• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack Nokia 5800XM v50.0.005 bằng J.A.F

Status
Không mở trả lời sau này.

MuscleNerd

bạn cho mình ? tin nhắn để lấy logo iu bà xã kia cái :x nịnh con vẹo tí :))
Cái đó qua box việt hóa có đó bạn, bạn phải sài fonts có hỗ trợ những kí tự đó, bạn có thể vào cái file *.txt để lấy những cái kí tự đó ra, file kí tự đó qua box việt hóa, Topic fonts chữ by chung viet đó bạn

kakiko

chưa hack lần nào thì làm kiểu gì ạ
nhìn mỗi bài 1 kiểu hoang mang quá ạ
xin chỉ giúp
^ ^

thaptothanh13

Trong chủ đề này có quá nhiều ý kiến đóng góp nhưng hầu hết nhiều ý kiến chủ yếu liên quan khắc phục sự cố do Hack và nhiều Mem chưa nắm được quy trình Hack từ A đến Z dẫn đến thắc mắc nhiều.
Do đó chủ thớt vui lòng có thể chĩ rõ quy trình Hack tường tận đối với phiên bản FW v.50 để anh em hạn chế lỗi triệt để trong quá trình Hackphone, nhất là đối với các Mem chưa từng Hack phone bao giờ.
Thanks for Panrai.
Đồng ý với bác này.
Rất cảm ơn bác Panrai đã hướng dẫn!!!
Nhưng, nói thật cách hướng dẫn không rõ ràng lắm. Nhiều cách, lại lẫn lộn vào nhau nên anh em mới hack bằng Jaf rất khó nắm bắt.
Nều được, nhờ bác Panrai chỉnh sửa lại đôi chút để anh em dễ hiểu và dễ thực hành hơn!!
Cảm ơn nhiều!!

kenbj_panda

hay yaaaaaaaaaaaa, sau 1 ngày tìm tòi mày mò cuối cùng đã hack đc hix, cảm ơn tất cả các anh em trong pdaviet đã giúp mình,

Chỉnh sửa cuối:

duoc82

e ga wa len doc mai van kg the hack dc may cua e.nho cac bac up cho 1 ban co them cac hieu ung vao fw goc luon.thanks cac bac nhieu

bep1102

Các bác ơi. Em muốn hack con 5800 fw51 bằng jaf. E đã flash xog hết mà máy e chẳng có sự khác biệt nào so với khi chưa hack ca. Bác nào bik chỉ em với fải cài thêm j bảo e với

luuquoctoan

bạn sài file gốc của nokia nên không có. bạn wa box fw, down cái bản cook nào mình thích, rùi jaf lại, vô rompatche bật install sever là ok!

bep1102

em flash mãi rồi mà ko thể ra được rompatcher.có ai chỉ dùm em với mạc dù đã down bản cook

denhatpt

bạn ơi bạn ở hà nội hay ơ đâu vây bạn hack cho mình con 5800 fw 5.0 được không bạn cho mình sô điên thoại đi

bebivodoi

cách này có làm cho bản v51 dc k?
p/s cần mem hướng dẫn J.A.R FW cook c6 tại Bắc Ninh hoặc Hà Mội, cảm ơn rất nhiều
phone để liên lạc 0126.2.333.44.5
rất mong các mem giúp đỡ

Status
Không mở trả lời sau này.