cài cũng fomat máy với thẻ nhớ rùi. Anh xem lại hộ với

phamnamhoang2

Em dang dung ss i450. Lam theo huong dan cua bac chu topic xong thi choi duoc game duy nhat la tro bounce. Nhung game khac deu bao loi. Vay la sao? Ai giup voi. Em dung dien thoai len chu khong co dau. Mod thong cam.

traidienbien

mình dùng 5320xm mình cài n-gage 1557 sau đó cứ cài Patch_rack vào thì khi vào n-gage thì ko vào được nữa. vào nó cứ đen xi màn hinh ko chuyển động j luôn. ai biết chỉ cho mìh với. thank

zesword

T dùng 6120C cài đến bước chép cái installersever.exe vào C/sys/bin thì nó hiện lỗi là can't open file. T dùng phần mềm x-plore để chuyển. Thế là sao, bác nào biết chỉ dùm với

n01061990

Các bác giúp e với. hiện tại e đang dùng con N96 ( Sofware version 30.033.098.1) đã hack = HelloOX2v203 - Unsigned.
Trong máy phần mêm ROMPatcher+ ( trong đó có 2 mục Intalserver_FP2 và Open4All_RP+) em đều đã Apply All Patches và add to Auto 2 mục đó.
Em đã cài đặt phần mềm N-Gage ( version 1.40_1557 và N-gage_1.40.1557_Patch_&_UnPatch).
Khi cài đặt game thì tất cả đều ok ( trừ Asphalt 3 Street Rules là báo Unable to install ). cài xong tất cả game đều là bản full ( ko còn dòng Trial)
NHƯNG em ko thể chơi dc trò nào cả , cứ vào game thì vị văng ra ( Worms.v1.00-BiNPDA, Resident Evil) hoặc báo lỗi Existed Error ( Brothers In Arms) hoặc là màng hình đen thui (dirk dagger giống như đang load vậy nhưng e đợi lâu lắm vẫn ko vào dc đành thoát ra)
Có bác nào bít máy e bị j ko giúp e với. e đang rất mún chơi các game đó hix thanks các bác trước nè

TomRyan8891_2009

Các bác giúp e với. hiện tại e đang dùng con N96 ( Sofware version 30.033.098.1) đã hack = HelloOX2v203 - Unsigned.
Trong máy phần mêm ROMPatcher+ ( trong đó có 2 mục Intalserver_FP2 và Open4All_RP+) em đều đã Apply All Patches và add to Auto 2 mục đó.
Em đã cài đặt phần mềm N-Gage ( version 1.40_1557 và N-gage_1.40.1557_Patch_&_UnPatch).
Khi cài đặt game thì tất cả đều ok ( trừ Asphalt 3 Street Rules là báo Unable to install ). cài xong tất cả game đều là bản full ( ko còn dòng Trial)
NHƯNG em ko thể chơi dc trò nào cả , cứ vào game thì vị văng ra ( Worms.v1.00-BiNPDA, Resident Evil) hoặc báo lỗi Existed Error ( Brothers In Arms) hoặc là màng hình đen thui (dirk dagger giống như đang load vậy nhưng e đợi lâu lắm vẫn ko vào dc đành thoát ra)
Có bác nào bít máy e bị j ko giúp e với. e đang rất mún chơi các game đó hix thanks các bác trước nè

tắt cái open4all rồi vào game chơi lại xem sao ....

traigoi2211

nếu bạn hack fone bằng HelloOX thì bạn enable caps trong rompatcher nha bạn
mình bật open4all mà có sao đâu , mình enable caps thì nó n-gage nó mới cho mình chơi , máy minh N82

n01061990

tắt cái open4all rồi vào game chơi lại xem sao ....

h game thì vào chơi dc ùi đó bạn. nhưng sao trò worm party mình start game thì bị văng ra :( còn trò street role 3 thì unable install, Brothers In Arms thì existed Error (kern-exec 3 ). Resident Evil thì bên ngoài đã mất chữ Trial rồi nhưng chơi dc 1 lúc thì báo license. Test den tro Sim pets 2 thì ok hix

nếu bạn hack fone bằng HelloOX thì bạn enable caps trong rompatcher nha bạn
mình bật open4all mà có sao đâu , mình enable caps thì nó n-gage nó mới cho mình chơi , máy minh N82

enable caps là sao hả bạn. có thể nói rõ tý hem. tại mình dùng PPC. mới mua con N96 nên hk rành sysmbian lắm hix

THANKS 2 pro nhìu nè ^^

ahgnaoh_h2t

Pro nào bày cho mình cách xóa game N-gage ra khỏi máy với,mình dùng trình quản lí ứng dụng của máy với pyUninstaller mà vẫn không tháo ra được.cám ơn nhé

giangvungtau

Pro nào bày cho mình cách xóa game N-gage ra khỏi máy với,mình dùng trình quản lí ứng dụng của máy với pyUninstaller mà vẫn không tháo ra được.cám ơn nhé

đâu có gì khó đâu bạn,vào App manager tìm tên game mà xóa thôi.

ahgnaoh_h2t

đâu có gì khó đâu bạn,vào App manager tìm tên game mà xóa thôi.

Bạn vui tính quá ,bạn không đọc rõ rồi.mình đã nói là vào quản lí ứng dụng và cả pyUninstaller rồi mà vẫn không xóa đc ,mong một sự giúp đỡ khác,dù sao cũng cám ơn sự nhiệt tình của bạn.