• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack cũ mà mới dành cho OS9.1, OS9.2 và... OS9.3!

Status
Không mở trả lời sau này.

n3h1p5

Không giải nén copy được hay sao, đã hướng dẫn kỹ rồi mà. Lỗi báo như thế nào nêu cho rõ.

Giải nén và copy thì đc anh àh, nhưng trong máy em sao chẳng hiểu sao ko co thư mục C:\sys\bin, nó chỉ có C:\sys thôi nên em hok tài nào cài file hack vào đc, nhờ các anh xem giúp, em cũng thử vài lần rồi mà ko đc:(

azn13579

Giải nén và copy thì đc anh àh, nhưng trong máy em sao chẳng hiểu sao ko co thư mục C:\sys\bin, nó chỉ có C:\sys thôi nên em hok tài nào cài file hack vào đc, nhờ các anh xem giúp, em cũng thử vài lần rồi mà ko đc:(
bạn dùng loại máy nào sao ko hack = hellox cho nhanh mà phải dùng cách này.

lossless

Cách hack cũ mà mới.

Đây có thể xem là cách hack cũ tuy nhiên được tác giả giới thiệu có thể hack được các máy OS9.3 như N96, N78... Nếu các bạn ko thấy máy của mình trong list hoặc hack theo cách này ko được thì mời các bạn qua đây.
...

mình cài như bạn nói nó báo "you must choose a phone type ,please re-install the application" chọn OK nó cài xong.
nhưng mình không thấy nó or hay các ứng dụng khác đâu hết!!!!!!!!huhu

Mình xài N82_black
v 31.0.016
chỉ mình hack với huhhu

azn13579

bạn dùng loại máy nào sao ko hack= hellox mà phải hack - cách này,rắc rối lám!

mình cài như bạn nói nó báo "you must choose a phone type ,please re-install the application" chọn OK nó cài xong.

Mình xài N82_black
v 31.0.016
chỉ mình hack với huhhu
bạn up file CER lên nhờ mấy anh Mot sign file HelloOX.rồi chỉ cần chạy thôi.khi chạy xong là hack thành công chẳng phải thao tác gì nữa.!!:)

MinhThang

Manager

Mình xài N82_black
v 31.0.016
chỉ mình hack với huhhu

Máy của bạn làm theo bài Này cách thứ 3 bạn nhé.

quangnht

bạn up file CER lên nhờ mấy anh Mot sign file HelloOX.rồi chỉ cần chạy thôi.khi chạy xong là hack thành công chẳng phải thao tác gì nữa.!!:)

Mình có file cer nhưng không có kkk, mà cũng chưa biết cách up lên nữa. Bạn chỉ mình cách đi nào. cám ơn

minhtrung206

Hic !! sao mình cài kô được !!
Chạy file sis nó báo "expired certificate"
mình dùng máy N93 , chạy gói preFP1.sis :-s

BuuPhucCT

Well-Known Member
hihi !! đc rồi ! đc rồi !! tại mình kô đọc kĩ :p !! phiền mấy pác quá:D

Lần sau bạn nên đọc kỹ tất cả các hướng dẫn thì mới làm tốt được. Chỉ cần thiếu một bước là đã gặp trục trặc rùi.:)

minhtrung206

Lần sau bạn nên đọc kỹ tất cả các hướng dẫn thì mới làm tốt được. Chỉ cần thiếu một bước là đã gặp trục trặc rùi.:)

Ok !! Sẽ rút kn ! nhưng mà còn 1 vấn đề nữa :-s !hic hic ! hack xong, cài pm , file nào cũng báo là "file corrupted" vậy là sao nhỉ :-ss!!

minhtrung206

oái !:-ss! sao vậy được !!hic hic
mình dùng N93!Rõ ràng cài gói PreFP1 mà !
Reinstall rồi !! cũng vậy !! mấy pro giúp với !!

minhtrung206

Huhu ! có ai từng trải vụ này kô ! giúp với !!
híc hic !! Cài đi cài lại cũng chẳng đc :-s !
Cài gói Pre kô đc , đổi qua test FP1 cũng chẳng xong !!
"File corrupted" :(:)(:)(:)((

Kojiro

Super V.I.P
Huhu ! có ai từng trải vụ này kô ! giúp với !!
híc hic !! Cài đi cài lại cũng chẳng đc :-s !
Cài gói Pre kô đc , đổi qua test FP1 cũng chẳng xong !!
"File corrupted" :(:)(:)(:)((

Giờ bạn hack qua HelloOX thử xem sao? Hồi đó dùng N93 fw cũ hack qua SecMan ok mà.

linhvnvip

bản V30 của N85 đã ko cài được helo0X nữa rồi..bro nào có cách nào khác xin chỉ giáo

Status
Không mở trả lời sau này.