• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack cũ mà mới dành cho OS9.1, OS9.2 và... OS9.3!

Status
Không mở trả lời sau này.

phanphu

a Kojiro oi em crack xong hết mà khi cài đặt nó báo file corrupted, là máy em bị sao vậy a. Trước đây, em hack được rồi nhưng mới format lại, giờ hack nó lại báo như vậy...em xài N73, cài phần mềm nào nó cũng báo như vậy.

Kojiro

Super V.I.P
a Kojiro oi em crack xong hết mà khi cài đặt nó báo file corrupted, là máy em bị sao vậy a. Trước đây, em hack được rồi nhưng mới format lại, giờ hack nó lại báo như vậy...em xài N73, cài phần mềm nào nó cũng báo như vậy.

Hiện thượng đó là do sai file exe đó, N73 preFP nha. Làm lại cho chắc.

phanphu

anh Kojiro ơi, em hack được rồi...cảm ơn anh rất nhiều. Đúng là 1 admin tốt, hâmmo6j anh quá.=D>

thanghht2

Anh kojro ơi làm thế nào để biết được máy mình đã hack được.em làm như anh bảo nhưng em vẫn không cài được một số ứng dụng.bản x_ploxe 1.22 của anh em cài thì nó cứ đòi update.ko up ko dùng được.hjx.mog anh chỉ dùm

Kojiro

Super V.I.P
Anh kojro ơi làm thế nào để biết được máy mình đã hack được.em làm như anh bảo nhưng em vẫn không cài được một số ứng dụng.bản x_ploxe 1.22 của anh em cài thì nó cứ đòi update.ko up ko dùng được.hjx.mog anh chỉ dùm

E tìm bản 1.33 down về cài vào máy. Máy em đã cài được ứng dụng gì rồi, các ứng dụng unsign có cài được ko?

thanghht2

Hình như unsign em không cài được.Ví dụ như việt map hay TTPOD em sign nó mà vẫn ko cài được,hack như anh bảo em làm xog nhưng cũng vẫn vậy.mà cho em hỏi mình có thể hack lại cách của a nhiều lần không.mong a chỉ dùm vì em mới dùng s60 mà.em đang dùng N95-2G.mà a ui nếu mình cài được unsign là hack được hả a?

Chỉnh sửa cuối:

trantuanloc

Kojiro ơi anh giúp em với em sài thằng n95 phiên bản v31.0.017 không biết có hack được không nhưng em làm mãi mà chẳng được không mở được file SYS có cách nào không giúp em với em đang muấn sài ứng dụng nhiều ứng dụng hay mà không chạy được tiếc quá có gì cả các mod dúp em với ! thank

MinhThang

Manager
Kojiro ơi anh giúp em với em sài thằng n95 phiên bản v31.0.017 không biết có hack được không nhưng em làm mãi mà chẳng được không mở được file SYS có cách nào không giúp em với em đang muấn sài ứng dụng nhiều ứng dụng hay mà không chạy được tiếc quá có gì cả các mod dúp em với ! thank

Máy của bạn Hack theo những cách nào rồi mà chưa được vậy bạn, nói nghe xem. N95 ver31 Hack ok mà có sao đâu.

audir8

nokia n96(RM-247) V.30.033 hack bằng cách này đươc kô bạn? mấy mình mới up lên FW 30.033 nên có cần đăng ký lại 2 file cer và six kô bạn?
thanks

MinhThang

Manager
nokia n96(RM-247) V.30.033 hack băng cách này đươc kô bạn? mấy mình mới up lên FW mới nên có cần đăng ký lại 2 file cer và six kô bạn?
thanks

N96 thì hack theo cách cho các máy có fw mới đi bạn, HelloOX đó.

trantuanloc

Máy của bạn Hack theo những cách nào rồi mà chưa được vậy bạn, nói nghe xem. N95 ver31 Hack ok mà có sao đâu.

em đã làm theo cách của bác Kojiro như trên nhưng cũng không được em dùng cả fw mới rồi nhưng không cài được HelloOX còn làm theo bác Kojiro thì em làm đầy đủ các bước nhưng không thể nào mở ra được file sys xin các bác giúp em với

Kojiro

Super V.I.P
nokia n96(RM-247) V.30.033 hack bằng cách này đươc kô bạn? mấy mình mới up lên FW 30.033 nên có cần đăng ký lại 2 file cer và six kô bạn?
thanks

Fw này vẫn chưa hack được. Theo mình nghe nói thì nếu fw20 bạn hack rồi, bạn up fw qua NSU thì hình như là hack vẫn còn, chứ ko bị mất :p

em đã làm theo cách của bác Kojiro như trên nhưng cũng không được em dùng cả fw mới rồi nhưng không cài được HelloOX còn làm theo bác Kojiro thì em làm đầy đủ các bước nhưng không thể nào mở ra được file sys xin các bác giúp em với

Bạn làm theo toàn của KJR, vậy cuối cùng là bạn làm theo cách nào. Tốt nhất là bạn sign HelloOX mà cài vào máy nhé, để mở được sys thì bạn phải apply file Open4all trong Rompatcher.

Mr_Tommy

cho e hỏi n86 có hack đc theo cách này ko. Và n86 thì dùng soft của s60 v bao nhiêu thì phù hợp. E vừa bán 73 chuyển sang dùng 86 có gì anh e chỉ bảo giúp e :-??

BuuPhucCT

Well-Known Member
cho e hỏi n86 có hack đc theo cách này ko. Và n86 thì dùng soft của s60 v bao nhiêu thì phù hợp. E vừa bán 73 chuyển sang dùng 86 có gì anh e chỉ bảo giúp e :-??

Hình như là N86 và N96 tới giờ vẫn chưa hack được bạn à. chắc phải đợi 1 time nữa thôi,:-?

Status
Không mở trả lời sau này.