• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack bluetooth

Status
Không mở trả lời sau này.

mrnguyenmsc

xài cái này đi ! có nhiều chức năng hơn
có thể thay đổi giờ, báo thức , xem tin nhắn, xem danh bạ, thay đổi profile , thay đổi kiểu chuông ,khởi động lại máy, tắt máy,call,gởi TN.....

SUPER BLUETOOTH HACK v. 1.8 up data[fix]​

cái này chuyển qua giao diện tiếng anh làm sao thế ae ...mò mãi ko ra ..toàn tiếng gì ko ..khó xài quá /......

8375600

hỏi thêm chút, thông thường 2 máy kết nối blue thì phải có pass. vậy cái sòt này có cần pas không

vnpt1706

hỏi thêm chút, thông thường 2 máy kết nối blue thì phải có pass. vậy cái sòt này có cần pas không

tùy theo máy bạn hay máy người ta có đặt pass không thôi .Nếu có pas thì cứ bấm đại VD như 1234 còn máy bên kia cũng phải nhập 1234.

nhunguyen12

sao tôi vào cài english nhưng nó chẳng thay đổi gì cả, vẫn toàn tiếng gì không à, đã đổi tiếng anh nhưng chẳng thấy thay đổi cấu hình gì cả, kiểm tra giúp đi bạn ơi

nhunguyen12

ok được rồi, các bạn vào chương trình, thấy co 4 dòng, vào dòng thứ 2, tất là dòng cài đặt, , bỏ qua máy các mục đánh dấu chéo, , xuống khung thứ 2 (jazyk) là nastvenia nó có 4 ngôn ngữ: skven, cétina, englis, deúth, bạn chọn cái english, sau đó ấn phím đầu tiên bên phải bàn phím cúa bạn (spat) nha, vậy là xài được rồi đó,
đã tét rồi, ok lắm ,nhưng mà đòi kết nối phải được chá6p nhận và pas nữa, chắc cũng tùy máy thôi, nên các bạn chơi cho dzui thôi nha, cũng hay đấy

nhunguyen12

minh cập nhật hình nè

thực ra nó cũng chẳng có gì! vì khi click vô link bạn cũng thấy hình mà!

sao cái tôi down về không hề giống như vậy, dòng đầu là phone nhưng tôi là call, các bạn coi lại giúp coi phải giống chương trình các bạn không, vả lại tôi chỉ có thể gọi và ntin bằng super hack thôi, đâu coi được tin nhắn gì đâu
xin vui lòng cho lại link magic blue hack nha,cám ơn nhiều, chứ cái super xài chán lắm ,dzo web chính thì toàn tiếng gì làm sao mà đọc

Chỉnh sửa cuối:

thanhnam711

mấy pm hack bluetooth chỉ hợp với các máy sony thôi nokia bị hạn chế nhìu chức năng lém. hồi bữa hack cái sony của thằng bạn vui ghê, nào là khóa máy rồi đọc tin rồi điều khiển máy nó dễ như điều khiển máy mình vậy. nhưng nokia hack nokia thì bó tay:d

lybach2009

mở ct lên, chọn connect, dt sẽ tìm thiết bị ( nạn nhân ):D, sau đó chọn OK, bây giờ ban có thể make a call, view contact ...., của thiết bị mình vừa hack. Have fun !!!:|

Wellcome to Huan the Best
0909348389
Cái này đâu có gọi là Hack được đâu bạn?
Bởi vì Hack là tự mình có thể điều khiển được máy khác mà không cần máy đó có chấp nhận hay không, còn đằng này cái soft này nó bắt buộc phải được sự đồng ý của máy đó (đồng ý kết nối hay nói cách khác là ghép 2 thiết bị với nhau) => cho nên không thể gọi là Hack được bạn ơi ? :-?:-?:-?:-?

ninhduchuy

Công nhận chảng dc gì cả
Vẫn phải chờ phía nạn nhân đồng ý mới hack dc . chẳng khác nào "báo trước cái chết" để họ đề phòng.

TruongHan

Super V.I.P
Công nhận chảng dc gì cả
Vẫn phải chờ phía nạn nhân đồng ý mới hack dc . chẳng khác nào "báo trước cái chết" để họ đề phòng.

Nói hack thì không đúng rồi,đây chỉ là 1 ứng dụng dùng để điều khiển 1 máy điện thoại này bằng 1 cái điện thoại khác thôi,nếu bạn xài 2 máy thì ứng dụng này cũng hay đấy chứ :)

lybach2009

Công nhận chảng dc gì cả

Nhưng đó vẫn là cả 1 khối chất xám đấy bạn ạ? Viết được nó cũng chẵng dễ dàng đâu!!! b-)

KhachThuong

Hoàn toàn đồng ý.... cả khối chất xám chứ ít gì....hic hic....
Thôi thì ủng hộ cho hàng công nghệ vậy!

thanhnhat3001

Mấy anh cho e hỏi. e đã chạy chương trình và tìm thấy "nạn nhân" và đã điều khiển được nhưng khi vào ct lại tìm đối tượng vẫn thấy nhưng khi chọn để điều khiển thì không được.Nguyên nhân vì sao.Có ct nào tương tự như vậy ko?e đã dùng thử supper bluetooth hack rồi nhưng toàn tiếng Nga ko hiểu gì cả.Thanks

Status
Không mở trả lời sau này.