• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack bluetooth

Status
Không mở trả lời sau này.

chemi1209

mình test rồi,nói chung là ko dc ổn định cho lắm,chỉ gọi và nhắn tin dc thôi

caubevodanh76

cái này mình xài có thể sử dụng đa số chức năng của chương trình .... nói chung OK .

diemhen_mobile

chả làm ăn được gì. đằng nào nó cũng hỏi mật khẩu. và máy đối phương phải xác nhận. không ăn thua. có cái vui là sau khi kết nối, mình bấm số dt gọi cho ai đó, máy bi hack tự gọi. máy mình chỉ nghe bên kia nói thôi. mình nói bên kia không nghe. vì máy của thằng bị hack gọi mà.

bond0201

xài sao vậy bạn, sao mình hack không được, lúc kết nối bluetooth có cần máy bên kia xác nhận không vậy bạn hay là lúc nó dò ra được máy thì mình chỉ cấn nhấp vào là có thể hack được

vnpt1706

xài sao vậy bạn, sao mình hack không được, lúc kết nối bluetooth có cần máy bên kia xác nhận không vậy bạn hay là lúc nó dò ra được máy thì mình chỉ cấn nhấp vào là có thể hack được

xài đơn giản thôi mà bạn ,bật BT lên (máy đối phương cũng phải bật),chọn conet... Nếu máy bên kia đòi nhập mật khẩu thì bạn đánh đại 1234 (trong khi đó máy bạn cũng phải gõ 1234 (thường thì những máy đặt pass BT thì mới thế),nếu lần đầu kết nối thành công thì lần sau không cần pass

Vụ hack BT này cũng thú vị lắm (trước mình cũng hay làm cho người khác ngạc nhiên băt máy người khác muốn gọi số nào là gọi.Xoá ,di chuyển file ...)Mình có rất nhiều soft để hack BT ( mỗi soft có ưu điểm khác nhau ) đa số là UD java nên các máy đều dùng được,anh e m nếu thích với hack này thì mình gởi cho

Kinh nghiệm của mình xài thì hack tốt với những dòng máy S40

hotmit86

xài đơn giản thôi mà bạn ,bật BT lên (máy đối phương cũng phải bật),chọn conet... Nếu máy bên kia đòi nhập mật khẩu thì bạn đánh đại 1234 (trong khi đó máy bạn cũng phải gõ 1234 (thường thì những máy đặt pass BT thì mới thế),nếu lần đầu kết nối thành công thì lần sau không cần pass

Vụ hack BT này cũng thú vị lắm (trước mình cũng hay làm cho người khác ngạc nhiên băt máy người khác muốn gọi số nào là gọi.Xoá ,di chuyển file ...)Mình có rất nhiều soft để hack BT ( mỗi soft có ưu điểm khác nhau ) đa số là UD java nên các máy đều dùng được,anh e m nếu thích với hack này thì mình gởi cho

Kinh nghiệm của mình xài thì hack tốt với những dòng máy S40

Bạn có ứng dụng hack nào hay post cho mình với.Mình có dùng thử SupperB... rồi nhưng chỉ hack tốt với Sony, mình cần ứng dụng nào như vậy nhưng hack được các dòng ĐT khác

vnpt1706

Bạn có ứng dụng hack nào hay post cho mình với.Mình có dùng thử SupperB... rồi nhưng chỉ hack tốt với Sony, mình cần ứng dụng nào như vậy nhưng hack được các dòng ĐT khác

xài cái này đi ! có nhiều chức năng hơn
có thể thay đổi giờ, báo thức , xem tin nhắn, xem danh bạ, thay đổi profile , thay đổi kiểu chuông ,khởi động lại máy, tắt máy,call,gởi TN.....

SUPER BLUETOOTH HACK v. 1.8 up data[fix]​

thanhcong_to

hark bluetooth, vào đây cho ý kiến!

cái này là chương trình hark wa bluetooth, rất nhỏ gọn và dễ dùng hơn "super bluetooth hark"
tuy nhiên nó chỉ hỗ trợ gửi tn và thực hiện cuộc gọi từ máy đối phương
link:
http://www.getjar.com/products/15782/MagicBlueHack

còn nếu ai thik super bluetoooth hark thì down ở đây:
http://www.getjar.com/products/15437/SuperBluetoothHack
nó đa dang hơn cái trên, có thể đk hoàn toàn máy đối phương, nhưng đây là 1 c.trình khá chậm, khó dùng, và hay gặp lỗi!

hai c.trình trên hỗ trợ tất cả các máy có java,nhớ bật bluetooth trước khi dùng!
chúc thành công =D>=D>=D>=D>

vnpt1706

cái này là chương trình hark wa bluetooth, rất nhỏ gọn và dễ dùng hơn "super bluetooth hark"
tuy nhiên nó chỉ hỗ trợ gửi tn và thực hiện cuộc gọi từ máy đối phương
link:
http://www.getjar.com/products/15782/MagicBlueHack

còn nếu ai thik super bluetoooth hark thì down ở đây:
http://www.getjar.com/products/15437/SuperBluetoothHack
nó đa dang hơn cái trên, có thể đk hoàn toàn máy đối phương, nhưng đây là 1 c.trình khá chậm, khó dùng, và hay gặp lỗi!

hai c.trình trên hỗ trợ tất cả các máy có java,nhớ bật bluetooth trước khi dùng!
chúc thành công =D>=D>=D>=D>

không kèm hình trích dẫn hoặc hướng dẫn bạn!

thanhcong_to

minh cập nhật hình nè

thực ra nó cũng chẳng có gì! vì khi click vô link bạn cũng thấy hình mà!

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.