• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck phone S60v3 v5 S^3 Anna Belle không cần cer và key.

ace_hp7

Active Member
ai hack thành công cho n95 8g chưa vậy.mình cài drweb ròi ( nó bị lỗi này)App nó đòi k3y thì kệ nó,Cancel đi dùng tiếp,dùng có 1 lần thôi là hack xong máy thì lo gì =.= mình đã Giải nén QuarantineDriver.zip rồi Copy vào thẻ nhớ,Cài DrWeb cũng vào thẻ nhớ luôn nhưng vẫn no data không có ghì để select hết
khi cop bạn phải để chế độ ổ đĩa chung giữa dt và PC nhé ,k để media transfer hay cop qua thẻ nhớ ,thử lại xem

Mr_nT

bình thường toàn sign soft :)).nay lang thang qua pda vớ top này hack luôn.ok trong vòng ...3 nốt nhạc :)).tks chủ thớt.tks Thánh đã nghĩ ra cách hack phone cực hay này :x

triki

thanks!anh nha.nhưng e hack xong không bit xoa file j giơ lai không cai đươc phân mêm ui.hjxhjx

triki

khi cop bạn phải để chế độ ổ đĩa chung giữa dt và PC nhé ,k để media transfer hay cop qua thẻ nhớ ,thử lại xem

ban format thư may.cop lai file private vao ô minh cai đat.la oke thôi

foreverthuy

Mình cài DrWeb6 thì máy báo là ' không cho phép truy cập ứng dụng yêu câu" cho dù mình đã sigh. Hãy hướng dẫn mình với. Thank nhiều:((

xinhgiai00

ko tài nào hack đc con 5233 của mình rồi, cứ no data quài, đã giải nén chép và cài cũng trên thẻ nhưng ko hack đc quá nản. Chuyển qua bằng chế độ ổ đĩa chung . mình thử wa phương pháp của bên kia nhưng cũng no data riết. Còn cách nào hack nữa ko các bạn?

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
ko tài nào hack đc con 5233 của mình rồi, cứ no data quài, đã giải nén chép và cài cũng trên thẻ nhưng ko hack đc quá nản. Chuyển qua bằng chế độ ổ đĩa chung . mình thử wa phương pháp của bên kia nhưng cũng no data riết. Còn cách nào hack nữa ko các bạn?
vất cái installserver.exe vào rofs đóng gói rồi flash cũng được mà.

phanminhtri

anh ơi. kon 701 của em không làm dc nak. cài drwed nó báo là cài đặt có sẳn. anh giúp em với.
thank...

nguyendoankk

Các bác cho em hỏi chút em dùng 5530 e vừa format lại máy xong không cài đc bất cứ phần mềm nào nữa nó báo là Tập tin lỗi. Máy em hack rồi. Lần trước em 4mat xong vẫn cài đc các ứng dụng oke vậy mà giờ cài cái nào cũng báo vậy hichic. Các bác chỉ giáo em với.. Em thanks các bác nhiều..!!

dieuuy

cậu ơi con C7 mới cài belle của mình cài drwed nó cũng báo là cài đặt có sẳn. Giúp mình với