• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack bluetooth

Status
Không mở trả lời sau này.

LeMyChinh

he he tuy hay do nhung koc van minh cho lam
chú ý pots bài có dấu nha bạn :-?
Cái này đâu có gọi là Hack được đâu bạn?
Bởi vì Hack là tự mình có thể điều khiển được máy khác mà không cần máy đó có chấp nhận hay không, còn đằng này cái soft này nó bắt buộc phải được sự đồng ý của máy đó (đồng ý kết nối hay nói cách khác là ghép 2 thiết bị với nhau) => cho nên không thể gọi là Hack được bạn ơi ? :-?:-?:-?:-?
mình xài cái này thấy hay đấy chứ chỉ cần đồng ý 1 lần đầu còn các lần sau vào tự do.cái PM này chỉ dành để cho bạn bè trêu nhau thui chứ ko có mục đích xấu được=> good.chỉ cần mượn máy của người quen kết nối trước rùi ja? máy mà ko để nghi ngờ lần sau cứ bật BT là chít với mình.hehe:p
Công nhận chảng dc gì cả
Vẫn phải chờ phía nạn nhân đồng ý mới hack dc . chẳng khác nào "báo trước cái chết" để họ đề phòng.
có những cái chết được báo trước mà vẫn đâu có thể tránh được đâu =))

poison071089

Phần mềm này phải đặt tên là "hack bluetooth đt người quen
"!
Không quen ai nta cho mượn đt mà pair lần đầu !
Posted via Mobile Device

thanh_nd

cái này xài fải đc chấp nhận cơ
em cũng đang dùng
hack cũng hay
Mỗi cái là đọc tin nhắn chậm lắm

NDang

ax ax, close topic ih mod, phần mềm h4ck kà, haha, đúng là người VN, chuyên xài h4ck và cr4ck, pó tay :)):)):))

olaa

cũng down th­ủ xem sao, ko biết co dùng được ko nũa. nhung cũng thanks bác nhìu hí.

prodattiem

nói là hach nhưng mà công dụng nhất chỉ dùng máy mình điều khiển máy đối phương call chứ những chức năng khác chỉ làm máy mình có hiên tượng treo hoặc máy rất chậm

saodoingoi142

Moderator
5530 có xài được không vậy các bạn?

Phần mềm này chỉ dành cho các dòng máy chạy Hệ điều hành Symbian S60v2.Còn máy 5530 của bạn thuộc dòng Symbian OS v9.4_S60v5 nên không hổ trợ được bạn nhé!
Bây giờ xin mời bạn qua bên khu vực dành cho các dòng máy S60v5 trong Forum để tìm và hỏi xem nha!!!;;)

danbien16

sao minh không down được thế bạn nhỉ?? nó hiện ra tab mới là attchment.php(1x1). mấy cái khác cũng bị:(

duylinh27884

Moderator
Diễn đàn đã bõ các tập tin đính kèm nên ko tải đc nữa đâu bạn,topic đã lâu ko còn file tải,đóng chủ đề tại đây!

Status
Không mở trả lời sau này.